Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 8.796 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Chuyển nhượng nhà lk 5 tầng, 147 m2, giá 26 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 147 m2 176,88 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay ngôi nhà vị trí đẹp , không lỗi phong thủy tại KĐT Vạn phúc cityVị trí : Đường 36 Khu Nhà ở hướng Đông Nam , KĐT vạn Phúc...
      Dự án Khu đô thị Vạn Phúc City, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 1 tầng, 210 m2, giá 29,5 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      29.5 tỷ 210 m2 140,48 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự Kim Long, Nhà Bè.Bán ngộp 29 tỉ 500 tr chốt.Vị trí: MT đường Nguyễn Hữu Thọ (lộ giới 60m) đối diện căn hộ Kenton Phước kiển, Nhà...
      Dự án Biệt thự Kim Long, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 2 tầng, 170 m2, giá 20 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 170 m2 117,65 triệu/m2
      BDS HUNGVILAND BT Villa Park,Bưng Ông Thoàn, Thủ Đức 01/03/2023- DT Đất: 10m x 17.3m- Thiết kế nhà: trệt - 2 lầu - 1 nhà để xe; có 3 phòng ngủ + 1...
      Dự án Villa Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 192 m2, giá 21 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 192 m2 109,38 triệu/m2
      Gia đình cần tiền cần bán ngay biệt thự đang ở đường Bình Lợi - thông thẳng qua Đặng Thùy Trâm, Bình Thạnh.DT: 8x24m kết cấu 1 trệt 3 lầu.Gồm 5 PN rộng. 1...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 126 m2, giá 26 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 126 m2 206,35 triệu/m2
      Bán căn biệt thự liền kề Mỹ Thái 2, Phú Mỹ Hưng, Q7.+ DT 126m2.+ Xây dựng 1 trệt 2 lầu.+ Đông Nam.Bán 26 tỉ (giá siêu mềm nhất thị trường).hotline...
      Dự án Mỹ Thái 1, Đường 20, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 22 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 180 m2 122,23 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ góc 2 mặt đường thoáng. dự án lakeview city Q. 2Diên tích đất : 160m2 ( 8x20 )DTXD : 256m, xây dựng 1 triệt 3 lầuHiện trạng nhà :...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 25,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25.6 tỷ 100 m2 256 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố liên kế Dự án Saigon Mystery, P. Bình Trưng Tây, Q. 2. Kế bên Đảo Kim Cương.- DT đất: 5x20m.- DTSD: 350 mét vuông, 1 hầm 4 lầu,...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 111 m2, giá 21,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      21.5 tỷ 111 m2 193,7 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn nhà phố Hưng Phước Phú Mỹ Hưng - Q. 7 DT 6*18.5m, nhà 1 trệt 1 lửng 3 lầu 1 áp mái, cho thuê đc 61,438 tr/tháng. Vị trí ngay kế Bùi...
      Dự án Hưng Phước, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, 110 m2, giá 27,5 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      27.5 tỷ 110 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán ngay ngôi nhà phố 2MT khu dân cư Văn Minh, P. An Phú, Q2-Vị trí ngay căn hộ the Sun Avenue-DT: 7X18, công nhận 110m2-Kết cấu...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 2 tầng, 200 m2, giá 22,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      22.5 tỷ 200 m2 112,5 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự Song lập vin Grand Park Q. 9.biệt thự có vị đẹp nhất dự án, View sông gần khu tiện ích.DT đất 200m2 xây 1 trệt 2 lầu. DT 288m sử...
      Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh
      G
      Bé Chín- Sàn BĐS Me Ga Hơn 1 năm trước

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 126 m2, giá 23 tỷ tại Đường Hưng Thái - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 126 m2 182,54 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự phố vườn Hưng Thái - Phú Mỹ Hưng - Q. 7 (bảo vệ 24/7) giá 23 tỉ.Dt 7*18m nhà 1 trệt 2 lầu - nhà tiện sửa chữa mới - hướng Bắc - sổ hồng ...
      Dự án Hưng Thái 1 & 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 275 m2, giá 20 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 275 m2 72,73 triệu/m2
      Cập nhật căn giá mềm thị trường - tư vấn nhiệt tình - pháp lí rõ ràng.liên lạc Tuấn Tú Phú Mỹ Hưng 0903 388 ***.Tư vấn đầu tư - nhận ký gửi bất động ...
      Dự án Zeitgeist City, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 150 m2, giá 30 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 150 m2 200 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự căn hộ góc Sadeco Ven sông Q. 7, Đối diện trường R - MIT. - căn hộ góc view công viên.- DT: (9x18) vạt góc 149,5 mét vuông.-...
      Dự án Khu dân cư Sadeco ven sông, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 148 m2, giá 24,5 tỷ tại Đường Ba Vân - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 148 m2 165,55 triệu/m2
      căn biệt thự khu Bàu Cát - Tân Bình: (8x19m vuông) 3 lầu, NTCC.- căn biệt thự đường Ba Vân, P. 14, Q. Tân Bình.- Gần công viên, nằm trong khu Bàu Cát,...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 30 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 200 m2 150 triệu/m2
      đc : Đặng Thùy Trâm - P.13 - Bình Thạnh - TPTP.HCM - Mô tả : phong cách nghỉ dưỡng đẳng cấp , tặng toàn bộ nội thất ngoại nhập . Cam kết nhà thật thông tin...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 24,5 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 200 m2 122,5 triệu/m2
      Bán biệt thự song lập rẻ nhất dự án chỉ 24,5 tỉ.Ngang 10 dài 20m, tổng DT đất 200m2.DTXD 300m2.
      Dự án Zeitgeist City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 314 m2, giá 30 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 314 m2 95,55 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn biệt thự view sông P. Thảo ĐIền, Q. 2. - DT 12x27m,- Kết cấu: 2 lầu áp mái- Giá 30 tỉ TLVị trí đắc địa, nằm đối diện bờ sông, thoáng...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 23,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 120 m2 195,84 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền hạ giá bán nhanh nhà căn biệt thự góc 2 MT hẻm đường Nguyễn Trọng Tuyển, P. 1, Q. Tân Bình.- DT: 7.6x16m.- Kết cấu: Trệt + 3 lầu.- Nhà...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      H
      Nhà Phố Giá Rẻ (đẹp ) Tp Hcm Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.