Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 8.796 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán gấp nhà phố shophouse 5 tầng, 90 m2, giá 20 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 90 m2 222,23 triệu/m2
      thương mại dịch vụ Broadway - tâm điểm toả sáng giữa Đại đô thị vin Grand Park.Quà tặng đặc biệt: Chương trình "Vì tương lai xanh" - Tặng ngay xe VinFast...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án tại Đường 48 - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      - Chủ gởi bán góc 2 MT đường 48 và Nguyễn Đăng Đạo KDC Thế Kỷ Q. 2.- SHR pháp lí cá nhân công chứng sang tên.- Hiện trạng đất trống.- DT: 8 x 20 dtcn 144,7...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Đường 48, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 470 m2, mặt tiền 22m , giá 22 tỷ

      22 tỷ 470 m2 46,81 triệu/m2
      Bán căn nhà phố trục chính KD Lã Xuân Oai Q. 9 nay TP Thủ Đức.DT: 470 mét vuông.Bề ngang rộng 22m khuôn viên tuyệt đẹp.Hiện trạng: Nhà củ thích hợp...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 140 m2 tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,1 tỷ

      23.1 tỷ 140 m2 165 triệu/m2
      Ngộp NH, cần tiền gấp, tôi thiện chí bán ngay 1 trong 2 căn Mystery Villas Hưng Thịnh.DT: 7x20m - giá 165 tr/m2.DT: 5x20m - giá 160 tr/m2.Tôi cần tiền gấp...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, 126 m2, giá 29,5 tỷ tại Đường 17 - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      29.5 tỷ 126 m2 234,13 triệu/m2
      căn biệt thự cao cấp cần bán nhanh khu phố Mỹ Thái. Nhà thiết kế đẹp ở ngay giá cực rẻ. Nhà xây trệt hai lầu có 4 PN sân thượng thoáng mát. Quý khách...
      Dự án Mỹ Thái 2, Đường 17, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, giá 24 tỷ tại Đường Bùi Văn Ba - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 0 m2
      căn biệt thự ven sông Jamona Golden, Bùi Văn Ba, Tân Thuận Đông, Q7.- DT: 7,4x18m, 133,2 mét vuông, 4 tầng + hầm.+ căn biệt thự song lập với lối...
      Dự án Jamona Golden Silk, Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 140 m2, giá 28,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28.5 tỷ 140 m2 203,58 triệu/m2
      Villas Saigon Mystery Q. 2 nằm trong khu Compound Hưng Thịnh - Cạnh Đảo Kim Cương.Tôi cần tiền muốn bán gấp trong tháng căn Mystery Villas Hưng Thịnh.Nhà...

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 111 m2, giá 26 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 111 m2 234,24 triệu/m2
      Bán nhà căn nhà phố Hưng Phước 4, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.Vị trí trung tâm Hưng Gia - Hưng Phước luôn đông đúc sầm uất. Cách Bùi Bằng Đoàn 200m, khu trung tâm...
      Dự án Hưng Phước, Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 152 m2, giá 25 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 152 m2 164,48 triệu/m2
      * Metropole - Crest: bán ngay 3 phòng ngủ, nội thất CĐT, view Sông SG trực diện, yên bình, xem nhà contact 24/24*.- DT: 152m2 - 3 phòng ngủ -...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 1 tầng, 240 m2, giá 24,2 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      24.2 tỷ 240 m2 100,84 triệu/m2
      căn biệt thự Nguyễn Văn Đậu 8x30m là kiệt tác kiến trúc với DT rộng 8x30m, tận dụng tối đa không gian. Thiết kế độc đáo, nội thất sang trọng, kết hợp với...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 121 m2, giá 25 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 121 m2 206,62 triệu/m2
      hẻm xe hơi tráng nhựa 12m - Tô Hiến Thành, Q10 - ngang khủng 6m - nở hậu.Nhà 1Trệt 3Lầu 6 phòng ngủ 7 toilet, phòng thờ, sân thượng, 2 MT rất...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 160 m2, giá 28,5 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      28.5 tỷ 160 m2 178,13 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự đường Nguyễn Trọng Tuyển, DT 8x20, 3 tầng, giá 28,5 tỉ.- DT 8x20m.- Kết cấu: 3 tầng, nhà cũ.- Vị trí: Gần đường Nguyễn Văn Trỗi,...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 3 tầng, 126 m2, giá 25 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 126 m2 198,42 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas Q. 2 nằm trong khu Compound - Cạnh Đảo Kim Cương.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP. Tp HCM.Loại hình: ngôi ...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 2 tầng, 250 m2, giá 29 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 250 m2 116 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng căn đơn lập GS - HanQuocDT: 12,5x20m1 trệt - 2 lầu - áp máisân vườnview hồ bơihoàn thiện bên ngoài, thô bên trọnggiá 29 tỉhotline 0932...
      Dự án Zeitgeist City, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, giá 26 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 0 m2
      Bán căn biệt thự P. Thảo Điền Q. 2 (TP. Thủ Đức mới).- DT: 10x11m, CN 98.8 mét vuông.- Kết cấu; 3 tầng.- Giá: 26 tỉ TL.Nằm trong khu Làng Báo Chí,...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Thị Thanh Diệu Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 24,48 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      24.48 tỷ 130 m2 188,31 triệu/m2
      Cập Nhật Rổ Hàng Metropole mới nhất - Giá CĐT, chiếc khấu lên đến 15 phần trăm1 *The Galleria*- B-xx.03A. DT(GFA) 104.56 m2 - 2 phòng ngủ. GIÁ:...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 29,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      29.5 tỷ 145 m2 203,45 triệu/m2
      Cần bán căn 4 phòng ngủ The MarQ - View ôm trọn TP - Giá cực tốt để đầu tư.Thông tin căn hộ chung cư:- 4 phòng ngủ - 4 toilet.- DT:...
      The Marq, 24B, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 4 phòng ngủ, 152 m2, giá 25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 152 m2 164,48 triệu/m2
      Cặp căn 2 phòng ngủ liên kế, đập thông thành 4 phòng ngủ với giá chỉ 25 tỉ all in- Mặt ngoài hướng sông- Cũng là một lựa chọn rất tốt khi ghép...
      The Opera Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.