Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.686 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng đất dự án 120 m2 tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,96 tỷ

      3.96 tỷ 120 m2 33 triệu/m2
      Bán đất nền khu dân cư Phú Xuân.DT: 6x20m, 120m2.giá: 33tr/m2.Vướng cống tủ.Ký quỹ móng cọc: 200 tr.Có bìa đỏ cầm tay.Đường 12m.
      Dự án Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 101 m2 tại Đường Thạnh Xuân 33 - Thạnh Xuân - 12, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 101 m2 45,05 triệu/m2
      Bán nhà phố Trường mầm non Mai Vàng TX33Nhà đầy đủ nội thất xịn xò, tặng lại toàn bộNhà đẹp xây trên DT khủng 4.2m x 24m tổng 101m² thổ cư 90m²Gồm sân...
      Đường Thạnh Xuân 33, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 36 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 36 m2 129,17 triệu/m2
      -Chính chủ bán nhanh nhà 2lau ngay Hoàng Hoa Thám,Bình Thạnh -DT:36m -Hẻm sạch sẽ,an ninh gần chợ cây quéo -Nhà sạch se, có nội thất đầy ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 24 m2, hướng Bắc tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 3 tỷ

      3 tỷ 24 m2 125 triệu/m2
      😍Nhà xinh Quang Trung, P11, Q Gò Vấp -Giá 3️⃣ tỉ .🌴chính chủ tặng lại nôi thất .🌴DT : 24m² ( 3m X 8 ) nở hậu 3,8m , 2 phòng ngủ .🌴Khu vực yên tĩnh...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 37 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 37 m2 135,14 triệu/m2
      - Vị trí: Nguyễn Kiệm, P. 3, Gò Vấp- DT: 37m² (3.7 x 11), 2 tầng, 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh - Nhà mới vô ở ngay- Giá: 5 tỉ- HXT - Vài chục...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 3 tầng, 95 m2 tại Đường Bùi Văn Ngữ - Hiệp Thành - 12, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 95 m2 50,43 triệu/m2
      Nhà Bùi Văn Ngữ Hiệp Thành Q. 12 95m² 3 Tầng Hẻm 6m Chỉ 4 tỉ 790.Mô tả: + DT: 95m², 4mX25m, Chỉ 4 tỉ 790 Bớt lộc.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu,.4  phòng ...
      Đường Bùi Văn Ngữ, Hiệp Thành

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,4 tỷ tại 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Jamila!Chủ gửi bán nhanh căn view trung Tâm Q1.Đ/C: Đường Song Hành ngay cạnh Lakeview Q2.DT: 76 mét vuông có 2 phòng...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 55 m2 67,28 triệu/m2
      (English below).FPLand vừa tìm đc căn 1 phòng ngủ xuất sắc nên a/c xem ngay kẻo lỡ. Cả sàn của tòa này chỉ có 2 căn 1 phòng ngủ thôi ạ. chính...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 76 m2 42,11 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Valeo Đầm Sen, Q..Tân Phú.- DT: 76m2- Thiết Kế: 2 PN, 2 tolet, logia view mát.- Tiện ích: hồ bơi, shop tiện lợi, cafe, gần chợ, khuôn...
      Dự án Valeo Đầm Sen, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 89 m2 48,32 triệu/m2
      * Bán nhiều chung cư Green Valley Phú Mỹ Hưng Q. 7, full nội thất, giá mềm.- DT 89m, 2 phòng ngủ, 2 toilet giá 4 - 4.3 tỉ.- DT 120m,...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Tân Bình

      4.3 tỷ 72 m2 59,73 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ cao cấp Park Legend, đường Hoàng Văn Thụ, Q. Tân Bình.- DT: 72m: 2 PN, 2  phòng vệ sinh- TIện ích: Siêu thị, phòng gym, hồ bơi,...
      Dự án Park Legend, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      đc : 189 Hoàng Hoa Thám ,P. 13, Q. Tân Bình, TPTP.HCMThông Tin : căn hộ chung cư Carillon 3 Tầng Cao : trên Tầng 15 Mã Căn : 04 DT : 65 mét ...
      Dự án Carillon 3, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại 12 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Happy One Premier, P. Thạnh Lộc Q12, kế bên khu du lịch Bến Xưa rộng lớn nhộn nhịp và khu căn biệt thự Nam Long, sát bên Gò...
      Dự án Happy One Premier Thạnh Lộc, Đường Thạnh Lộc 8, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,65 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 70 m2 52,15 triệu/m2
      Gần siêu thị, chợ, trường học quốc tế, cách sân bay 5 ph, nhiều tiên ích khu vực xung quanh.
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Tôn Thất Thuyết - 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      Hiện tại bên em vừa cập nhật giỏ hàng mới nhất của De La Sol hơn 30 căn vừa đc bàn giao từ CĐT.sang nhượng: 1 phòng ngủ giá từ 4.8 tỉ.2 phòng ...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 85 m2 57,65 triệu/m2
      Công ty em chuyên làm chung cư New City Thủ Thiêm Q. 2 - Nắm các giỏ hàng giá mềm tại New City:- 01 phòng ngủ - 51 mét vuông: 2,8 tỉ (bao hết)...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 76 m2 48,69 triệu/m2
      Chủ đi định cư nước ngoài cần bán căn hộ chung cư Rivera Park Thành phố Hồ Chí Minh, Thành Thái, Q. 10.- DT: 76m2 thiết kế 2 phòng ngủ -...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,7 tỷ tại 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      Rẻ nhất bây giờ! Cần bán nhanh căn hộ chung cư Goldview 2 phòng ngủ fullnt view đẹp với giá chỉ 3.699tỉ. contact e Kiên.- DT (m): 70m2.- Loại...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.