Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.688 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 2

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      Bán Masteri Thảo Điền, 1 PN.Giá 3.1 tỉ.DT: 55 mét vuông.View thoáng mát, nhà đẹp.sổ hồng riêng lâu dài, đầu tư sinh lời nhanh và nhiều.Nằm ngay...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận 2

      4.35 tỷ 65 m2 66,93 triệu/m2
      Góc sang nhượng.- Masteri Thảo Điền 2 phòng ngủ 2W toilet giá chỉ 4.35 tỉ.- nội thất đầy đủ sang trọng.- View không che chắn.- SHR sẵn trao...

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 48 m2 66,67 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng dự án Masteri Thảo Điền 1 - 2 - 3 - 4 phòng ngủ, căn hộ thông tầng, penthouse, nhà phố thương mại, hỗ trợ vay bank...
      N
      Nguyễn Thị Bích Ngọc Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.25 tỷ 90 m2 47,23 triệu/m2
      Tên chính thức: KĐT DRAGON VILLAG Vị trí dự án: Nguyễn Thị Tự ( đường 990 ), P. Phú Hữu, Q. 9 Tư vấn thiết kế kiến trúc quy hoạch...
      Đường Nguyễn Thị Tư, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 75 m2 53,34 triệu/m2
      Chính sách nhẹ nhàng cho ba mẹ từ 400tr mỗi năm căn 2 phòng ngủ để mua nhà cho con đi học từ mẫu giáo tới khi đi làm.(Chính sách thật, giá thật, mua...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 60 m2 65,84 triệu/m2
      DT: 60 mét vuông.2 PN, 2  nhà vệ sinh.Tiện ích: Hồ bơi, gym, Công viên hương tràm 22ha, Quảng trường, khu BBQ, khu trò chơi trẻ em.Vị trí dự...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Bích Tuyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 71 m2 52,12 triệu/m2
      Bán chung cư Celadon City Khu EmeraldDT 71m2 - 2 phòng ngủ - 2WCHướng logia: Hướng BắcGiá 3tỷ7 bớt lộc
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại Quận 11

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Flemington - Đường Lê Đại Hành - Q. 11.- DT: 90m, 3 phòng ngủ, 2 toilet - giá 5 tỉ có SHR - căn hộ chung cư có hồ bơi...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      * Dự án Lumiere Boulevard với 24 vườn xanh thẳng đứng nằm giữa đại đô thị vin Grand Park Q9.- Lumiere Boulevard không chỉ mang đến vị trí đắc địa, đón đầu...

      Bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,69 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 54 m2 68,41 triệu/m2
      Căn 1 phòng ngủ + view nội khu duy nhất lumiere boulevard - TT trước chỉ 400tr.A10.10.- Mã căn đẹp cực hiếm.- Tầng trung view nội khu đẹp như...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      Bán masteri thảo điền, 1 PNHỗ trợ vay lên tới 80 phần trăm, SHR lâu dài, pháp lí rõ ràngGIÁ 3.1 tỉDT: 55m2 Vị trí trung tâm Q. 2, ngay vincom, giao...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ An Gia Riverside, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 98 m2 37,76 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư An gia Riverside Q. 7, cách trung tâm phú mỹ hưng 5 ph di chuyển bằng xe máy.- Tiện ích nội khu cao cấp, fitness, hồ bơi, siêu thị,...
      Dự án An Gia Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 76 m2 51,98 triệu/m2
      Chính chủ cần ra gấp căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh tại dự án The Sun Avenue Q. 2.chung cư đc trang bị đầy đủ nội thất đẹp, chủ ở kỹ, nhà...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 71 m2 59,16 triệu/m2
      Sở hữu chưa bao giờ dễ đến thế.Tậu ngay chung cư Lumiere Boulevard - chung cư hạng sang tại đô thị vin Grand Park.chung cư 2 phòng ngủ - Từ 4,2 tỉ...

      Cần bán nhà chung cư Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 11

      3.8 tỷ 92 m2 41,31 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua liên hệ ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp Lữ Gia Plaza, Q. 11, TP Tp TP.HCM.- DT 92m2, 3 PN...
      Dự án Lữ Gia Plaza, Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 7

      3.4 tỷ 67 m2 50,75 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp chung cư ECo Green 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh - 67m2- Tầng cao, view không chắn- Giá: 3.4 tỉ bao thuế phí- Nhà đầy đủ ...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư D - Homme, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 6

      3.95 tỷ 61 m2 64,76 triệu/m2
      Cần ra nhanh căn W1-01 - 1 phòng ngủ+1 phòng ngủ+ 61 mét vuông, tầng thấp, view Đầm SenGiá: 3.95 tỉ (bao hết thuế phí)Hiện tại dự án đang...
      Dự án D-Homme, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Cảnh Viên 1, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7

      5 tỷ 122 m2 40,99 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Cảnh Viên 1, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 122 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2  nhà vệ sinh, đầy ...
      Dự án Cảnh Viên 1, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.