Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 8.796 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 600 m2, mặt tiền 14m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 21 tỷ

      21 tỷ 600 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố đường Huỳnh Tấn Phát, P. Phú Mỹ Q. 7.- DT: 14x34m. (DT khuôn viên đất 600 mét vuông. DT trên sổ 317 mét vuông).-...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 160 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 160 m2 180,63 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh ngôi nhà phố đường Nguyễn Sơn, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú.- DT: 8x20m, vuông vắn.- Kết cấu: Nhà 5 tầng.- sổ hồng riêng chính chủ...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      MT duy nhất còn sót lại, vị trí sang trọng đẳng cấp nhất tại khu vực Tân Định, Q1.L/H làm việc chính chủ: 0917 457 *** Thúy ngôi nhà phố - Cam kết thông...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 0 m2
      Bán hotel cao cấp 25 phòng MT Xô Viết Nghệ Tĩnh - Tầm Vu, Bình Thạnh.* Vị trí: Ngay XVNT đoạn 2 chiều cạnh công viên Tầm Vu nơi tập trung nhiều cao ốc văn...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 136 m2 tại Đường 3 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 136 m2 147,06 triệu/m2
      Đất góc 2 MT giá siêu mềm hiếm hoi tại khu dân cư Sông Giồng - Văn Minh: Để Ở / Đầu Tư1. Khu vực đồng bộ, dân trí cao (nhiều cán bộ hưu trí đang sinh...
      Đường 3, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 267 m2, mặt tiền 13m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 26,7 tỷ

      26.7 tỷ 267 m2 100 triệu/m2
      Bán đất lô góc 2 MT: Đường Út Trà Ôn, khu dân cư Gia Hòa Village, P. Phước Long B, Tp Thủ Đức.* DT đất: 267 mét vuông (13 x 21m) vạt góc; bìa đỏ cá...
      Dự án Gia Hòa, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà lk 126 m2, giá 25,5 tỷ tại Đường Hưng Thái - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 126 m2 202,39 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Hưng Thái 1 - PMH, Q. 7, khu compouud an ninh 24/7, yên tĩnh.- DT: 7x18m.- Bán: 25.5tỉ thỏa thuận cho khách thiện chí.- Bàn giao nhà như...
      Dự án Hưng Thái 1 & 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 148 m2, giá 22,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      22.5 tỷ 148 m2 152,03 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu dân cư Tấn Trường P. Phú Thuận Q. 7 - giáp Phú Mỹ Hưng.DT: 148 mét vuông (8 x 18.5).Kết cấu: Trệt 2 lầu áp mái.Nhà đẹp như...
      Dự án Tấn Trường, Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 3 tầng, 126 m2, giá 25 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 126 m2 198,42 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas Q. 2 nằm trong khu Compound - Cạnh Đảo Kim Cương.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP. TP.HCM.Loại hình: nhà mặt ...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 320 m2, giá 20 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 320 m2 62,5 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự sân vườn có nội thất đầy đủ Luxury tại KĐT Đông Tăng Long.căn biệt thự DT 10x32m full thổ cư đang cho công ty thuê.Vị trí đắc...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 200 m2, giá 26 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      + căn biệt thự Đặng Thùy Trâm, Bình Thạnh, đã có sổ hồng riêng, gần bờ sông, công viên, cộng đồng sống cao cấp.1 trệt, 2 lầu, 1 áp mái. Bao gồm 5 PN,...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn liền kề 5 tầng, 126 m2, giá 20,86 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      20.86 tỷ 126 m2 165,56 triệu/m2
      ngôi nhà phố đẹp cần bán nhanh tại khu dân cư Phú Mỹ Vạn Phát Hưng giá mềm, nhà mới.DT: 126 mét vuông.giá: 20.86 tỉ thỏa thuận.ngôi nhà ngay...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 800 m2, giá 25 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 800 m2 31,25 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sông siêu giới hạn Vạn Phúc City TP Thủ Đức giá rẻ 25 - 29 - 49 tỉ; 50 - 65 - 150 tỉ đẹp khan hiếm.* call ngay: Mỹ Nga ( 138): 0903 159...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 108 m2, giá 21,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      21.5 tỷ 108 m2 199,08 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự khu compound vin Grand Park -DTSD 288 m2 -Kết cấu: 1 trệt 2 lầu + áp mái -giá: 21.5 tỉ hotline 0941 976 ***
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 320 m2, giá 26 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 320 m2 81,25 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự Đặng Thuỳ Trâm, P. 13, BT, view sông SG, 16x20m, giá 81 tr/m²- Tuyến đường ngay Bóong Thành phố Hồ Chí Minh đối diện công viên...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 2 tầng, 320 m2, giá 20 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 320 m2 62,5 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự siêu to nội thất sang trọng.căn biệt thự ngang 10x32m. Đường trước nhà 15 mét vuông nhà đang cho công ty thuê 1 tháng...

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 100 m2, giá 22,2 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      22.2 tỷ 100 m2 222 triệu/m2
      MT KD Nguyễn Thị Nhung - KĐT Vạn Phúc City giá shock.- DT: 5 x 20m2.1 Kết cấu: 5 tầng hoàn thiện có tháng máy có thể vừa ở vừa KD hoặc làm văn phòng công...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 133 m2, giá 28,5 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      28.5 tỷ 133 m2 214,29 triệu/m2
      Do nợ NH chủ gửi bán ngôi nhà, nhà hoàn thiện, sổ hồng riêng nội thất xịn xò khu đô thị Vạn Phúc: (cam kết thông tin chính xác).- DT:7m x 19m.- Kết...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.