Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 20.744 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 75 m2 tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 75 m2 266,67 triệu/m2
      Hàng hiếm MT nội bộ đường Trần Nhật Duật Q. 1 giá chỉ 20 tỉ còn TL.- DT: 4.5x17m.- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng.Vị trí cực kì đẹp, khu dân trí cao an...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 180 m2, mặt tiền 8m tại Đường Huỳnh Thị Hai, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 180 m2 75 triệu/m2
      Cặp nhà giá quá tốt.ngôi nhà phố Huỳnh Thị Hai, P. Tân Chánh Hiệp, Q. 12.DT: 8.25m x 22m.Hiện trạng gồm 2 căn riêng biệt.Kết cấu mỗi căn: 1 trệt 4 lầu...
      Đường Huỳnh Thị Hai, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 89 m2 tại Đường Trần Kế Xương - 7 - Phú Nhuận, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 89 m2 151,69 triệu/m2
      Ngộp Bank bán sốc ngôi nhà phố 71 Trần Kế Xương, P7, Phú Nhuận.Vị trí siêu VIP đối diện công viên Hải Nam, đi về Q. 1 chỉ 3 ph.- DTCN: 4mx22 (Nở hậu...
      71, Đường Trần Kế Xương, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 123 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lý Phục Man - Quận 7, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 123 m2 126,02 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường Lý Phục Man, Q. 7.DT: 5x25m (công nhận 123 mét vuông).Thiết kế: 1 trệt 2 lầu sân thượng.Đang cho thuê làm văn phòng.Tiện ích:...
      Đường Lý Phục Man, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 114 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 17 tỷ

      17 tỷ 114 m2 149,13 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Huỳnh Tấn Phát P. Tân Phú, Q. 7.* Căn 1: 5x23m sổ hồng riêng 114 mét vuông.Kết cấu: Trệt + lầu, thu nhập: 30 tr/tháng.giá siêu ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      )
      Hoàng Sơn ( Bất Động Sản Q7 ) Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà mặt phố 130 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 130 m2 115,39 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán nhanh, vị trí đẹp. Ngang 5m, đất vuông vắn.giá 15 tỉ còn TL cho khách thiện chí.LH Mr. Dũng 0942 018 *** để đc hướng dẫn xem nhà.Ngoài ra...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 94 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 3 - Phú Nhuận, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 94 m2 186,18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà đẹp góc 2MT Khu an ninh Phan Đăng Lưu, P. 3, Q. Phú Nhuận,- DT: 7m x 13.5m. DTCN: 94m2. Tổng DT sàn: 382m.- Kết cấu: Trệt +...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 210 m2, mặt tiền 7m tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,92 tỷ

      10.92 tỷ 210 m2 52 triệu/m2
      Dự án ĐH Học Bách Khoa P. Phú Hữu, Q. 9.Vị trí: Nằm thông trên 2 đường lớn Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp.Gần chợ, BV, NH siêu thị tiện lợi...Nằm bao bọc...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 11,2 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      11.2 tỷ 90 m2 124,45 triệu/m2
      Chủ bán nhanh, nhà 3 tầng, ngay khu căn biệt thự, đường số 10 phía sau Gigamall hiệp Bình Chánh Thủ Đức.5x18m công nhận đủ, không quy hoạch không lộ giới...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 17 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 0 m2
      Bạn đã chán ở ngôi nhà phố ồn ào, chật hẹp? Cuối tuần bị làm phiền bởi tiếng karaoke hàng xóm, chất lượng cuộc sống giảm đi đáng kể.Bạn có muốn đổi sang...
      Dự án Jamona Home Resort, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 100 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Bán nhà có hầm khu City Land Park Hills Gò Vấp.DT 5x20m.Kết cấu 1 hầm 4 lầu.Giá 16,5 tỉ.Nhà phù hợp để ở hoặc cho thuê.L/H: 0767 867 *** để xem nhà.Cám ơn...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk 4 tầng, 100 m2, giá 17 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      KĐT sinh thái đáng sống với môi trường trong lành yên tĩnh, an ninh, cư dân đông đúc và thân thiện.Do công việc và gia đình nên cần bán nhanh ngôi nhà...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, giá 18,5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 170 m2 108,83 triệu/m2
      - Kẹt tiền cần bán ngay nhà 3 lầu, căn hộ góc, Bình Lợi, Bình Thạnh.- DT: 10x17m.- Lô góc 2 MT để xe thoải mái, làm văn phòng, KD tất cả các ngành nghề...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 12,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.8 tỷ 100 m2 128 triệu/m2
      Các ngôi nhà trong khu đô thị Lakeview City đang rao bán với thông số sau (tất cả còn thỏa thuận giá):* căn nhà phố:- DT 5x20m, hoàn thiện cơ bản,...

      Bán gấp biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 15,5 tỷ tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 100 m2 155 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh ngôi nhà phố MT đường số 20m khu dân cư Kim Sơn - Lê Văn Lương - P. Tân Phong - Q. 7. Đối diện trường Tôn Đức Thắng, Quốc Tế...
      Dự án Kim Sơn, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 3 tầng, 117 m2, giá 12 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 117 m2 102,57 triệu/m2
      Chỉ còn 2 căn hộ góc biên, nội thất đầy đủ, vị trí đẹp.Chính chủ cần tiền bán ngay.DT 117 mét vuông (7.8*15m), 1 trệt 2 lầu có áp mái,...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 17 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      chính chủ bán ngay ngôi nhà phố view hồ Lakeview City KĐT cao cấp Q. 2, Tp Thủ Đức, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Thông tin chi tiết về ngôi ...

      Bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 170 m2, hướng Tây, giá 18,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 170 m2 108,83 triệu/m2
      sp cao cấp và phiên bản giới hạn tại Phú Mỹ Hưng,nên em Huy gửi đến quý a/c KH,thông tin chuẩn chỉnh:-Em bán căn hộ chung cư Happy Premier-2...
      Dự án Happy Valley Premier, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.
      • Kiểm tra pháp lý: Trước khi quyết định chọn bán nhà đất, yếu tố pháp lý là không thể bỏ qua. Đảm bảo rằng người bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ cung cấp đầy đủ giấy tờ hợp lệ về quyền sở hữu và các văn bản liên quan, tránh rủi ro tranh chấp về sau.