Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.690 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Cityland Park Hill - Căn 2 phòng ngủ , 2 toilet giá ( 3.9 tỉ - 4.5 tỉ )- Căn 3 phòng ngủ,2 toilet giá ( 5 tỉ -...
      Dự án CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 99 m2 42,93 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Jamila Khang Điền.Đối diện Lakeview trung tâm Q2.MT đường Song Hành cao tốc Long Thành DG.Giảm sâu 500 tr/căn.Giá gốc 4.8...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ thương mại Luxcity, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7

      3 tỷ 85 m2 35,3 triệu/m2
      Ngộp tiền NH quá nên bán đi căn hộ chung cư 3 PN giá cực rẻ thị trường, lúc trước mua giá 3.2 tỉ nhưng giờ bán lỗ giá 3 tỉ.DT 85m2, 3 PN, 2 toilet...
      Dự án Luxcity, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 55 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      4.85 tỷ 55 m2 88,19 triệu/m2
      "SHR hoàn công sẵn" an tâm, mới 100 phần trăm chỉ cần xách va li vô ở ngay!KDC hiện hữu nằm cạnh công viên 150ha thoáng mát nơi thả diệu chạy bộ...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 9

      4.25 tỷ 100 m2 42,5 triệu/m2
      CẦN bán ngay căn hộ chung cư JAMILA KHANG ĐIỀN ĐỐI DIỆN LAKEVIEW TRUNG TÂM Q2 MT Đường Song hành cao tốc Long Thành DG💴💴💴💴💴💴💴💴💴GIẢM SÂU 500...
      Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 75 m2 65,34 triệu/m2
      Chào cả nhà hiên nay mình đang cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 PN - VE16 - 20 tai Khu căn hộ cao cấp New City.* căn hộ chung cư trang bị nội thất ...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Lotus Garden, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Phú

      3.2 tỷ 86 m2 37,21 triệu/m2
      - Cần bán nhanh căn hộ Lotus Trịnh Đình Thảo Tân Phú.- DT: 86m2, 3 PN 2 WC.- Tiện ích: Siêu thị, trường mẫu giáo, khuôn viên cây xanh rộng, xung quanh là...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Bán căn hộ Oriental Plaza.đc - 685 Đường Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.DT: 80 m, 2 PN 2 toilet (Giá 3 tỉ) có sổ - NH hỗ trợ vay 70 phần ...
      Dự án Carillon 7, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,44 tỷ tại Quận 7

      3.44 tỷ 66 m2 52,13 triệu/m2
      Xem thêm trên kênh Youtube : TRÀ MY bất động sản để nhận nhiều clip mới nhất kèm giá CÔNG KHAI đc cập nhật liên tục bởi đội ngũ chuyên nghiệp tại Eco...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 1 phòng ngủ

      4.3 tỷ 53 m2 81,14 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh, 1 logia. - DT: 53m2. - Nhà đẹp sạch sẽ, thiết kế hiện đại, đẹp mắt, đầy đủ tiện nghi như hình.- Không...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 65 m2 60 triệu/m2
      THÔNG TIN chung cư:- chung cư 2 phòng ngủ, full nội thất.- DT: 65m2.- Tầng cao, view thoáng mát.- GIÁ bán gấp: 3.9 tỉ.- pháp lí đầy đủ.- Tiện...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Thị Hoài Thương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 63 m2 53,18 triệu/m2
      căn hộ chung cư 63 mét vuông 2 phòng ngủ 1 toilet nằm trong phân khu Emerald KĐT Celadon City liên kế Aeon Mall Tân Phú.đầy đủ nội ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Sunny Plaza, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,68 tỷ tại Gò Vấp

      4.68 tỷ 105 m2 44,58 triệu/m2
      DT: 105m2.Tầng 6.3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, đầy đủ nội thất.Nhà của vợ chồng kiến trúc sư nên thiết kế rất tâm huyết.Giao thông thuận tiện,...
      Dự án Sunny Plaza, Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 2

      4.91 tỷ 98 m2 50 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán ngay căn 2 phòng ngủ DT tới gần 100 mét vuông, vị trí căn hộ góc mà chỉ có 4.9 tỉ bao hết. chung cư cực rộng rãi với...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 3,92 tỷ tại Quận 2

      3.92 tỷ 46 m2 85,22 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Vista Verde.Căn 1 phòng ngủ nội thất đầy đủ.Giá 3 tỉ 920 bao thuế phí đã có sổ.contact xem nhà 0966 062 *** Mr Quảng.

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,81 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.81 tỷ 73 m2 52,18 triệu/m2
      Bán căn 2 PN view sông + công viên, cao tốc Long Thành Dầu Giây, Vành Đai 3.- Hướng logia: Hướng Nam thoáng mát.- DT tim tường: 73,4 mét vuông.- TT...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 70 m2 65 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền nên cần thanh lý gấp.căn hộ góc 2 phòng ngủ Masteri Thảo Điền 70m2.sổ hồng riêng đầy đủ.NThủ đô Hà Nội thất mới...

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,4 tỷ tại Tân Phú

      4.41 tỷ 96 m2 45,84 triệu/m2
      - Diamond Brilliant phân khu cao cấp mới bàn giao tại Celadon City với không gian xanh lớn nhất celadon.- 96m: 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh với...

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.