Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 8.796 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán gấp nhà mặt phố 7 tầng tại Đường Lê Văn Thọ - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 29,9 tỷ

      29.9 tỷ 0 m2
      Cần Bán Tòa căn nhà phố đường LÊ VĂN THỌ - PHAN VĂN TRỊ - P11- GÒ VẤP - DT: 7.5m x 27m. Công nhận 202.5 mét vuông.- Kết cấu: Hầm 7 Tầng. DT sàn...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 8 tầng, 130 m2 tại Phường 2 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 130 m2 192,31 triệu/m2
      + DT: (4x32)m + Kết cấu: 8 lầu - thang máyMT KD sầm uất, đa ngành nghề gần Chợ Thiếc, giáp ranh Q. 5.- Đang cho thuê HĐ 80tr/tháng- Tự khai thác 120tr/thág-...
      Phường 2, Quận 11, Hồ Chí Minh
      G
      Sàn Gd Bđs Innov Home - House Land Group Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà mặt phố 200 m2 tại Đường Tô Vĩnh Diện - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 22 tỷ

      22 tỷ 200 m2 110 triệu/m2
      Tòa nhà còn mới keng, ngang lớn MT khu vực trung tâm Q. Thủ Đức, cách Vincom vài bước chân.DT 8x25m=200m2SHR, hoàn công đầy đủGiá 22 tỉ làm việc chính...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Giaᴸᴬᴺᴰ - Chuyên Mặt Tiền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt phố 68 m2 tại Đường Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 68 m2 294,12 triệu/m2
      Bán nhà phố Xuân Thuỷ, Thảo Điền, Q. 2 giảm từ 22 tỉ còn 20 tỉ - DT: 5.7 x 13.5 DTCN 68m2- Vị Trí: Cách trường ISH 20m, cách sông SG 30m, cách chợ Thảo...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 133 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Thành, giá 20 tỷ

      20 tỷ 133 m2 150,38 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố KD Tân Thành P. Hòa Thạnh Q. Tân phú - 4 tầng - 133 mét vuông - 5 x 27 - 6 phòng ngủ - dòng tiền 45tr/th.Mô tả.Kết cấu 1 trệt...
      Đường Tân Thành, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 256 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Đông - Thủ Đức, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 256 m2 83,99 triệu/m2
      Bán nhà 3 MT Kha Vạn Cân, Phạm Văn Đồng, Tp Thủ Đức. DT 256m2, DT công nhận 168m2. Nhà 3 MT nên tiện KD mua bán cho thuê. hợp đồng thuê 40tr/ tháng. bán ...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 788 m2 tại Đường Lã Xuân Oai - Long Trường - Quận 9, giá 22 tỷ

      22 tỷ 788 m2 27,92 triệu/m2
      chính chủ kẹt Bank cần bán ngôi nhà nát đường 6m ngay sát Lã Xuân Oai (đang làm đường)Khu vực xây dựng đc cao tầng, sát bên khu Công Nghệ Caocư dân đông...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Giaᴸᴬᴺᴰ - Chuyên Mặt Tiền Hơn 1 năm trước

      Bán nhà phố 1 tầng, 146 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hổ Biểu Chánh - Phú Nhuận, giá 27 tỷ

      27 tỷ 146 m2 184,94 triệu/m2
      Đất Villas tọa lạc tại khu vực siêu Vip, tập chung nhiều căn biệt thự xung quang. Khu dân trí cao, tập trung giới Doanh Nhân, Chuyên Gia Nước Ngoài sinh...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 220 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Hiệp Thành - Quận 12, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 220 m2 106,82 triệu/m2
      cần bán ngôi nhà MT Lê Văn Khương, Q.12, sổ công nhận 220 mét vuông, nở hậu, hiện trạng đang làm nhà xưởng khung thép tiền chế 2 sàn. Đường xe...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 200 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 27 tỷ

      27 tỷ 200 m2 135 triệu/m2
      + DT 8x25m vuông vắn. Công nhận 200m2+ Kết cấu 4 tầng BTCT.+ Nhà có vỉa hè 3m, lòng đường 12m. Thuận tiện KD hay mở văn phòng công ty. Quán ăn, cafe.+ Khu...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phan Tôn - Quận 1, giá 25 tỷ

      25 tỷ 105 m2 238,1 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng.chính chủ cần bán nhanh, giá cực rẻ khu vực, không có...
      Đường Phan Tôn, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 125 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 125 m2 192 triệu/m2
      Gia đình cần chia TS nên bán ngay tòa nhà căn hộ dịch vụ có dòng thu nhập khủng đường Trần Não, Thủ ĐứcVị trí ngay cầu Tp Thành phố Hồ Chí Minh,...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 120 m2, giá 25 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 120 m2 208,34 triệu/m2
      Nhà thiết kế 1 trệt 4 lầu có thang máy, đầy đủ nội thất cao cấp, nhà chính chủ đang ở nên rất đẹp phù hợp nhu cầu mua ở có thể dọn vô ở ngay.Vị trí nằm...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 160 m2, giá 28,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28.5 tỷ 160 m2 178,13 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gửi bán biệt thự có sân vườn đẹp.+ DT 10x16m.+ Trệt, 3 lầu.+ diện tích xây dựng: 88m2, diện tích sử dụng: 250m2.+ garagexe, phòng...
      Đường 31, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 193 m2, giá 22 tỷ tại Đường Lê Hoàng Phái - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 193 m2 113,99 triệu/m2
      Bán căn biệt thự combound.căn biệt thự Lê Hoàng Phái, P. 17, Gò Vấp (ngã tư Nguyễn Oanh, Nguyễn Văn Lượng).- DTCN: 193 mét vuông (10x20m).- diện ...
      Đường Lê Hoàng Phái, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 126 m2, giá 24,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 126 m2 194,45 triệu/m2
      Cần bán nhanh gấp căn biệt thự phố vườn Hưng Thái - PMH - Q7.Khu Compound bảo vệ 24/7.DT: 7*18m nhà 1 trệt 2 lầu.nội thất đầy đủ.Đang hợp đồngT.Giá...
      Dự án Hưng Thái 1 & 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, 205 m2, giá 25,2 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      25.2 tỷ 205 m2 122,93 triệu/m2
      + DT 9x23m=205m2+căn biệt thự phong cách Châu Âu giữa lòng Bình Thạnh, 4 tầng, 4 PN rộng khoá vân tay, phòng khách, bếp, hòn non bộ, 2 phòng thờ, sân...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Võ Ngọc Thảo Phương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 227 m2, giá 22,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      22.9 tỷ 227 m2 100,89 triệu/m2
      Chủ ngộp NH bỏ hết số tiền đã đóng 20 phần trăm, bao hết thuế phí sang nhượng.DT đất: 227m2 (9m x 25m).DTXD: 5,68m x 15,2m x 3 tầng (260m2).Xây dựng...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.