Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.686 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Âu Cơ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 106 m2 32,08 triệu/m2
      - Chính chủ tất toán NH cần bán căn hộ chung cư Oriental Plaza, đc: 685 Âu Cơ, Q. Tân Phú.- DT: 106 mét vuông, gồm 3 PN, 3WC, căn hộ chung cư...
      Oriental Plaza, 685, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, hướng Đông tại Đường Âu Dương Lân - 3 - 8, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 0 m2
      Bán nhà Âu Dương Lân cách HXT 30m hẻm trước nhà 3.5m.4.68 tỉ.- DT 4m nở hậu 4.1m dài 12m 48.3 mét vuông đất.- Kết cấu lửng 1 lầu đúc thật kiên cố 3...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 52 m2 tại Đường Trần Thị Hè - Hiệp Thành - 12, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 52 m2 62,5 triệu/m2
      nhà c4, hẻm 5m yên tĩnh 4x13.5m. Cách đường xe tải tránh 50m. Hẻm trước nhà 5m, oto ra vào thoải mái, cách 50m có bãi gửi oto rất tiện khi có oto.SHR đầy...
      Đường Trần Thị Hè, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 23 m2, mặt tiền 3m tại Phố Đỗ Nhuận - Tân Phú, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 23 m2 132,61 triệu/m2
      Bán nhà gấp đường Đỗ Nhuận, tổng DT 23m2, 1 trệt, 2 lầu, gần Aeon Tân Phú, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.+ Giá: 3.05 tỉ (thỏa thuận).+ DT: 3.5x7m, 1 trệt, 2 lầu,...
      Đường Đỗ Nhuận, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 49 m2 63,27 triệu/m2
      - Căn 1 phòng ngủ, ntcb, giá 3.1 tỉ.- Căn 2 phòng ngủ, ntcb, giá 3.6 tỉ.- Căn 3 phòng ngủ, nội thất có rèm, 4 máy lạnh, giá 5.9tỉ.- Căn...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,2 tỷ tại 8 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 150 m2 28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn Giai Việt 3PN2 nhà vệ sinh có một số nội thất. căn hộ chung cư thoáng mát, căn hộ chung cư có nhiều tiện ích, khuôn viên...
      Dự án Chánh Hưng Apartment, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 22 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Trần Đình Xu - 1, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 22 m2 209,1 triệu/m2
      Bán nhà Q. 1 rẻ chưa từng có, chủ thiện chí bán giá ngộp cho kh hàng ở hoặc đầu tư nha...Bán nhà 2 mặt hẻm, Trần Đình Xu, p Nguyễn Cư Trinh, Q1 TPSài ...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 71 m2 49,3 triệu/m2
      Chỉ duy nhất một căn 2 phòng ngủ 71 mét vuông TT 3tỷ500tr nhận nhà, NH hỗ trợ 70 phần trăm.CC Eco Green Hồ Chí Minh Q. 7.phòng kinh ...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      Chủ NĐT thấy sau bao năm không sinh lợi nhiều nên muốn bán gấp để thu hồi vốn cho việc khác.Căn 2 phòng này DT lớn, full kính.Tầm view mát mẻ căn hộ góc...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 70 m2 tại Đường 11 - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 5 tỷ

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      Bán nhà Trường Thọ, nhà mới ở ngay, 5x15m, 70m2 3 tầng, 3 PN.+ 3 tầng, 3 Phòng, 4  phòng vệ sinh, nhà ở ngay.+ Cách Chợ Thủ Đức, Đặng Văn Bi...
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 82 m2 tại Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 82 m2 38,42 triệu/m2
      - Nằm MT đường lớn Phạm Văn Đồng, P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.+ Cách sân bay Tân Sơn Nhất 3 kilomet.+ Đường Số 18 lộ giới 12m.+ Sổ hổng riêng xây tự...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 92 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 92 m2 45,66 triệu/m2
      Cần tiền bán miếng đất mặt đường Hiệp Thành 33 DT bốn nhân 23 Đông Nam vị trí gần trường học gần chợ giá 4.2 ty hotline Ngọc lam 0919 147 ***
      Đường Hiệp Thành 33, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 52 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 52 m2 92,31 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 3 tầng 52 mét vuông, sử dụng 145 mét vuông ở đường số 10 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức:- Kết cấu: Trệt 2 lầu, sân thượng, đúc bê...
      Đường Số 10, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 1 tầng, 36 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phú Hữu - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 36 m2 97,23 triệu/m2
      Nhà mới đẹp - Đỗ Xuân Hợp - giá chỉ 3.5 tỉ - SHR - giá không thể tin đc.* Chưa bao giờ việc sở hữu một căn nhà tại vị trí đắc địa như đỗ xuân hợp lại gần...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Bán nhà Bình Tân - trung tâm Q..Khu vực Liên Khu 5 - 6, gần chợ Bình Thành, Liên Khu 4 - 5, khu dân cư vĩnh lộc.Mô tả:+ DT: 4 x 20m, 80 mét vuông.+...
      Đường Liên Khu 5-6, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 2 tầng, 36 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phú Hữu - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 36 m2 97,23 triệu/m2
      Nhà mới đẹp - vị trí đắc địa - giá chỉ 3.5 tỉ - sổ riêng, giao ngay.Không có chỗ nào tốt hơn tại Đỗ Xuân Hợp - nhà 2 tầng đẹp không chê vào đâu đc.* Thông...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 56 m2 tại Đường Ngô Chí Quốc - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 56 m2 60,72 triệu/m2
      bán ngay trong tuần nhà Ngô Chí Quốc Bình Chiểu Thủ Đức 56 mét vuông, 5x11.2, 2T 3 phòng ngủ HXT chỉ nhỉnh 3tỉ bán ngay trong tuần, Bình Chiểu...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 55 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Lộc - 12, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 55 m2 69,1 triệu/m2
      Đất khu bến xưa, P. Thạnh Lộc, Q. 12, TP. Tp HCM.- Gom tài chính cần thanh lý 3 nền đất vị trí đẹp.- DT: 51m2 giá 3,6 tỉ, DT: 54.5m2, giá 3,8 tỉ. DT:...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.