Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 20.740 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 83 m2 tại Đường Út Tịch - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,28 tỷ

      13.28 tỷ 83 m2 159,99 triệu/m2
      Chủ định cư nước ngoài cần bán nhà hẻm xe hơi Út Tịch, P. 4, Tân Bình – Sát sân bay Tân Sơn Nhất- DT: 4m x 21m, công nhận 83m2, DTSD 219m2. Đất vuông ...
      Đường Út Tịch, 4

      Cần bán ngay căn nhà riêng 165 m2 tại Đường Trung Lang - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 165 m2 66,67 triệu/m2
      Bán nhà đường Trung Lang, P. 12, Tân Bình – khu Bàu Cát giáp K300, vị trí đắc địa- DT: 6m x 28m, công nhận 165 mét vuông. vuông vức, không tóp hậu,...
      Đường Trung Lang, 12

      Bán gấp căn hộ 123 m2, giá 19,5 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 123 m2 158,54 triệu/m2
      Kẹt tiền nên bán ngay chung cư 3 PN đầy đủ nội thất cao cấp y hình, tại Hà Đô Centrosa, Tòa Tháp Orchid 1 – O1. gọi ngay 0932.032.403 gặp Tuyền+ Nhà...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Phượng Tuyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 11 - Gò Vấp, giá 12.3 tỷ

      12.3 tỷ 120 m2 102,5 triệu/m2
      HẺM TO, NHÀ XỊN – ĐỖ XE CẢ NGÀY CŨNG CHẲNG AI LA  🚩NGUYỄN VĂN KHỐI, P11, Q. GÒ VẤP, TPHồ Chí Minh  DT: 120 mét vuông (6x19.5m); 1️⃣2️⃣...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 163 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phú Hữu - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 163 m2 85,89 triệu/m2
      Sát Global City, nơi sẽ khai trương trung tâm thương mại lớn nhất Việt Nam, đất xây căn biệt thự nghĩ dưỡng với:✅ DT rộng hiếm có: 163 mét vuông...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phú Hữu
      9
      C?ng Ch?a Ng?c H?n Land Qu?n 9 Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất 305 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12.5 tỷ

      12.5 tỷ 305 m2 40,99 triệu/m2
      nền thổ cư cực chất tại Nguyễn Duy Trinh, Phú Hữu, Q9, Thành phố Hồ Chí Minh. DT 305m2, giá chỉ 12,5 tỉ.- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 80 m2, giá 10 tỷ tại Phường An Phú - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      Thông tin chi tiết căn hộ chung cư cao cấp 2 phòng ngủ căn hộ góc Eaton Park:Loại hình: căn hộ góc 2  phòng ngủ, 2 phòng tắm.Hướng: Cửa...
      Mặt tiền đường Mai Chí Thọ, An Phú, thành phố Thủ Đức, thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 73.4000015258789 m2, hướng Nam tại Đường Xóm Đất - 9 - 11, giá 13 tỷ

      13 tỷ 73,41 m2 177,12 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà góc 2 MT 146 Xóm Đất P.9 Q. 11-DT: 4.3m x 11m  nở hậu 5.3m - DTCN: 36.7 mét vuông - DTS: 73.4 mét vuông-Hướng: N.-Kết...
      Đường Xóm Đất, Phường 9, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 145 m2 tại Đường Liên Phường - Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11.6 tỷ

      11.6 tỷ 145 m2 80 triệu/m2
      Những lô dưới đây:- 5x29m, đường 16m giá 11,6 tỉ- 5x22 giá 10.5 tỉ.- 10x20 giá 75tr/m2.- 10x20 lô góc 2 MT giá 85tr/m2.- 16x20 giá 65tr/m2.- khu dân ...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 87 m2, hướng Đông-Nam tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 13.1 tỷ

      13.1 tỷ 87 m2 150,58 triệu/m2
      +ngôi nhà phố đường trần văn kiểu,ngay trường cấp 1 nguyễn thái bình.+DT: 87 mét vuông ( 4m x 22m x 4 tầng) 1 trệt,3 tầng,sân thượng,4 phòng.+Kết...
      Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng, 116 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 13 - Tân Bình, giá 15.48 tỷ

      15.48 tỷ 116 m2 133,44 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe tải Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình, ngay khu sân bay.- DT: 8.6m x 13m, nở hậu tài lộc 9m, CN 116 mét vuông - diện tích sử dụng...
      Đường Phạm Văn Hai, 3

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 170 m2, giá 20 tỷ tại Phường Cát Lái - 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 170 m2 117,65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà căn biệt thự vị trí đẹp, góc 2 MT P. Cát lái (Q. 2 cũ), tp. Thủ đức, Thành phố Hồ Chí Minh+ DT: (10*17m). bìa đỏ chính chủ,...
      Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 45 m2 tại Đường Út Tịch - 14 - Tân Bình, giá 10.79 tỷ

      10.79 tỷ 45 m2 239,78 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Út Tịch, P. 4 Q. Tân Bình, kế sân bay Tân Sơn Nhất.- DT: 4m x 12m; CN 45m2 đất, DT sàn 150m2.(Đất vuông vức, không lộ giới, không...
      Đường Út Tịch, 4

      Chuyển nhượng nhà đất 3 tầng, 80 m2 tại Đường Út Tịch - 14 - Tân Bình, giá 14.79 tỷ

      14.79 tỷ 80 m2 184,88 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà hẻm xe hơi Út Tịch, P. 4, Tân Bình. Ngay khu sân bay Tân Sơn Nhất.- DT: 4m x 20m, CN 80 mét vuông. diện tích sử dụng...
      Đường Út Tịch, 4

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 173 m2 tại Đường Số 19 - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 17.7 tỷ

      17.7 tỷ 173 m2 102,32 triệu/m2
                                            Cần bác trước tết...
      Đường Số 19, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 182 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10.56 tỷ

      10.56 tỷ 182 m2 58 triệu/m2
      Những nền đất nền hiện đang có giá siêu mềmLô 7x26m sổ riêng, đường 12m giá 58tr/ mét vuông.Lô 736 mét vuông có 200 mét vuông thổ cư,...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 173 m2 tại Đường 12 - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 14.1 tỷ

      14.1 tỷ 173 m2 81,51 triệu/m2
        - chủ lớn tuổi cần bán dãy nhà trọ MT đường 12 P. bình chiểu thủ Đức. Đất siêu rộng 8x21.6, phongt trọ kiên cố chắc chắn.        ...
      Đường 12, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 100 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      + Nhà Đẹp HXT, 4 tầng đúc, Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, 4.1x26m, 100m2+ Kết cấu: Nhà 4 tầng đúc BTCT kiên cố. Bao gồm 7  phòng ngủ, 8  nhà vệ ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.