Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.686 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn nhà 2 tầng, 55 m2 tại Đường Âu Cơ - Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 55 m2 78,19 triệu/m2
      Nhà 2 tầng -2  phòng ngủ - hẻm xe tải cách 50m - S 55m2Âu Cơ - P.Tân Sơn Nhì Q.Tân phúSổ đẹp công chứng ngayKhông quy hoạch Hoàn côngGiá 4,3tỉ...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Em Sương Nhà KV Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 40 m2 86,25 triệu/m2
      Bình tân - Lê Văn Quới - 3 tỉ 450.Đ/c: 305// Lê Văn Quới.DT: 4 x 10m, nở hậu may mắn.Kết cấu: Gồm 1 trệt, 1 lầu suốt có 2 phòng vệ sinh (hỗ trợ ngăn...
      Hẻm 305, Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Lý Thánh Tông - Tân Phú, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Thông tin chi tiết.Vị trí: Bán nhà hẻm thông 10m Lý Thánh Tông, vị trí rất đẹp có thể buôn bán KD nhỏ. Nối Tô Hiệu, Lũy Bán Bích, Hòa Bình, giao thông thuận...
      Đường Lý Thánh Tông, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 1 tầng, 93 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Nguyễn Văn Quá - 12, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 93 m2 49,47 triệu/m2
      Bán nhà - hẻm đường Nguyễn Văn Quá, Q. 12.Gần chợ Tân Hưng, giáo xứ Chợ Cầu.Kết Cấu: nhà c4 + Lửng Đúc BTC.- Thuận tiện ở, cho thuê hoặc làm kho xưởng.-...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Lộc 31 - 12, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 56 m2 64,11 triệu/m2
      Chủ gửi.giá: 3 tỉ 590 tr. Bớt lộc.Nhà 1 sẹc đường Thạnh Lộc 31. Q. 12. Gần ngã 4 Ga, chợ Cầu Đồng, ngã 4 Vườn Lài.DT: 4m x 14m. Xây dựng 1 Trệt 1 Lầu gồm...
      Đường Thạnh Lộc 31, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
      M
      Hoàng Chiều Bất Động Sản Hồ Chí Minh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà đất 3 tầng, 38 m2 tại Đường Mễ Cốc - 15 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 38 m2 84,22 triệu/m2
      - Nhà sổ hồng 38m2 đường Mễ Cốc P15 Q8 giá cực tốt.+ KDC hiện hữu, cách chợ 200m, gần nhiều trường học và nhiều tiện ích, hẻm 3m.+ DT: 3m x 12,6m.+ DT hoàn...
      Đường Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng tại Đường Phạm Thế Hiển - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Nhà chính chủ Phạm Thế Hiển P5 Q8.- DT: 3,2m x 10,5m.- DT đất 36,9m2 đất.- Nhà 1 trệt, 2 lầu đúc thật kiên cố, 4 PN, 3  phòng vệ sinh, nhà thông...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 1 tầng, 50 m2 tại Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 50 m2 71 triệu/m2
      Bán nhà c4 P. Phước Long B, TP Thủ Đức.Ngay sát bên trường CĐ Công Thương đi chỉ vài bước chân.nhà c4, 1 phòng ngủ. 1 phòng vệ sinh, hiện...
      Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng tại Đường Nguyễn Du - 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà hẻm xe ba gác, đường Nguyễn Du, P7, Gò Vấp.Dt đất 49,5m2 (1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh).- Nhà khu an ninh, yên tĩnh,...
      Đường Nguyễn Du, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Tư Toàn - Bình Tân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 40 m2 105 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi đường Bùi Tư Toàn, P. An Lạc, Q. Bình Tân.+ + DT: 4x10m, vuông vắn.+ + Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 PN, 2  toilet.ô tô ngủ trong...
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường B2 - Tân Phú, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 36 m2 108,34 triệu/m2
      Hàng giá siêu mềm.Tân phú, hẻm 1/ đường B3. P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú. Hẻm 4m.Giá 3,9 tỉ còn bớt ít lộc.Nhà DT 4m x 8,5m, 36 mét vuông.Kết cấu Đúc 1...
      Đường B2, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      B
      Nhà Đất Thanh Lý Bank Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 27 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 27 m2 174,08 triệu/m2
      Nhà bán Bùi Minh Trực P5 Q8 chủ tặng nội thất đầy đủ cao cấp 4 máy lạnh tủ giường ngủ, tủ lạnh...DT: 3,2 x 8,2m.Kết cấu.: Nhà 1 trệt, 3 lầu, 1 sân...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 66 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quá - Đông Hưng Thuận - 12, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 66 m2 57,43 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà chủ kẹt bank gấp bán giá cả thương lượng thiện chí.- Nhà hẻm 7 chỗ đỗ cửa.- Trệt lửng có 3 PN nhà vừa xây.- Gần sát MT Nguyễn Văn...

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 57 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 6 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 57 m2 55,27 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi, cách MT 6 căn, đường Võ Văn Tần, P. 6, Q. 3. - DT: 57m. - Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, sân thượng. - Thuận tiện di chuyển sang các Q. 1, 10,...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 68 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 68 m2 67,65 triệu/m2
      BÁN NHÀ hẻm ô tô, LINH ĐÔNG THỦ ĐỨC 66 mét vuông, 2 TẦNG 3 PN, NHÀ MỚI vô ở ngay+ Nhà vị trí đắc địa, gần Phạm Văn Đồng, Linh Đông, Tô Ngọc Vân+...
      Đường Số 24, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 22 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 3 tỷ

      3 tỷ 22 m2 136,37 triệu/m2
      Nhà mới 2 tầng hẻm ba gác sát cửa S 22m2.Tân Kỳ Tân Quý P. Tân Sơn Nhì - Q. Tân Phú.SHR pháp lí chuẩn.Không quy hoạch.Hoàn công.Giá 3 tỉ CTL.Mrs Sương:...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Em Sương Nhà Kv Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà riêng 1 tầng tại Đường Hưng Phú - 9 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 0 m2
      Nhà bán đường Hưng Phú P9 Q8.DT: 3,3m x 12m.Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lầu. 2 PN, 2  phòng vệ sinh rộng rãi. logia rộng rãi, thoáng mát.Vị trí: Gần chợ...
      Đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 9 - Tân Bình, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 40 m2 99,75 triệu/m2
      Nhà Âu Cơ - Lạc Long Quân - hẻm xe hơi ngủ trong nhà, 3 lầu đúc BTCT - 40m2 (3.8 x 10.5m), chính chủ 30 năm - giá 3.99 tỉ - thỏa thuận thêm.+ Kết cấu 1...
      Đường Âu Cơ, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.