Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay chung cư 82 m2, giá 3.5 tỷ tại Đường Nguyễn Phúc Nguyên - 10 - 3 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      Cần bán chung cư Nguyễn Phúc Nguyên, Q. 3đc: 167 Nguyễn Phúc Nguyên, P. 10, Q. 3, Tp Sài GònDT: 82m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. giá: 3.5 -...
      Số 167 Đường Nguyễn Phúc Nguyên, Phường 10, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 75 m2, hướng Đông-Bắc, giá 3,8 tỷ tại Đường Tản Đà - 11 - 5 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      * Cần bán ngay chung cư Tản Đà Court (vị trí tốt mua căn hộ chung cư cho con đi học ở trường Đại học Y Dược TPSài Gòn)- Vị trí trung tâm Q5 rất...
      Số 86 Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 55 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Phạm Văn Hai - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 55 m2 60 triệu/m2
      Cần bán chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, P3. Q. Tân Bình, TPHCM+ pháp lí có sổ hồng riêng chính chủ và hạn sở hữu lâu dài, căn hộ chung cư...
      Số 91 Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 65 m2, hướng Đông-Bắc, giá 3,3 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - 10 - 11 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      - Chính chủ muốn bán gấp chung cư Hoa Sen (Lotus Apartment) - Lạc Long Quân - Q. 11+ DT: 65 mét vuông - 2 PN - 2 toilet, có bancon view hướng ...
      Số 262/20 Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 53 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 4.3 tỷ

      4.3 tỷ 53 m2 81,14 triệu/m2
      CẦN bán nhanhSIÊU PHẨM hẻm ô tô TRẢI NHỰABán Nhà  Nguyễn Kiện,p4 Q. phú nhuậnDT: 4x14m dtcn 53m2nhà c4 cứng thông thoángVị trí : Cách MT Nguyễn...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 4, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 59 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Long Thạnh Mỹ - 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 59 m2 66,11 triệu/m2
      CĂN 2 phòng ngủ PHÂN KHU GLORY HEIGHTS, vin GRAND PARK, MUA LỜI NGAY 600TR- LOẠI CĂN: 2 phòng ngủ2WC- VIEW TRỰC DIỆN QUẢNG TRƯỜNG, VINCOM, SÔNG...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố thương mại shophouse 38 m2, giá 4.5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 38 m2 118,43 triệu/m2
      💥💥RA MẮT SHOP KHỐI ĐẾ căn hộ chung cư TẠI PHÂN KHU BEVERLY SOLARI TẠI vin GRAND PARK💥💥🔥🔥 sp cực kì giới hạn tại vin Grand Park👉 TT chỉ...

      Bán gấp nhà chung cư 88 m2, giá 4.9 tỷ tại Phố Phan Đăng Lưu - 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 88 m2 55,69 triệu/m2
      - Bán chung cư cao cấp Satra Eximland Phú Nhuận+ Vị trí trung tâm MT đường lớn rất thuận tiện di chuyển ra phố ẩm thực Phan Xích Long 5p, Hai Bà Trưng 10p,...
      Số 163 Đường Phan Đăng Lưu, Phường 4, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 88 m2, giá 4.9 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 88 m2 55,69 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán lại chung cư cao cấp Satra Eximland Phú Nhuận (163 đường Phan Đăng Lưu, P1, Q. Phú Nhuận, TPHồ Chí Minh)+ Vị trí trung tâm MT đường...
      Số 163 Đường Phan Đăng Lưu, Phường 1, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 118.599998474121 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè, giá 4.5 tỷ

      4.5 tỷ 118,6 m2 37,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà ở Lê Văn Lương, Nhơn Đức, Nhà Bè- Tổng DT: 118.6m2 - Nhà 1 trệt 1 lầu, 2 PN, phòng khách, bếp- Đường hẻm lớn 6m đá...
      1781/ Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 125 m2, giá 5 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ thông tầng tại căn hộ chung cư Sunny Plaza - Gò Vấp- đc: 110 Phạm Văn Đồng - P. 3 - Q. Gò Vấp- DT: 125 mét vuông (thiết kế...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Trương Ngọc Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 100 m2, giá 5 tỷ tại Đường Hồng Bàng - 6 - 6 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      BÁN chung cư D – Homme view đẹp P. 6 Q. 6 TP.HCM.DT đa dạng:1 phòng ngủ: 51 mét vuông.2 phòng ngủ: 69 mét vuông.3 phòng ngủ:...
      Đường Hồng Bàng, Phường 6, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 61 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Chí Thanh - 9 - 5 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 61 m2 49,19 triệu/m2
      - Gia đình cần bán ngay chung cư 155 Nguyễn Chí Thanh, vị trí giáp ranh Q. 10, Q. 3, gần các trường đại học Y Dược, đại học Sư Phạm, đại học Kinh Tế,...
      Số 144, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 9, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 25 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3.15 tỷ

      3.15 tỷ 25 m2 126 triệu/m2
      SÁT VÁCH Q. 10 - LÝ THƯỜNG KIỆT - HẺM 3M THÔNG - NGANG 4M - 3 phòng ngủ - NHỈNH 3T- Gần chợ Ông Địa, cư xá Lữ Gia, hiếm nhà bán, thông Lạc Long Quân,...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 28 m2 tại Đường Bình Quới - 27 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3.5 tỷ

      3.5 tỷ 28 m2 125 triệu/m2
      23T072Nhà Bình Quới P27, Bình Thạnh, 3 tầng, 28 mét vuông, nhà mới, chỉ nhỉnh 3 tỉ+ Hiện trạng nhà 1 trệt, 2 lầu, 3  phòng ngủ lớn có thể cải...
      Đường Bình Quới, 27
      P
      Nguyễn Thị Thu Phương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà riêng 49 m2, hướng Đông tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 49 m2 102,05 triệu/m2
      -Nhà kết cấu 4 tầng xây đẹp-4 PN, 2wc-DT 117m2-hẻm ô tô 6m gần BV Bình Tân ,gần nhiều trường học...-LH 0937467896 a Hân
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 65 m2, giá 3.5 tỷ tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 65 m2 53,85 triệu/m2
      * Gia đình em cần bán chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình, TPHồ Chí Minh, vị trí rất thuận tiện di chuyển vào Q. 3, Q. 1 chỉ...

      Sở hữu nhà đất 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      - Sổ riêng, pháp lí chuẩn, công chứng ngay- hẻm ô tô vào tận cửa- kế trường cấp 1 Lâm Văn Bền, siêu thị Coopmart, bách hoá xanh,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.