Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.691 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,48 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.49 tỷ 79 m2 56,71 triệu/m2
      Essensia Sky - An cư tại Nam Thành phố Hồ Chí Minh, lựa chọn hàng đầu.Phú Long - chủ đầu tư uy tín, đảm bảo an tâm đầu tư.Chỉ 433 tr đồng...
      Dự án Essensia Nam Sài Gòn, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Đất Phương Nam, 2 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 107 m2 34,4 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư Đất Phương Nam.ĐC: 241A Chu Văn An, P. 12, Q. Bình Thạnh.Tầng 7, Dt: 107 m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.Cửa chính...
      Dự án Đất Phương Nam, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 86 m2 36,05 triệu/m2
      Chủ bán căn hộ Him Lam Chợ Lớn- ĐC: 491 đường Hậu Giang, P. 11, Q. 6- Tiện ích căn hộ . Chỗ đậu xe, Sân nướng BBQ,Thang máy,Hồ bơi,Sân tennis,Phòng sinh...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,59 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.59 tỷ 81 m2 44,33 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ đã có SHR ngay trung tâm q. Bình thạnh. Mua nhà đc tặng bộ tủ bếp mới làm 100 tr + toàn bộ...
      Đường D5, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ thương mại Luxcity, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      Sắm nhà mới, bán lại chung cư Luxcity số 528 Huỳnh Tấn Phát P. Bình Thuận Q. 7.DT 82m2, 2 PN, 2  toilet, đầy đủ nội thất (căn này DT lớn nên có thể...
      Luxcity, số 528, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Sunrise Cityview, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 7

      4.1 tỷ 76 m2 53,95 triệu/m2
      Nhà mình còn mới ít sử dụng, nội thất xịn xò hiện chuyển công tác nên mình bán lại CH Sunrise City View 76 m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ ...
      Dự án Sunrise City View, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 3,06 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.06 tỷ 51 m2 60 triệu/m2
      Tổng quan dự án.- Vị trí nằm ở phía Tây Hồ Chí Minh, thuận tiện di chuyển qua các Q. trung tâm. đc 158 An Dương Vương, P. An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí ...
      The Privia, 158, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      3.7 tỷ 66 m2 55,99 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Richmond 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ, view đẹp, nhà đẹp giá cực đẹp chỉ 3.695tỉ thích hợp mua ở và đầu tư. hotline em xem...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,67 tỷ tại Quận 9

      3.67 tỷ 54 m2 67,97 triệu/m2
      Chính sách đặc biệt TT nhàn hạ cho chung cư xanh sống sang tại vị trí đẹp nhất khu đại đô thị vin Grand Park TP. Thủ Đức.TT nhàn hạ trong 4 năm.T5/2023 TT...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Diamond Riverside, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 86 m2 37,21 triệu/m2
      Bán chung cư Diamiond Riverside.chung cư 86m2 (3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh).Tiện ích: Hồ bơi, phòng gym, trường học, siêu thị, mẫu giáo,...
      Dự án Diamond Riverside, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 7

      3.9 tỷ 91 m2 42,86 triệu/m2
      Chuyên quản lý mua bán 100 phần trăm chung cư Riviera Point, The View Riviera Point Keppal Land Q. 7, Tp HCM giá siêu mềm. call ngay: 0906 752...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 1 phòng ngủ, 75 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7

      4 tỷ 75 m2 53,34 triệu/m2
      Chuyên quản lý mua bán 100 phần trăm chung cư Midtown Phú Mỹ Hưng, Q7 giá siêu mềm.liên lạc: 0906 752 *** Ms Nguyên để chọn căn giá siêu ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3 tỷ tại Tân Phú

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Emerald - view công viên.DT: 63 mét vuông 2 phòng ngủ + 1 nhà vệ sinh.Nội thất cơ bản (bếp, rèm, máy lạnh).giá: 3...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ - khách sạn Terra Royal, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 5 tỷ tại Quận 3

      5 tỷ 58 m2 86,21 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Terra Royal.278 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Q. 3.- DT: 58 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 toilet.- Giá: 5 tỉ.- Tiện ích: Chỗ đậu xe,...
      Dự án Terra Royal, Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Metro Star Quận 9, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 4,01 tỷ tại Quận 9

      4.02 tỷ 59 m2 68 triệu/m2
      Metro Star - chung cư giữa lòng TP, sở hữu cầu bộ hành kết nối trực tiếp vào ga Metro số 10 chỉ trong 10 ph di chuyển vào trung tâm Q. 1.- Chỉ còn vài căn...
      Dự án Metro Star, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Asiana Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 6

      3.1 tỷ 62 m2 50 triệu/m2
      Hôm nay, FPLand xin phép giới thiệu đến anh/chị căn 2 phòng ngủ 62 mét vuông, nhà mới, có nội thất gồm: Rèm, máy lạnh, bếp từ, giàn phơi giá chỉ...
      Dự án Saigon Asiana, Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp The Tresor, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 4

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      * Thông tin sản phầm:- Loại căn hộ chung cư: Oficetel.- DT: 50 mét vuông.- Nội thất cơ bản.- View sông, tầng trung.- Giá chủ chào 3tỷ5 thỏa thuận...
      The Tresor, 39 - 39B, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,97 tỷ

      3.97 tỷ 74 m2 53,65 triệu/m2
      Bán: 3.97 tỉ TT.- Còn 5 phần trăm sổ ~ 130 tr, tự TT với chủ đầu tư.Bán căn hộ Botanica Premier - Novaland, Số 108 Đường Hồng Hà, P, 2, Tân Bình.-...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.