Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.688 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Masteri An Phú tầng 25 view TP thông thoáng, không chắn.- DT: 70 mét vuông.- Tiết kế 2 PN và 2 phòng tắm, phòng khách và nhà ...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 79 m2 45,57 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư 2  phòng ngủ cao cấp GĐ đầu tiên với PTTT đặc biệt.+ Đợt 1: TT 100 tr.+ Đợt 2: TT 212 tr tương ứng 5 phần trăm ký hợp ...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Căn hộ Sky 89 The New Icons, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 7

      3.3 tỷ 72 m2 45,84 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền, cắt lỗ sâu căn hộ chung cư cao cấp sky89, 2 phòng ngủ, 2 toilet.*** Giá chỉ từ 3t3(Rẻ nhất thị trường)- DT 72  mét vuông-...
      Dự án Sky 89, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Tân Bình

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Carillon Apartment, đc: Số 1 Trần Văn Danh, P. 13, Q. Tân Bình. block căn hộ M, DT sử dung: 60m2, nhà thiết kế 2 PN, 1 phòng ...
      Carillon Apartment, Số 1, Đường Trần Văn Danh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier

      4.6 tỷ 98 m2 46,94 triệu/m2
      căn hộ chung cư Cantail An Phú Q. 2chính chủ thiện chí cần bán ngay chung cư:- DT 98 mét vuông, - Thiết kế 3 PN, 2wc- Lầu trung, 2 logia dài,...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng sang nhượng giữa Tháng 5.2023:- Căn 1  phòng ngủ: 3 tỉ.- Căn 2 phòng ngủ 1 toilet: 3.3 tỉ.- Căn 2 phòng ngủ...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sky Garden 3, view sông Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 70m2, căn 2 phòng ngủ, 2 toilet.View sông thoáng mát, nhà đẹp, nội thất ...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 4,67 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.67 tỷ 111 m2 42,04 triệu/m2
      - chung cư góc, 1 bancon lớn ở phòng khách và ban công nhỏ hơn ở PN.- Nội thất bằng gỗ tự nhiên và MDF mới lắp đặt 3 năm.- Tất cả 3 PN đều có cửa sổ lớn,...
      Dự án Thanh Niên, Đường Điện Biên Phủ, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 9

      4.25 tỷ 98 m2 43,37 triệu/m2
      - Cần bán chung cư Jamila Khang Điền.- DT: 98 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Nội thất như hình.View đẹp mát mẻ.- Tiện ích: Có hồ...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu dân cư Parc Spring, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2

      3.9 tỷ 92 m2 42,4 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh, DT 91.5m2.- đầy đủ nội thất, đầy dủ tiện nghi.- Tầng cao, view sông thoáng mát.- Tặng lại...
      Dự án PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 2 tầng, 66 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Chu Văn An - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 66 m2 68,19 triệu/m2
      Bán nhà Chu Văn An Q. Bình Thạnh. DT 66m2. Giá 4.5 tỉ Mô tả:+ DT: 66m2 (5x13.2m) có sân trước 4m.+ Kết Cấu: 1 trệt, 2 lầu. 3 PN, 1 phòng sinh hoạt, 3 WC. có...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 3 tầng, 50 m2, giá 5 tỷ tại Đường Tô Ngọc Vân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Nhà đường Tô Ngọc Vân và Hà Huy Giáp, Thạnh Xuân, Q. 12 nằm ngay cung đường sầm uất nhất Q. 12. An toàn pháp lí thanh khoản cao, tính tăng giá bền vững...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,32 tỷ tại Bình Thạnh

      3.32 tỷ 66 m2 50,31 triệu/m2
      chính chủ kẹt vốn bán nhanh căn Richmond City Nguyễn Xí 66 mét vuông 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ giá 3 tỉ 320, đã ra sổ call ngay Đăng 0764...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận Bình Tân

      3.05 tỷ 75 m2 40,67 triệu/m2
      - Akari City tọa lạc tại MT Võ Văn Kiệt, Q. Bình Tân, dễ dàng di chuyển đang các Q. trung tâm.- Tiện ích đa dạng: Hồ bơi, khu BBQ, khu vui chơi trẻ em,...
      Akari City Nam Long, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      A
      Nguyễn Ngọc Hoàng Anh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,88 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.88 tỷ 70 m2 55,43 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay còn thỏa thuận căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 70m2 đầy đủ nội thất như hình chủ bán giá cực tốt chỉ 3.88 tỉ TT nhận nhà...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ Park Legend, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      4.8 tỷ 72 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Park Legend. 72m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. Giá: 4.8 tỉ.Tiện ích xung quanh đầy đủ: Hồ bơi, siêu thị, phòng gym,...
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Chung cư Sun Village Apartment, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      4.7 tỷ 96 m2 48,96 triệu/m2
      Bán chung cư Sun Village Q. Bình Thạnh96m2pn2 nhà vệ sinh giá 4.7 tỉ,125m3pn2 nhà vệ sinh giá 5.9 tỉ nội thất cơ bản, call 0987 106 ***
      Dự án Sun Village Apartment, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Căn hộ Lavita Charm, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,2 tỷ tại Thủ Đức

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      Nhà 2 PN, đầy đủ nội thất, gần tuyến metro sắp hoạt động, ngay Xa Lộ thành phố Hà Nội, tặng đầy đủ nội thất gồm: 3 máy lạnh, 2 giường ngủ liên á,...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.