Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.673 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 33 m2, hướng Đông-Nam tại Thủ Đức, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 33 m2 124,25 triệu/m2
      Nhà hai tầng, thiết kế đẹp, tinh tế, thẩm mỹ, đường số 9 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới). DT: 33m² (3x11),hai tầng,  2 phòng ngủ,...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 51 m2, hướng Bắc tại Đường 11 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 51 m2 91,18 triệu/m2
      Nhà đẹp đường 11, P. Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).Một trệt 1 lầu 51m², 2 phòng ngủ, 1 toilet cách HXT thẳng tắp chỉ 50m, hướng...
      Đường 11, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Hưng - Quận 7, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Nhà có DT 80m², ngang 5m, dài 17m. Kết cấu gồm 2 tầng, thiết kế 2 PN, 2 WC, phù hợp cho gia đình mua ở lâu dài hoặc mua đầu tư cho thuê.Vị trí: Lâm Văn Bền,...
      Đường Lâm Văn Bền, Tân Hưng

      Cần bán ngay nhà shr 100 m2 tại Đường Thạnh Xuân 52 - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      🔥 NHÀ THẠNH XUÂN – SÁT HÀ HUY GIÁP, Q. 12– hẻm xe tải– GIÁ HƠN 4 tỉ🏡 DT: 4 x 25m – 1 trệt 1 lửng.🛏 3 phòng ngủ – sân rộng.📍 Vị trí đẹp: hẻm xe ...
      Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 36 m2, hướng Đông tại Đường Phạm Văn Chiêu - 9 - Gò Vấp, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 36 m2 97,23 triệu/m2
      ✅ Đường nhựa trước nhà 10m , trẻ con vui chơi thoải mái, 3 oto tránh nhau✅ DT: 36m2(4X9) , 2 phòng ngủ + 2  phòng vệ sinh✅ Khu an ninh, dân trí...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 36 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 36 m2 108,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư studio căn hộ cao cấp The Manor, Q. Bình Thạnh.DT 36 mét vuông gồm 1 phòng khách, 1 PN, 1 toilet,View nhà thoáng mát,...
      Số 91 Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 94 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 94 m2 38,3 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hoàng Anh Gold House,  DT 94 mét vuông, 2 PN, 2 toilet.- Cửa hướng Tây Bắc, view hướng Đông Nam, nhìn hồ bơi.- sổ...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 30 m2 tại Đường Vườn Lài - Phú Thọ Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 30 m2 133 triệu/m2
      🔥 Nhà gần 30m² - 1 trệt 2 lầu – hẻm oto 4m thông📍 Vườn Lài - Tân Phú – giáp Tân Bình👉 3 phòng ngủ – 2 toilet – vô ở ngay👉 Vị trí đẹp, đi...
      Nhà 1/ hẻm xe hơi thông - Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 21 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 17 - Phú Nhuận, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 21 m2 235,72 triệu/m2
      + hotline 0934181121/p>+ Vị trí H3G , cách hẻm xe hơi 10 m , , gần chợ Phú Nhuận, giáp Q. 1 , tiện ích xung quanh đầy đủ+ Khu vực an ninh sạch sẽ, hàng...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 17, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 53 m2, giá 3 tỷ tại Đường Đào Trí - Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 53 m2 56,61 triệu/m2
      📍 Vị trí: Q. 7 – KDC đẹp, tiện ích đầy đủ🏢 DT: 53 mét vuông – 1 phòng ngủ + 1 (có thể làm phòng làm việc/phòng nhỏ)🌿 View hồ bơi thoáng mát,...
      số 4 Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 24 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 24 m2 125 triệu/m2
      BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ 49 mét vuông SD - 3 tỉ NHỈNH - Q. 11.⚡️⚡️Bán Nhà 1/ Lạc Long Quân P5Q11 - KC : 1 Trệt 1 Lầu hẻm 3m- 2 phòng ngủ - 2 phòng...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 29 m2 tại Đường Hồng Bàng - 9 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 29 m2 141,38 triệu/m2
      🌹🌹🌹HỒNG BÀNG - Q. 6 - NHÀ MỚI ĐẸP Ở NGAY - SỔ NỞ HẬU TÀI LỘC - HOÀN CÔNG ĐỦ😍😍😍🍀Mô tả :+ Hẻm ba gác cách MT chỉ ~ 20m.+ DT: 3,4x9m. Nở hậu 4m.+ Nhà 1...
      Đường Hồng Bàng, Phường 9, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 36 m2 tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 36 m2 97,23 triệu/m2
      📢 NHÀ HIẾM KHU VỰC PHƯỚC BÌNH (cũ) GIÁ 3TỶ5-hẻm xe hơi vào tận nhà.-Nhà hiện trạng 36 mét vuông 2 tầng, 2 phòng ngủ, 2  phòng vệ ...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 70 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      Ra đi 2 mảnh đất vuông vắn chưa qua đầu tư, đường số 8 Linh Xuân Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân.DT: 70 m²(4x17.5) Tây Bắc, đc xây cao tầng, HXT đậu...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 40 m2 108,75 triệu/m2
      ✅ DT: 4m x 10m. Sổ nở hậu nhẹ. ✅ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, có  phòng ngủ tầng một, PK, PB, logia đầy...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 40 m2 118,75 triệu/m2
      🆘 NHÀ hẻm xe hơi THÔNG - GIÁP TÂN PHÚ - SÁT ngã 4 BỐN XÃ - 40M - 3 phòng ngủ - CHỈ NHỈNH 4Đ🌺📍 Hẻm 479 Hương Lộ 2 – giáp ngã 4 Bốn Xã, Tân Phú💎...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Bà Hom - 13 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 40 m2 81,25 triệu/m2
      🏡 NHÀ ĐẸP - căn hộ góc HẺM 6M - TRUNG TÂM Q6 CHỈ 3.25 tỉ📍 Vị trí đắc địa: Bà Hom- Vòng xoay Phú Lâm, P. 13, Phú Lâm, HCM💰 giá: 3.25 tỉ✨ Thông tin nhà:-...
      Đường Bà Hom, Phường 13, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 38 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 38 m2 121,06 triệu/m2
      📍 Vị trí vàng Bình Thạnh – khu vực trung tâm, di chuyển nhanh các trục Phan Đăng Lưu – Hoàng Hoa Thám – Nơ Trang Long🏡 Thông tin chi tiết:DT: gần 40m²Kết...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.