Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.692 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,58 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.58 tỷ 69 m2 51,89 triệu/m2
      Dự định dòng tiền gia đình có đủ để mua một căn 2  phòng ngủ + tại Glory Height. Nhưng vì dòng tiền không về theo dự kiến nên không thể kí HĐ nhưng...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Galaxy 9, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ căn hộ hàng hiếm Galaxy 9, Nguyễn Khoái, Quận 4. - Địa chỉ: số 9 Nguyễn Khoái, Phường 1, Quận 4, - Diện tích:...
      Dự án Galaxy 9, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,35 tỷ tại Quận 8

      3.35 tỷ 75 m2 44,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư đã có sổ Q. 8.đc: 1002 Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8.Khu ngôi nhà phố thiết kế phong cách Châu Âu, cư dân đông đúc thân thiện, tiện ích đầy...
      The Pegasuite, 1002, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,05 tỷ tại Tân Phú

      3.05 tỷ 71 m2 42,96 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng khu Emerald và Diamond Tân Phú. Gio hàng cập nhật mới nhất tháng 8/2023.- Căn 71m (2  phòng ngủ 2 VS).- Số 2, đường N4, P. Sơn Kỳ,...
      Celadon City, Số 2, Đường N4, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      đc: 537 đường Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.Thông tin căn hộ chung cư:2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh - 80m giá 3tỉ3 -...
      Dự án The Krista, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,4 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 73 m2 60,28 triệu/m2
      Avatar Thủ Đức sở hữu đa dạng căn hộ chung cư:- Studio: 38m - 46 mét vuông.- 1 phòng ngủ + : 53m - 62 mét vuông.- 2 phòng ngủ:...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 61 m2 68,86 triệu/m2
      Cần bán chung cư 02 PN dự án New City Thủ Thiêm Q. 2, Tp Thủ Đức.- DT: 61m2.- PN: 02, 02 toilet.- Nội thất: Tủ, máy giặt, tủ lạnh, máy lạnh, ghế ...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán căn Căn hộ Saigon Mia, 82 m2, giá 3,25 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 82 m2 39,64 triệu/m2
      GIA ĐÌNH KHÔNG HÒA THUẬN BÁN NHÀ CHIA TS MIA SAIGON 82M2- pháp lí đầy đủ hợp lệ.- SHR, sở hữu lâu dài.- Nội thất rất đẹp, đồ nhập Châu Âu.- Tầng cao view...
      Dự án Sài Gòn Mia, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,7 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ Sky Center đường Phổ Quang - Q. Tân Bình.DT: 74m, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, có nội thất.Tiện ích: Hồ bơi, phòng gym,...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Riverside Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 82 m2 45,13 triệu/m2
      Bán chung cư RiverSide Residence - Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- Vị trí: Gần trường học quốc tế Nam Sài trường BIS, trung tâm thương mại Crescent mall, Hồ Bán...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,15 tỷ tại Tân Bình

      4.16 tỷ 69 m2 60,15 triệu/m2
      DT: 69m2, giá: 4,150. tỉ còn trừ lại ~ 130tr cho khách TT khi có sổ.Tầng cao, view Đông nhìn toàn cảnh công viên siêu đẹp.Thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 92 m2 36,96 triệu/m2
      căn hộ chung cư SAFIRA chính chủ CẦN bán ngay!!!!Đ/C: đường Võ chí Công. P Phú Hữu TP Thủ Đức Q9 cũ.DT: 92m2 có 3 phòng ngủ. 2WCNhà bán bán nội ...
      Safira Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Kim Luyến Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư Căn hộ Lavida Plus, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 7

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Lavida Plus Q7 - nội thất đầy đủ đẹp 2 phòng ngủ - Đông Nam view Phú Mỹ Hưng - 3,6 tỉ.Lavida Plus - Nguyễn Văn Linh &...
      Dự án Lavida Plus, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Goldora Plaza, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,25 tỷ tại Nhà Bè

      3.25 tỷ 85 m2 38,24 triệu/m2
      phòng kinh doanh căn hộ chung cư Goldora Plaza bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 85 mét vuông.3 phòng ngủ...
      Dự án Goldora Plaza, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.75 tỷ 84 m2 44,65 triệu/m2
      giá cực "SỐC", bán ngay căn hộ chung cư EMERALD - CELADON CITY, toạ lạc tại số 2, Đ.N4, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, Tp.TP.HCM. - DT 84m2 ( thiết kế...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Icon 56, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 4

      4.85 tỷ 80 m2 60,63 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn bán nhanh chung cư cao cấp giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp, view siêu đỉnh.+ Giá cực tốt chỉ với 4,85 tỉ (còn thỏa thuận).+ Cam kết giá ...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7

      3.5 tỷ 107 m2 32,72 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư An Gia Skyline giá cực tốt từ 2tỷ3 - Giá bao hết thuế phí sang nhượng.liên hệ ngay: 0786 597 *** Đức Đỗ...
      Dự án An Gia Skyline, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ New Sài Gòn - Hoàng Anh Gia Lai 3, 5 phòng ngủ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 226 m2 21,24 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 5 phòng ngủ 226 mét vuông New TP.HCM Hoàng Anh nội thất đầy đủ giá chỉ 21tr/ mét vuông giá 4.8 tỉ SHR - căn hộ ...
      Dự án New Saigon Hoàng Anh 3, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.