Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.690 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn hộ Căn hộ Centum Wealth, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 9

      3.2 tỷ 83 m2 38,56 triệu/m2
      căn hộ góc mới 100 phần trăm chưa qua sử dụng căn hộ chung cư Centum Wealth đường Phan Chu Trinh, Hiệp Phú, Q. 9 ngay Xa Lộ thành phố Hà Nội,...
      Dự án Centum Wealth, Đường Phan Chu Trinh, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Botanic Towers, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 4,75 tỷ tại Phú Nhuận

      4.75 tỷ 113 m2 42,04 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp CC Botanic ( phòng ngủ) - 113 mét vuông - 3 phòng ngủ - 2 toilet.Giá: 4.75 tỉ có...
      Dự án Botanic Towers, Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 101 m2 49,51 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn hộ chung cư The Vista An Phú, Q. 2, View Thoáng Mát.- 101 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet. View xa lộ.- 5 tỉ, SHR...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      J
      Trịnh Thị Mơ ( Jessica) Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      giá chỉ: 3,7 tỉ - CÒN thỏa thuận - DT: 70m2, thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh logia thoáng - Nội thất bố trí gọn gàng, vừa đủ, tầng cao view...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Căn hộ Citizen Trung Sơn, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 82 m2 37,81 triệu/m2
      chính chủ chuyển chỗ ở, cần bán chung cư Citizen T. S - Đường số 9A, KDC Trung Sơn, Bình Chánh, HCM.- căn hộ chung cư 82 mét vuông: 2 PN, 2 WC,...
      Dự án Citizen Trung Sơn, Đường 9A, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự 76 m2, giá 4,6 tỷ tại Phường Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 76 m2 60,53 triệu/m2
      SỐC căn biệt thự 76m2, GẦN HUỲNH TẤN PHÁT, P. PHÚ MỸ Q. 7, NHỈNH 4 tỉ- Vị trí: Khu vực xầm uất, cách chợ 100m, fitness Ngai đầu hẻm, NH, Trường học, siêu...
      Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, 2 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      - Tòa nhà chung cư Central Plaza có đủ tiện ích trong như hồ bơi sạch sẽ, gyms, siêu thị, NH, có chỗ để oto, chi pql rất rẻ và đặc biệt đối diện chợ truyền...
      Dự án Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Sky Garden , 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 7

      4.85 tỷ 91 m2 53,3 triệu/m2
      Cần bán duplex thông tầng Sky Garden 1, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 91 mét vuông, 3 phòng ngủ, 3Vs nhà đầy đủ nội.giá: 4.850 tỉ.Tiện ích: Nằm ở khu...
      Dự án Sky Garden I, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề 2 tầng, 72 m2, giá 4,29 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.29 tỷ 72 m2 59,59 triệu/m2
      * Vị trí: Đường Huỳnh Tấn Phát - khu phố 6 - TT Nhà Bè.- Gần NH VPbank, Techcombank, chợ Phú Xuân, trường học chỉ cách vài ph đi xe máy...- KDC trình độ dân...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 72 m2 52,78 triệu/m2
      Vị trí: 107 Nguyễn Văn Linh, giáp ranh Q. 4, 10 ph tới Q. 1, 5 ph đến Phú Mỹ Hưng - Gần ĐH RMIT, trung tâm thương mại Cresent Mall.Giỏ hàng chung cư 2...
      Eco Green Sài Gòn, 107, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      Bán masteri 1 PN, nhà cực đẹp, view cực thoáng mátGIÁ 3.1 tỉDT: 55m2sổ hồng riêng lâu dài, vị trí trung tâm, giao thông đi lại thuận lợi dễ dàngNằm ngay...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 4

      3.6 tỷ 65 m2 55,39 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư.- Loại căn hộ chung cư: 2 PN, 1 vệ sinh, 1 phòng ban công máy giặt riêng.- DT: 65m2.- Có ban công rộng.- Giá chủ chào...
      The Tresor, số 39 - 39B, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,31 tỷ

      4.32 tỷ 77 m2 56 triệu/m2
      gọi ngay để sở hữu: 0972 806 ***.Đang bàn giao - Hỗ trợ vay NH Vị trí: MT Điện Biên Phủ (Bên cạnh Pearl Plaza - liên kế Vinhome Tân cảng).Quy mô: Gồm 2...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Lê Thành - Khu A, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 3,15 tỷ tại Bình Tân

      3.15 tỷ 121 m2 26,04 triệu/m2
      căn hộ cao cấp Lê Thành đường An Dương Vương.Thiết kế căn hộ chung cư DT 121m2 - 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh - 2 PC.+ căn hộ chung ...
      Dự án Lê Thành, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4 tỷ tại Quận 4

      4 tỷ 81 m2 49,39 triệu/m2
      Tin đăng thật 100 phần trăm.- Căn 2PN2 nhà vệ sinh.- DT: 81 mét vuông.- đầy đủ nội thất đẹp.- Tòa nhà phép chủ hộ đc nuôi thú cưng.-...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      [The 9 Stellars] Phân khu The Alpha Residences.The Alpha là sự kết hợp phát triển của việc tích hợp hệ sinh thái TP thông minh. Ứng dụng hiện đại này tạo ra...
      Dự án The 9 Stellars, Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 83 m2 44,58 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sunrise Riverside giá mềm nhất thị trường.giá: 3,7 tỉ.Đặc điểm: 83 mét vuông thiết kế thành 3 phòng ngủ - 2 phòng ...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 76 m2 55,27 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay căn hộ chung cư The Sun Avenue.- Vị trị nằm tại trục đường lớn 28 Mai Chí Thọ thuận tiện di chuyển Q. 1, Q. 4, Q. 7,...- Layout:...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.