Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 8.796 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 96 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 96 m2 270,84 triệu/m2
      Nhà có vị trí đắc địa dòng tiền cao, chủ đang kẹt tiền bán nhanh giá rẻ.MT Lạc Long Quân, P9, Q. Tân Bình, giáp Q. 10.- DT: 6x16m.- Kết cấu: 1 trệt 3...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 265 m2 tại Đường Phạm Hữu Lầu - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 265 m2 98,12 triệu/m2
      Bán đất 2 MT trước và sau 265m2 view công viên KDC Phú Mỹ Chợ Lớn, P. Phú Mỹ, Q. 7.DT: 12 x 22m.Hiện trạng đất trống có 2 MT mặt trước 16m MT sau 10m, view...
      Dự án Phú Mỹ Chợ Lớn, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 160 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 160 m2 150 triệu/m2
      1. Bán đất MT Bùi Tá Hán - An Phú An Khánh.DT: 12 x 16 = 192 mét vuông, bìa đỏ, đường hiện hữu 12m, hướng chính Bắc.Giá 155 tr/ mét vuông -...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà phố shophouse 1 tầng, 100 m2, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay trong nửa tháng nhà mặt tiền thương mại đường Đồng Văn Cống.DT SD: 800 mét vuông.- đc: Dự án D2eight, Đường Đồng Văn Cống,...
      Dự án D2eight, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 100 m2 tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 100 m2 275 triệu/m2
      Vị trí : MT KD đoạn đẹp nhất Trần Lựu, KĐT An Phú An Khánh, Q. 2.- DT : 5x20m - vuông vắn.- Đường rộng 30m, có vỉa hè mỗi bên 6m.- Khu quy hoạch xây dựng :...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề 192 m2, giá 24,5 tỷ tại Đường Trần Trọng Cung - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 192 m2 127,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự Nam Long Trần Trọng Cung, P. Tân Thuận Đông, Q. 7.- DT: 8x24m (192 mét vuông).- Giá: 24.5 tỉ (Giá chỉ...
      Dự án Nam Long Trần Trọng Cung, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 4 tầng, 160 m2, giá 27,5 tỷ tại Phường 4 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      27.5 tỷ 160 m2 171,88 triệu/m2
      căn biệt thự 8x20 4 tầng P. 4 gần BV Q. 8 chỉ 27.x tỉ Tl chính chủ- Chủ gửi bán căn biệt thự VIP P. 4 Q. 8- Thiết kế: 1 trệt 3 lầu sân thượng sân để...
      Đường Phạm Nhữ Tăng, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề 3 tầng, 127 m2, giá 24,5 tỷ tại Phố Lương Định Của - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 127 m2 192,92 triệu/m2
      Bán nhà khu Lương Định Của P. An Phú Q. 2 DT 7x19,5m (CN 127m2) giá bán 24,5 tỉ.- DT: 7x19,5m (CN127m2).- pháp lí: sổ hồng riêng.- Kết cấu: 3...
      Đường Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn liền kề 3 tầng, 140 m2, giá 30 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 140 m2 214,29 triệu/m2
      - Thuộc khu Compound Bảo vệ 24/24 tiện ích công viên, cf nhà hàng, P. An Phú Q. 2- DT Chuẩn 7x20m Nhà thoáng có garra Sàn gỗ , thoáng mát- Đường nội khu...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 370 m2, giá 20 tỷ tại Đường Đồng Văn Cống - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 370 m2 54,06 triệu/m2
      Cần bán nhanh villa 1 trệt 1 lầu áp mái, gồm 3  phòng ngủ, 4  toilet có garage oto, nhà rộng có sân vườn rộng rãi thoáng mát.- DT 20x18m (DTCN...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 20,24 tỷ tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      20.24 tỷ 300 m2 67,47 triệu/m2
      CHỈ một căn duy nhất - căn biệt thự đơn lập PALM CITY Q. 9 DT: 299 m2 Loại căn: căn biệt thự đơn lập 12x25 mView : sông cực đẹp, nhà hai MT.HĐ: hợp ...
      Dự án Palm Marina, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 20 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố Lakeview City full full nội thất DT 6x20m giá 20 tỉ có thỏa thuận.DT 6x20m XD 1 trệt 3 lầu.Nhà full full nội thất chính chủ...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 160 m2, giá 26,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      26.3 tỷ 160 m2 164,38 triệu/m2
      Chủ cần bán BT khu Xây Dựng 5, Phước Long B, Q. 9(cách đường Liên P. 50m).- DT: 8x20m (160m2) diện tích sử dụng: 291m2 DT Đất xây dựng: 97m2.- Nhà đã...
      Đường D17, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 160 m2, giá 22 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 160 m2 137,5 triệu/m2
      Ngộp bank, cần bán ngay Villa MT đường số 8. P. An Phú. Q. 2 + DT: 8x20. CN 160m2 + Kết cấu: 1 trệt 3 lầu. Nhà mới, đẹp, toàn bộ nội thất đều của các...
      Đường Số 8, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 240 m2, giá 21 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 240 m2 87,5 triệu/m2
      căn biệt thự khu Nam Long 3 tầng 12x20m.Phước Long B, Thủ Đức.+ Vị trí nằm trong khu căn biệt thự Nam Long đối diện dự án Global.+ Thiết kế: 3 tầng 6...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 240 m2, giá 20 tỷ tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 240 m2 83,34 triệu/m2
      Anh/ Chị đang cần tìm nhà tại khu vực Phước Long B, Q. 9, không nên bỏ qua ngôi nhà này.- căn biệt thự khu dân cư Nam Long, nằm ngay giao lộ 2 tuyến...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, giá 24,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      24.2 tỷ 150 m2 161,34 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí: Tọa lạc tại khu căn biệt thự Tấn Trường, Phú Thuận, Q. 7, gần nhà Cựu Chủ tịch Nước Trương Mỹ Hoa.+ DT 150m2 (8.5m x 19m). Sổ vuông vắn....
      Dự án Tấn Trường, Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 88 m2, giá 20 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 88 m2 227,28 triệu/m2
      Siêu phẩm Thảo Điền - thang máy - tặng hết nội thất - garage oto.Mô tả:Tổng nội thất trong nhà mới 100 phần trăm gần 3 tỉ. Tặng lại hết cho chủ...
      Đường Số 4, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.