Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.692 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư Căn hộ Saigon Royal Residence , 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 53 m2 74,53 triệu/m2
      Cập nhất tất cả căn hộ chung cư bán Saigon Royal - giá từ 3.95 tỉ (cam kết đăng giá thực) - call ngay: 0918 753 *** Ms Nghĩa.* giá bao gồm tất cả chi...
      Dự án Saigon Royal Residence, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Masteri M - One Gia Định, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng sang nhượng chung cư M-One Gia Định, 12 Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. 1, Q. Gò Vấp - chung cư 1  phòng ngủ, DT 50 mét vuông, giá 2.7...
      Dự án M-One Gia Định, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,23 tỷ tại Quận 7

      3.23 tỷ 70 m2 46,15 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Q. 7: Sunrise City.+ DT: 70m2 - bao gồm 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.+ nội thất đầy đủ như hình.+ căn hộ chung cư...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 4 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 84 m2 47,62 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Emerald view hồ sinh thái.DT: 84m2 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh + 1 kho.Full đầy đủ nội thất.giá: 4 tỉ (bao hết phí,...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      KD lỗ bán CH Vinhome Central Park, 78m/2 phòng ngủ/3.5 tỉ, tầng 12, tòa căn hộ Park 5. gọi ngay QUỲNH CHI SDT 0937 592 ***DT 78m2 rộng rãi thoáng...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,15 tỷ tại Bình Tân

      4.16 tỷ 121 m2 34,3 triệu/m2
      - DT: 121 mét vuông, gồm 3 PN và 3  nhà vệ sinh, hướng Nam mát mẻ có gốc, nằm gần xa thang thoát hiểm, tạo cảm giác riêng tư hoàn toàn, không...
      Akari City Nam Long, 77, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Huỳnh Thiện Tâm Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư Chung cư Garden Gate, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 5 tỷ tại Phú Nhuận

      5 tỷ 77 m2 64,94 triệu/m2
      - giá 5 tỉ bao hết.- Căn 2 phòng ngủ - 77 mét vuông.- Đã có nội thất.- View đẹp mát công viên gia định.call ngay xem nhà thực tế.Tell. 0909 790...
      Dự án Garden Gate, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Căn hộ Victoria Village, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      "o chuyển hướng KD nên tôi cần bán nhanh chung cư Victoria Village Novaland Thạch Mỹ Lợi nằm trên MT đường Trương Văn Bang cạnh UB hành chính Q. 2:* Thông...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Orchard Garden, 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,5 tỷ tại Phú Nhuận

      3.5 tỷ 54 m2 64,82 triệu/m2
      căn hộ chung cư Q. Phú Nhuận - Orchard Garden.- Vị trí căn hộ chung cư Orchard Garden: 128 Hồng Hà P. 9 Q. Phú Nhuận (Gần sân bay chỉ 5 ph, gần công...
      Orchard Garden, 128, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 59 m2 57,63 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp tại vin 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh DT 59m2, đầy đủ nội thất thu nhập thuê 10tr/tháng chỉ hơn 3 tỉ.- Vị trí:...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ thương mại Luxcity, 3 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 85 m2 36,48 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư Luxcity Q. 7.- MT: 528 Huỳnh Tấn Phát.Thiết kế: Căn gốc 85m2 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, trang bị đầy đủ nội ...
      Luxcity, 528, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 60 m2 54 triệu/m2
      Em Tín chuyên cung cấp giỏ hàng sang nhượng căn hộ Eco Green Hồ Chí Minh - Q. 7, TP.HCM. Cam kết giá siêu mềm nhất thị trường.contact xem nhà ngay:...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh
      G
      Tín Chuyên Eco Green Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 81 m2 40,75 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 2  phòng ngủ 2 toilet, Gold View Q. 4, giá 3.9 tỉ duy nhất bao hết 100 phần trăm liên lạc: 0902 610 ***.Bán...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 56 m2 62,5 triệu/m2
      Bán chung cư Masteri:- chung cư 1 PN, 1 phòng vệ sinh giá.DT 51m - 56m: 3,5 -3,8 tỉ.- chung cư 2 PN, 2 phòng vệ sinh.DT 63m, 68m, 71m,...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      chung cư CAO CẤP Happy One Premier, P.Thạnh Lộc, Q.12========================== - DT: 69.94 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh. Tầng...
      Dự án Happy One Premier Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ Khuông Việt, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3 tỷ tại Tân Phú

      3 tỷ 79 m2 37,98 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Khuông Việt gần Đầm Sen Q. Tân Phú của CĐT Cao Ốc Tân Bình. Tầng 11, DT: 79m2, 3 PN, 2 WC, thiết kế bancon phòng khách view hướng.căn hộ ...
      Dự án Chung cư Khuông Việt, Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Wilton Tower, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,5 tỷ tại Bình Thạnh

      4.5 tỷ 68 m2 66,18 triệu/m2
      Bao giá căn 2 phòng ngủ 74 mét vuông, rẻ nhất thị trường hiện tại em Thu 0903 073 ***Giá 4tỷ50.sổ hồng riêng trao tay.đầy đủ nội thất.liên ...
      Dự án Wilton Tower, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 102 m2 39,22 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng cần bán ngay chung cư tâm huyết, thiết kế sẵn nhằm mục đích ở nên nội thất làm rất kỹ và đẹp như hình.chung cư 102m2...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, 491 Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.