Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 8.796 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 132 m2, hướng Tây tại Phường Tân Phong - Quận 7, giá 20 tỷ

      20 tỷ 132 m2 151,52 triệu/m2
      Kẹt tiền bán gấp cho khách thiện chí, giá đầu tư.Đường Số 75 - khu dân cư Tân Quy Đông - P. Tân Phong - Q7.Vị trí khu dân cư yên tĩnh, rất phù hợp để...
      Đường Số 75, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 20m tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 25 tỷ

      25 tỷ 64 m2 390,63 triệu/m2
      Nhà MT Trần Quang Khải, Tân Định, Q. 1.+ DT 4x16m.+ Kết cấu 1T 2L ST.+ Nhà mới, đẹp vào ở liền đc ngay.+ Khu KD sầm uất, NH, văn phòng, dịch vụ, đa ngành...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 190 m2 tại Phường Tân Tạo - Bình Tân, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 190 m2 118,43 triệu/m2
      KD hotel DOANH THU HƠN 120 tr/1 THÁNG. CÓ THỂ MUA TỪNG CĂN - KHU VỰC KD SẦM UẤT ĐƯỜNG SỐ 7, TÊN LỬA - KD hotel NỔI TIẾNG KHU VỰC VỀ ĐẸP KHÔNG GIAN...
      Đường Số 38, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 120 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 120 m2 195,84 triệu/m2
      Ban nhà phố 329 Huỳnh Tấn Phát ngay khu chế xuất DT 4 x 30m, 1 hầm, 1 trệt, 6 lầu, giá 23.5 tỉ, vị trí đẹp đoạn KD buôn bán sầm uất nhất Huỳnh Tấn Phát,...
      329, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng tại Đường Huỳnh Mẫn Đạt - 19 - Bình Thạnh, giá 26,9 tỷ

      26.9 tỷ 0 m2
      Bán toà nhà MT Huỳnh Mẫn Đạt, P19, Bình Thạnh.- DT: 76,5 mét vuông (4,7m x 18m).- Tòa nhà 7 tầng, có thang máy, 6 vệ sinh, 1 phòng khách, phòng tiếp...
      Đường Huỳnh Mẫn Đạt, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 80 m2 tại Đường Hoa Phượng - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 80 m2 268,75 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Hoa Phượng P2 Phú Nhuận khu phố Ẩm Thực Phan Xích Long chỉ 21.5 tỉ TL.- MT Trường Sa khan hiếm, thanh khoản cao, dễ cho thuê,...- Tương...
      Đường Hoa Phượng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 161 m2 tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 161 m2 136,65 triệu/m2
      chính chủ đang rất cần tiền muốn bán ngay chung cư dịch vụ đang khai thác full phòng.- DT: 161 mét vuông.- DTXD: 706.5 mét vuông.- Đang có 21...
      Đường Số 12, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Diệu - 12 - Quận 4, giá 29,9 tỷ

      29.9 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố Hoàng Diệu P. 12 Q. 4.DT: 4.25*22.45m.DTSD: 340 mét vuông.Kết cấu: 4 tầng phòng khách 1 bếp 4 PN 5 toilet.Nhà cũ tiện xây lại...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - 8 - Phú Nhuận, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay TS khan khiếm nhất hiện tại toạ lại ngay trục đường thương hiệu sang trọng bật nhất Sài Thành Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Nguyễn Văn Trỗi,...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Lê Quang Định - 14 - Bình Thạnh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      Hạ giá 9 tỉ! Bán nhà phố ngay Lê Quang Định - Bình Thạnh! Tuyến đường thương hiệu tập trung các tòa building văn phòng, NH, KD sầm uất.- DT: 7.2 x 28m nở...
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tân Hưng - Quận 7, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 100 m2 275 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay căn nhà phố Him Lam Kênh Tẻ.Bán căn nhà phố số đường Hoàng Trọng Mậu (35m) khu dân cư HimLam - Q. 7.- DT: 5x20m.- Kết cấu: Hầm, trệt...
      Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Nhân Nhà Phố Mặt Tiền Hơn 1 năm trước

      Bán nhà phố 5 tầng tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      - Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố Nguyễn Văn Trỗi, Q. Phú Nhuận.- đc: 182 Nguyễn Văn Trỗi, P. 8, Q. Phú Nhuận.- DT: 6,2x2m,- Đất công nhận: 98,1m2.-...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 103 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - 12 - Tân Bình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 103 m2 233,01 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố đường K300 - Tân Bình, khu văn phòng, dịch vụ sang trọng, an ninh bậc nhất Q. Tân Bình. - Nhà nằm ngay Cộng Hòa...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Đẹp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Đỗ Quang Đẩu - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố Đỗ Quang Đẩu, Q. 1.DT: 3.8 * 11m (5 tầng).Kết cấu: 1 trệt 4 lầu 10 phòng - 10 phòng vệ sinh đang cho thuê khoán 70tr/ tháng.Vị trí: MT...
      Đường Đỗ Quang Đẩu, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 84 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 84 m2 279,77 triệu/m2
      Bán nhà phố Nguyễn Gia Trí (D2), P. 25, Q. Bình Thạnh.- DT: 4,5x19 nở hậu: 5m, Công nhận: 84m2.- Kết cấu: 4 Tầng.- hợp đồng Thuê: 40 tr/tháng.- giá siêu ...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố - shophouse 5 tầng, 100 m2, giá 20,2 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      20.2 tỷ 100 m2 202 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà thương mại 400m2 vị trí trung tâm KD dự án cực kỳ quan trọng giá rẻ số 1, giá 20 tỉ.Số 18 Phan Văn Trị, P10, Gò Vấp gần Lotte Mart Nguyễn Văn...
      CityLand Park Hills, Số 18, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố shophouse 3 tầng, 160 m2, giá 23 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 160 m2 143,75 triệu/m2
      Lumiere Riverside - Bán 6 căn nhà phố thương mại đẹp nhất dự án ký HĐ trực tiếp chủ đầu tư. LH: 0931 333 ***- Vị trí MT Song Hành Xa Lộ TP Hà Nội....
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 250 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 250 m2 100 triệu/m2
      Giá đầu tư 100tr/ mét vuông - miếng đất căn biệt thự MT đường lớn khu Sadeco - sau lưng trung tâm thương mại VivoCity - Q7.- Đường lớn, yên...
      Dự án Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.