Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.692 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Phú Mỹ Thuận, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 3,6 tỷ tại Nhà Bè

      3.6 tỷ 145 m2 24,83 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại - chung cư Phú Mỹ Thuận.DT 145m2. Giá 3.6 tỉ, sở hữu vĩnh viễn.Hỗ trợ vay NH.đc: 2398 Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè.- Tổng DT 145m2.- 1...
      Phú Mỹ Thuận, 2398, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 7

      4.41 tỷ 94 m2 46,81 triệu/m2
      * Tiên Tiên: 0938 043 *** - Chuyên bán và cho thuê các căn hộ Star Hill và các chung cư trong Phú Mỹ Hưng. Luôn cập nhật giá mềm cho quý KH.* giá mềm...
      Dự án Star Hill, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      chung cư cao cấp TT chỉ 1 tỉ nhận nhà, mỗi tháng góp chỉ 4 tr.- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm hỗ trợ hồ sơ nhanh chóng từ NH (Vietcom, BIDV, Shinhan,...
      Akari City Nam Long, 77, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,2 tỷ tại Huyện Nhà Bè

      4.2 tỷ 82 m2 51,22 triệu/m2
      chào bán GIỎ HÀNG SIÊU CHÁY DỰ ÁN CELESTA HEIGHTS GIÁ 2 phòng ngủ CHỈ 4.2 tỉ - NHÀ BÈ - MT NGUYỄN HỮU THO - CĐT: KEPPEL LAND+ PHÚ LONG - ĐẸP HƠN HẲN...
      Dự án Celesta Heights, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 76 m2 52,64 triệu/m2
      Tôi chính chủ đi định cư nước ngoài cần bán nhanh căn hộ chung cư The Sun Avenue, Mai Chí Thọ Q. 2.+ giá: 4 tỉ.+ DT: 76 mét vuông, 2 phòng ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận 7

      4.95 tỷ 71 m2 69,72 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Eco Green - biểu tượng của Nam Hồ Chí Minh.Vị trí: Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Q. 7, Tp. TP.HCM.+ Ngay KCX Tân Thuận,...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Căn hộ Palm Heights, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 2

      4.6 tỷ 77 m2 59,75 triệu/m2
      HĐ thuê Palm Height T1 - 22.05 ngày 16/9 hết hạn. Từ bây giờ có thể xem thuê hoặc mua bán.đc: Song Hành, P. An Phú, Q. 2, TP. TP.HCM.Bán (4.6ty thu về) hoặc...
      Dự án Palm Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 71 m2 47,19 triệu/m2
      Saigon South Residences Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè.nội thất đầy đủ 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 71m2.Giá: 3,35 tỉ(bao hết).Tiện ích: Hồ...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Căn hộ chung cư M-One Nam Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 7

      4.25 tỷ 95 m2 44,74 triệu/m2
      Khu chung cư M - One Nam Tp Sài Gòn xin phép thông báo: "Có 1 căn hộ hội tụ các yếu tố: Đẹp - thoáng - giá mềm - hiếm.Thông tin chung cư:DT: 95m2.Loại...
      Dự án M-One Nam Sài Gòn, Đường Bế Văn Cấm, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Nhà Bè

      3.5 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư Saigon South Residences Phú Mỹ Hưng.- DT 74.34 mét vuông, nhà thô, kiểu nhà 2 PN, 2  toilet.- sổ hồng riêng sở hữu lâu...

      Cần bán căn hộ chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,42 tỷ tại Quận 2

      3.42 tỷ 80 m2 42,75 triệu/m2
      DT: 80 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách, logia riêng, lô gia phơi đồ riêng. full nội thất, có thể dọn vô ở ngay. Nhà chỉ có 2 người...
      Dự án The Krista, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 71 m2 52,12 triệu/m2
      * Giỏ hàng sang nhượng Scenic Valley 1, cam kết giá luôn tốt nhất thị trường:- DT: 71 mét vuông 2 phòng ngủ full NT giá 3,7 tỉ.77 mét ...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 65 m2 52,31 triệu/m2
      Chính chủ ký gửi bán chung cư cao cấp Central Plaza (Nhà Ga tuyến Metro Số 2 sắp hình thành ở vị trí này).- ĐC: 91 Phạm Văn Hai, P3, Q. Tân Bình, TP. Sài ...
      Dự án Central Plaza, 91 Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 74 m2 47,98 triệu/m2
      - DT: 74 mét vuông thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ sinh- giá: 3,55 tỉ bao hết phí sang tên chủ mới- căn hộ chung cư cao cấp thuộc CĐT Novaland-...
      The Botanica, 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Thu Dung - Căn Hộ Novaland Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 6

      3.1 tỷ 83 m2 37,35 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay chung cư 2 PN căn hộ chung cư Him Lam Chợ Lớn, đc 491 Hậu Giang, P. 11, Q. 6.SHR chính chủ công chứng sang tên nhanh...
      Him Lam Chợ Lớn, 491, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 0 m2
      Em hiện có các căn:- VTV1: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh DT 64,6 mét vuông, tầng trung, giá 4 tỉ, TT 39 phần trăm.- VTV2: 2 phòng...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      Nhà đẹp view đẹp giá lại rẻ.Cần bán nhanh căn hộ Jamila.DT: 76m2 có 2 phòng ngủ 2 toilet.View nội khu hồ bơi.Cửa chính hướng Đông Nam. logia...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Kim Luyến Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 9

      3.2 tỷ 81 m2 39,51 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Jamila Khang Điền.Đối diện Lakeview trung tâm Q2.MT đường Song Hành cao tốc long thành dầu giây.DT: 81m2 có 2 phòng ngủ Và...

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.