Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Chánh Hiệp 13 - Quận 12, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 40 m2 97,5 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng, MT đường TCH. 13, P. Tân Chánh Hiệp, Q. 12.+ DT: 40 mét vuông (giá: 3tỷ900 TL).Kết cấu 1 trệt, 1 lầu + sân thượng, 3 phòng ngủ,...
      Đường Tân Chánh Hiệp 13, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 112 m2, mặt tiền 4m tại Hóc Môn, giá 3,86 tỷ

      3.86 tỷ 112 m2 34,47 triệu/m2
      - nhà phố thích hợp ở và buôn bán, KD nhỏ, mở văn phòng công ty- Nhà bán cách đường Dương Công Khi ~ chừng 75m (đường Dương Công Khi là tuyến đường liên...
      Đường Tân Hiệp 8-1, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 27 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 3,33 tỷ

      3.33 tỷ 27 m2 123,34 triệu/m2
      oto - NÓ LÀ MT ĐƯỜNG THIÊN HỘ DƯƠNG - HIỆN TẠI 2 TẦNG CÓ GIẤY PHÉP XÂY THÊM 2 TẦNG NỮA. Mô tả: + Kết cấu 2 tầng, đang xin giấy phép XD thêm 2 tầng nữa. +...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tiền Lân - Hóc Môn, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      Giảm gấp 400tr cần bán nhà MT Tiền Lân, Bà Điểm, Hóc Môn.+ DT: 5*18m, nhà c4 có 4 phòng cho thuê thu nhập 8tr/th, phù hợp mua giữ tiền hoặc xây mới ở.+ MT...
      Đường Tiền Lân, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      - DT: ngang 5m, dài 18.3m, sổ vuông A4- Kết cấu: nhà cấp 4, 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, sân, Bếp, phòng khách, Nhà cũ tiện xây mới - Phù...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 43 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 43 m2 111,63 triệu/m2
      căn nhà phố ĐS Hiệp Bình Chánh - sát MT QL 13 - 3 BTCT - 4  phòng ngủ - 43 mét vuông.- Ngang 5.6 dài 8, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, tum. Phòng...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 33 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 14 - Tân Bình, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 33 m2 142,43 triệu/m2
      căn nhà phố khu VIP K300 - Hoàng Hoa Thám.Gần đường: Lê Duy Nhuận, Cộng Hòa, Trường Chinh, Nguyễn Thái Bình,...MT xe tải cực thông thoáng, nhà đẹp kiên...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 125 m2 tại Đường Thạnh Xuân 24 - Quận 12, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 125 m2 36 triệu/m2
      Chủ gửi TX.Bán nhà phố TX 24 Q. 12.Dt 5 x 25m (thổ cư 105 mét vuông).nhà c4, 2  phòng ngủ lớn.Vị trí ngay trung tâm P. Thạnh xuân.Bán kính...
      Đường Thạnh Xuân 24, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán shophouse 45 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      bán ngay shop The Sun Avenue chỉ từ 100 tr 1 mét vuông, bao sổ. Cam kết giá chốt giảm sâu.1. căn hộ góc:- SH 30 mét vuông, căn hộ góc kế...
      The Sun Avenue, 28, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 55 m2 tại Đường 970 - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 55 m2 57,28 triệu/m2
      Giảm 500tr bán ngay mảnh đất 1 sẹt đường 970 Nguyễn Duy Trinh , p Phú Hữu . Q9 ( Đường ô tô 7m , 2 xe Qua lại thông thoáng ) Vị trí gần vòng xoay Phú...
      Đường 970, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố - shophouse 2 tầng, 106 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường 62 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 106 m2 33,02 triệu/m2
      Mã căn: NP367.chung cư thương mại nhà phố thương mại shophouse tầng một tòa nhà căn hộ chung cư Petroland 3,5 tỉ.Mô tả:+ DT: 5 x 11m.+ Kết cấu 1...
      Dự án Petroland Quận 2, Đường 62, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse 41 m2, giá 3,02 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.02 tỷ 41 m2 73,66 triệu/m2
      NHẬN SHOP KD NGAYCĐT chào bán khu shop thương mại nằm trên MT đường Phạm Văn Chiêu, con đường sầm uất bậc nhất Gò Vấp với hơn 2000 dân cư căn hộ chung ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 81 m2, mặt tiền 5m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 81 m2 59,26 triệu/m2
      Bán đất khu Anh Tuấn - Green Riverside đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè.Cần bán ngay các lô vị trí đẹp, giá rẻ để trả nợ.- 5x16.4=81m2 giá 4.8 tỉ, sổ riêng cầm...
      Dự án Green Riverside, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 53 m2 tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 53 m2 65,1 triệu/m2
      bán gấp 3 lô đất giá siêu mềm nhất dự án Thịnh Vượng Hoàng Hữu Nam P. Long Thạnh Mỹ Q9.- Vị trí: Ngay ngã 3 Mỹ Thành: Lê Văn Việt - Hoàng Hữu Nam -...
      Dự án Thịnh Vượng, Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Anh chủ ngộp NH Cần bán ngay mảnh đất thuộc dự án Tăng Long Garden Trường Thạnh Q9 (liên kế Đông Tăng Long).Dt: 83,5 mét vuông. Ngang 5,5m.Giá: 3,7...
      Dự án Tăng Long Garden, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 86 m2 55,82 triệu/m2
      - Layout: 3 phòng ngủ, 2 toilet.- DT: 86m2.- giá: 4tỷ8 bao hết, có thỏa thuận.- Nội thất: Đầy đủ cao cấp, sang trọng.- Nhà đc thiết kế đầy đủ...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 4,32 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      4.32 tỷ 0 m2
      Chủ gửi nhà TL40 khu nhà Vạn Xuân vip có bảo vệ trực 24h có hồ bơi có công viên chơi thoáng mát.DT 4.2x14m.Tặng 3 máy lạnh, bếp ga, máy lọc nước.Nhà 1 trệt...
      Dự án Nhà ở Vạn Xuân Bắc Sài Gòn, Đường Thạnh Lộc 40, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 102 m2 47,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 86 Tản Đà căn hộ duplex căn hộ chung cư 2 tầng, 3 PN, 3 WC.DT 75 mét vuông, 2 PN, giá 3,7 tỉ.DT 102 mét vuông,...
      Tản Đà Court, 86, Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.