Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 8.796 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Vinhomes Grand Park, 162 m2, giá 20 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 162 m2 123,46 triệu/m2
      Hàng độc lạ tại vin grand park Q. 9. Đô thị vệ tinh đầu tiên tại việt namHàng độc lạ 162 mét vuông giá gốc 23 tỉBán 20 tỉ.Hiếm có trên thị trườngEm...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4054 m2, giá 21 tỷ tại Xã An Nhơn Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 4054 m2 5,19 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn Củ Chi, đường nhựa DT 4053.5m, thổ cư 300m giá 21 tỉ ngay KDC đông đúc, gần UB, trường học, BV, NH,... - DT 4053.5m, thổ cư 300m. -...
      Đường 756, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự 5 tầng, 130 m2, giá 23,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 130 m2 180,77 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự gỗ cao cấp, P. 12, Q. Tân Bình.DT: 6.7 x 18m - Kết cấu: 5 tầng.giá: 23.5 tỉ TL - Sàn: 501 mét vuông.gọi ngay: 0896 314 *** / E...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự Căn hộ Sailing Tower, 3 tầng, giá 29 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 254 m2 114,18 triệu/m2
      căn biệt thự Sailing Club Residences Hạ Long - Ngay Bến du thuyền thuộc bán đảo 1 - khu đô thị Hạ Long Marina - CDT BIM Group.Giới thiệu căn biệt thự...
      Dự án Sailing Tower, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Khu biệt thự Hưng Thái, giá 24 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 126 m2 190,48 triệu/m2
      1/ Hưng Thái phố vườn nhà đang trống DT 7*18m nhà 1 trệt 2 lầu - nhà tiện sửa chữa mới - hướng nam - sổ hồng riêng cầm tay. Giá 24 tỉ.2/ Hưng Thái nhà mới...
      Dự án Hưng Thái 1 & 2, phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 5 tầng, 126 m2, giá 21 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 126 m2 166,67 triệu/m2
      126m2 trục T18- kết nối trực tiếp cổng cv 36ha, hoàn thiện cao cấp hơn 4 tỉ bán ngay do ngộp 21.x tỉL/H em ngay để deal giá: 0942 988 *** /. 942988866 (...
      Dự án The Manhattan - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Estella Heights, 4 phòng ngủ, 180 m2, giá 23 tỷ tại Quận 2

      23 tỷ 180 m2 127,78 triệu/m2
      * Tận hưởng bình minh mỗi sớm mai tuyệt đẹp, Đông Nam vô cùng mát mẻ, chỉ căn duy nhất bán.* Cam kết giá mềm nhất thị trường, gọi Duy ngay: 0904 875...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 28 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 154 m2 181,82 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh ngôi nhà phố trong KDC Vạn Phúc.Nhà căn hộ góc MT đường 05 đoạn từ Nguyễn Thị Nhung rẽ vào.Tổng DT đất 154 mét vuông, tổng...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Khu biệt thự Hưng Thái, giá 25 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 126 m2 198,42 triệu/m2
      Khu căn biệt thự compound Hưng Thái Phú Mỹ Hưng đang có biệt thự siêu rẻ cần bán.DT 7x18m.Nhà xây 1 trệt 1 lầu và tầng áp mái.Nhà thiết kế 3 phòng ...
      Dự án Hưng Thái 1 & 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 4 tầng, 343 m2, giá 24 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 343 m2 69,98 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố liên kế Glen khu Celadon City Tân Phú.- DT: 343 mét vuông nhà xây 1 hầm, 1 trệt 3 lầu có thang máy.-...
      Dự án The Glen - Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk Khu đô thị Celadon City, 4 tầng, giá 24,24 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      24.25 tỷ 300 m2 80,82 triệu/m2
      Condo Villa là sp cao cấp nhất tại Celadon City đc CĐT Gamuda Land tâm huyết kiến tạo và gửi đến quý KH. Những gì tinh hoa nhất đều quy tụ tại 98 căn The...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu biệt thự Hưng Thái, giá 24,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 126 m2 194,45 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Hưng Thái 1, Phú Mỹ Hưng, P. Tân Phong, Q. 7, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 7 x 18m.Xây 1 trệt 2 lầu, 3 phòng.Hướng Bắc.Kiểu nhà B1...
      Dự án Hưng Thái 1 & 2, Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 250 m2, giá 26,8 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      26.8 tỷ 250 m2 107,2 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự SIÊU ĐẸP ĐƯỜNG LÊ VĂN LƯƠNG,DT 250 MÉT, GIÁ 26,8 tỉ Ngang 10 mét, dài 25 mét Kết cấu 1 hầm,1 trệt,2 lầu Thang máy. Hiện trạng gồm 7...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 4 tầng, 158 m2, giá 26,39 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      26.4 tỷ 158 m2 167,04 triệu/m2
      contact gọi ngay phòng kinh doanh The Classia: 0905 05 543 hai - Văn Sỹ - để tham quan nhà mẫu và nhận thông tin chính xác về ngôi nhà từ chủ đầu tư...
      Dự án The Classia, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Đường 12 - Thủ Đức, giá 25 tỷ

      25 tỷ 160 m2 156,25 triệu/m2
      Toà Nhà căn hộ dịch vụ bên sông HCM đường 12 P. Hiệp Bình Chánh Tp Thủ Đức:- DT 8x20 quy mô Hầm - Trệt - Lửng - 2 Lầu KD 22 phòng vs MB trệt.- Có Thang...
      Đường 12, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 7 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 80 m2 375 triệu/m2
      Vị trí nhà nằm trên tuyến đường huyết mạch trung tâm TP, nối từ Q. 1 tới cầu HCM, tuyến đường tập trung nhiều dự án căn hộ chung cư cao cấp. Building...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thái Sơn - Gò Vấp, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 125 m2 180 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển công tác về Vũng Tàu nên tôi cần bán căn nhà phố Nguyễn Thái Sơn - Gò Vấp.- Vị trí: MT Nguyễn Thái Sơn, gần kề chợ Gò Vấp (khu vực làm...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng tại Đường Hoàng Sa - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố Hoàng Sa, P. Tân Định, Q. 1.Vị trí:Nhà nằm ngay MT đường Hoàng Sa, P. Tân Định, Q. 1, Sài Gòn. Đây là một trong những vị trí đắc địa...
      Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.