Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.690 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      Em Thảo cần bán căn hộ chung cư Emerald - Celadon City- Căn 53m 1 phòng ngủ + 1 toilet, giá 2.4 tỉ ( bao hết )- Căn 63m 2 phòng ngủ +...
      Dự án Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 99 m2 45,46 triệu/m2
      1  phòng ngủ (54m - 60m):- nội thất đầy đủ đẹp: 2.6 tỉ - 3 tỉ.2  phòng ngủ 1  phòng vệ sinh (65m - 70m):- nội thất đầy đủ đẹp: 3.4...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Hòa Hảo - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Nhà CH chính chủ, sổ hồng riêng đầy đủ, thoáng mát, vị trí đắc địa, ánh sáng tự nhiên các phòng.- 3  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, nội thất cơ...
      Dự án Chung cư Ngô Gia Tự, Đường Hòa Hảo, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Hoàng Anh Gold House (Hoàng Anh - An Tiến), 4 phòng ngủ

      3.5 tỷ 220 m2 15,91 triệu/m2
      Cần bán thông tầng Hoàng Anh An Tiến - Hoàng Anh Gold House.187A Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè.Thiết kế: 2 tầng 220m2 - 4 phòng ngủ -...
      Hoàng Anh An Tiến - Gold House, 187A, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán căn Căn hộ Moonlight Boulevard, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,4 tỷ tại Bình Tân

      3.4 tỷ 96 m2 35,42 triệu/m2
      - Kẹt tiền nên chính chủ cần bán chung cư Moonlight Boulevard ngay MT đường Kinh Dương Vương, An Lạc A, đối diện Uỷ Ban Nhân Dân Q. Bình Tân.- chung cư DT...
      Dự án Moonlight Boulevard, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phạm Thị Ngọc Điệp Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 55 m2 tại Đường Hiệp Thành 13 - Hiệp Thành - Quận 12, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 55 m2 70,91 triệu/m2
      Bán nhà (5x11m) đúc 3 tấm giá 3.9 tỉ, Hiệp Thành 13, Hiệp Thành, q12.hotline: 0909 232 *** A Tuyến.DT: 5X11 sổ hồng sang tên ngay Đường nhựa 5m.Nhà Đúc 3...
      Đường Hiệp Thành 13, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Định cư nước ngoài bán rẻ, nhà DT rộng, P. Tân Hưng, Q. 7.DT: 4,4x 11m; Hiện trạng 1 trệt, 1 lầu, phòng khách, nhà ăn, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án Khu biệt thự Khang Điền, 100 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Bình Chánh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      KDC PHONG PHÚ 4 KĐT TUYỆT VỜI ***DUY NHẤT CHỈ 50Tr- 65Tr/m2 Tùy Vị Trí a/c Lựa Chọn *** ***CƠ HỘI ĐẦU TƯ BĐS SINH LỜI VÀ CHO SỰ AN CƯ ******sổ hồng, THỔ...
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh shophouse Khu căn hộ thương mại Luxcity, giá 4,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      Mô tả:Vị trí: Vị trí vàng và độc tôn của nhà phố thương mại shophouse Luxcity Q. 7: căn hộ góc, view hồ bơi. (căn hộ Luxcity liên kế KĐT Phú Mỹ...
      Dự án Luxcity, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 153 m2, hướng Đông - Nam tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 153 m2 29,42 triệu/m2
      * Cần tiền giải quyết công việc bán ngay miếng đất MT nga ngã ba thuận tiện KD buôn bán+ DT 7m x 22m, nở hậu, thổ cư 80m2, Đông Nam, sổ hồng.+ giá: 4.5...
      Đường Dương Công Khi, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
      A Thanh (Chợ Địa Ốc) Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 62 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 62 m2 64,36 triệu/m2
      Kẹt tiền bán đất hẻm 50 đường Số 12, Tam Bình, Thủ Đức.Vị trí: Sát bên KDC Savico, căn hộ Sunview Đất Xanh, siêu thị Coop - Mart, Vinmart...Đường nhựa ô ...
      Hẻm 50, Đường Số 12, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 150 m2 22 triệu/m2
      * 4 đất thổ cư, SHR, giá GỐC đầu tư OK, ấp 4, Xuân Thới Thượng, Hóc Môn.- DT 5m x 30m, thổ cư 5x28, SHR.- giá: 3,3 tỉ.* Vị trí nhà:- Xuân Thới Thượng, Hóc...
      Đường Xuân Thới Thượng 25, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
      A Thanh (chợ Địa Ốc) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất dự án 80 m2 tại Phường 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Hiện bên tôi chuyên đất nền sổ sẵn tại P. 13 Q. Bình Thạnh với giá rẻ nhất so với thị trường trong thời điểm này , chỉ từ 32tr/ mét vuông -...
      Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Trịnh Đình Thảo - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 83 m2 37,96 triệu/m2
      DT: 83 mét vuông - 3 phòng ngủ, lầu cao view đẹp thoáng mát. Nhà có nội thất đầy đủ có thể vô ở ngay.giá bán: 3 tỉ 150/căn bao tiền làm sổ...
      Dự án Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      Thông tin cơ bản: (Giống hình).- Thiết kế: 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- giá: 3,5 tỉ.- Nhà trang bị full nội thất.- Hồ sơ pháp lí đầy đủ.- KDC an ninh...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,38 tỷ tại Tân Phú

      3.38 tỷ 89 m2 37,98 triệu/m2
      CHính chủ cần bán Oriental Plaza, 685 Âu Cơ, Tân Thành, Tân Phúcăn hộ góc 89 mét vuông, 2 PN đều có cửa sổlogia hướng Đông NamSHR, giá thiện chí...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Xi Grand Court, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 10

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      căn hộ chung cư Xi Grand Court Q. 10.Chủ cần tiền xoay vốn bán nhanh.2 phòng ngủ 2 toilet tặng nội thất, tặng lun hd thuê.4.5 tỉ có thỏa ...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 53 m2 86,8 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ góc 1 phòng ngủ (53m2) tại Hà Đô Centrosa Q10.View nội khu công viên - thoáng mát - không ồn àoHướng logia hướng Đông ...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.