Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.692 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ tại Bình Tân

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      Thông tin cơ bản của dự án Akari City GĐ 2.- Vị trí dự án: Số 77 Võ Văn Kiệt, P. An Lạc, Q. Bình Tân, TPHồ Chí Minh.- CĐT: Nam Long Group, Hankyu Hanshin...
      Akari City Nam Long, Số 77, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Huỳnh Thiện Tâm Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 4

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn bán ngay căn hộ chung cư cao cấp giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp.Giá chỉ 4,5 tỉ, tận 75 mét vuông - Bán đc cho người nước ngoài.-...
      The Tresor, số 39, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,09 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.09 tỷ 55 m2 56,19 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh Lumiere Boulevard cuối cùng có view nội khu, hồ bơi trải dài*TT trong 4 năm, không cần vay- T7/2023: TT 10%-...
      Dự án Lumiere Boulevard, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      Hiện gia đình tôi đã ra Bắc, còn mỗi cháu Hòa ở Sg.L/H 0902 896 *** con Hiệp.Bán chung cư vip Q. Tân Bình của dự án Hưng Thịnh.đc 5B Phổ Quang, P. 2, Q....
      Sky Center, 5B, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 95 m2 47,37 triệu/m2
      Bán chung cư Sunrise City, Q. 7.- Đầy đủ tiện ích: Siêu thị, hồ bơi, fitness..- đầy đủ nội thất.- DT: 95m2.- Kết cấu: 2 phòng ngủ, 2 toilet.-...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 3 phòng ngủ

      3.29 tỷ 90 m2 36,56 triệu/m2
      Tin bán căn hộ chung cư 3 PN tại Safira khang điền Q. 9. giá mềm cuối T7/23.block căn hộ B.3.480 tỉ nhà trống. Đang có hợp đồng thuê.3.560 tỉ đầy đủ...
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 7

      3.4 tỷ 78 m2 43,59 triệu/m2
      chung cư himlam riverside Q. 7 lầu cao với DT 78m2 gồm 2 phòng ngủ lớn 2WC- logia chung cư hướng Đông mát mẻ thoáng- Nhà mới đẹp chủ ở rất kỹ- SHR...
      Dự án Him Lam Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Đoàn Nguyễn Đức Hạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 7

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      Em Tuấn cập nhật giỏ hàng khu căn hộ chung cư Happy Valley tháng 7.- DTSD: 82m2 TK 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất giá: 4.1 tỉ.- DTSD: 100m2 TK...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,05 tỷ tại Bình Chánh

      3.05 tỷ 60 m2 50,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư Panorama DT 60m2 thuộc tòa căn hộ FP1.Giá gốc 3,105 tỉ.giá chỉ còn 3,05 tỉ, mọi thuế phí chính chủ lo hết.Khách mua nhận nhà ở ngay vì...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 112 m2 42,86 triệu/m2
      bán nhanh chung cư BÊN EMERALD, GẦN SIÊU THỊ AEON TÂN PHÚ, TRUNG TÂM CÁC TUYẾN ĐƯỜNG HUYẾT MẠCH. - DT 112m2 ( 3 phòng ngủ/2 nhà vệ sinh và 1...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,18 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.18 tỷ 66 m2 48,19 triệu/m2
      Cần bán nhanh: căn hộ góc 2  phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh Emerald - Celadon City - View hồ sinh thái+ DT: 66m2 (đặc biệt có Baywindown như...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 56 m2 62,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Masteri:- căn hộ chung cư 1 PN, 1 toilet giá.DT 51m - 56m: 3,5 tỉ.- căn hộ chung cư 2 PN, 2 toilet.DT 63m, 68m, 71m,...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,52 tỷ tại Quận 2

      3.52 tỷ 53 m2 66,42 triệu/m2
      Ngộp bank cần bán nhanh Mas An Phú view nội khu, hồ bơi.DT: 53 mét vuông.Để lại đầy đủ nội thất như hình (2 máy lạnh, ghế sofa, ban ăn, tủ quần...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 74 m2 66,22 triệu/m2
      - Lumiere Boulevard.* Top 5 căn hoa hậu view trực diện sông 1,2,3  phòng ngủ.- Căn 1 phòng ngủ (55m2): Chỉ từ 2 tỉ 8 view công viên (đầy đủ ...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,7 tỷ tại Bình Tân

      3.7 tỷ 81 m2 45,68 triệu/m2
      Akari City - MT Võ Văn Kiệt là chung cư có chất lượng cao cấp và có mức giá hợp lý so với phân khúc các dự án trên trục đường Võ Văn Kiệt.Phase 1 đã bàn...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Huỳnh Thiện Tâm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 4

      4.1 tỷ 81 m2 50,62 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn bán nhanh chung cư cao cấp giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp, view siêu đỉnh.Giá cực tốt chỉ với 4ty1 bao hết còn thỏa thuận.Cam kết giá...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 81 m2 39,51 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Jamila Khang Điền 40tr/m2 - tặng full nt 200tr - có SHR.Loại 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, DT lớn nhất Jamila.logia dài...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      29 - 7 - 2023 chào bán căn hộ chung cư Hybrid giữa thủ phủ công nghệ sáng tạo.- căn hộ chung cư thông minh đỉnh cao áp dụng công nghệ 4.0 là kết quả...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.