Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 20.739 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 107,5999984741211 m2 tại Đường Bến Vân Đồn - Quận 4, giá 15 tỷ

      15 tỷ 107,6 m2 139,41 triệu/m2
      DT: 107,6m2Chính chủ, sổ hồng riêng đầy đủgiá: 15tỉ thỏa thuận.
      Đường 360/7 Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 120 m2, giá 20 tỷ tại Đường Trần Văn Trà - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      💎 Tên dự ánTHE REGENCY chủ đầu tư: Công ty TNHH Phát triển Phú Mỹ Hưng.Đơn vị phân phối: Trực tiếp phòng KD chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng.🌱 Vị trí: Lô...
      Đường Trần Văn Trà, Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 100 m2 149 triệu/m2
      -Kẹt bán ngay nhà 4lau ngay Nguyễn Văn Đậu,Bình Thạnh-Dien tich:100 mét vuông (5.8x16.5m), nở hậu 6m- 4 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, PK,...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 100,9000015258789 m2 tại Đường 10 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 100,91 m2 167,5 triệu/m2
      Bán đất Q. 2, đường số 10, Trần Não, Bình An, Q. 2 – 100,9m2 – giá chỉ 16,9 tỉ, sổ sẵn📍 Vị trí đắc địa khu Trần Não, P. Bình An, TP. Thủ Đức – cách MT Trần...
      Đường 10, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 97 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 97 m2 153,61 triệu/m2
      Hiếm. Chính chủ bán nhà Nguyễn Văn Đậu, BT - hẻm xe hơi - DT 97 mét vuông nở hậu+ DT đẹp 5.8m/nở hậu x 16.5m. KC: Trệt, 3 lầu BTCT rộng, thoáng mát....

      Sở hữu căn 103 m2, giá 10,84 tỷ tại Đường Phan Văn Đáng - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.84 tỷ 103 m2 105,25 triệu/m2
      Giá đã bao gồm thuế phí - Sẵn sổ📌 Thông tin chung cư:- DT: 103 mét vuông | 2 PN – 2 WC- View nội khu và sông Thành phố Hồ Chí Minh- nội thất ...
      Số 2, Phan Văn Đáng, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành Phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

      Bán căn hộ chung cư 250 m2, giá 19 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 250 m2 76 triệu/m2
      River Garden bán căn hộ thông tầng tầng cao tháp B.- 2 tầng có DT 250 mét vuông.- Kết cấu: 4 PN, 4 phòng tắm, phòng khách, phòng ăn,... thiết kế...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 44 m2 tại Đường Hoàng Sa - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 44 m2 415,91 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Hoàng Sa, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, TP. Sài Gòn- DT đất 44 mét vuông, ngang 3.7m- Nhà: 1 lửng 2 lầu, 5 PN 4  nhà vệ sinh- Nhà...
      Đường Hoàng Sa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 72 m2, hướng Đông tại Phường 13 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 72 m2 208,34 triệu/m2
      Chính chủ cần ban MT chợ Phú Lâm , gần vòng xoay , thuận tiện đi lại các Q. 5-10-11, trung tâm giải trí đáng sống nhất Q. 6 , gần các cung đường Bà Hom ,...
      Đường Số 3, Phường 13, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 113 m2, giá 19 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 113 m2 168,15 triệu/m2
      [BÁN NHANH] GATEWAY THẢO ĐIỀN – 3 phòng ngủ VIEW SÔNG – nội thất đầy đủ – giá siêu mềm NHẤT 🌿 chung cư cao cấp tại Gateway Thảo Điền –...
      Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 210 m2, mặt tiền 6m tại 28 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 15,54 tỷ

      15.54 tỷ 210 m2 74 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền căn biệt thự dự án khu nhà ở Thiên Hà, thuộc P. 28, Q. Bình Thạnh, khu đã có QHCT 1/500, bìa đỏ nền thổ cư. nền đất vị trí đẹp...
      Đường Bình Quới, Phường 28, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 130 m2, giá 15 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 130 m2 115,39 triệu/m2
      DT: 130m2Thiết kế: 3 phòng ngủ - 2WCTình trạng nội thất: đầy đủ nội thất mới 100 phần trăm tông sang trọnggiá chỉ: 15 tỉ all in ( có thỏa ...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 72 m2 tại Phường 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 72 m2 262,5 triệu/m2
      🔥 SIÊU TOÀ NHÀ BÌNH THẠNH- DÒNG TIỀN 150tr/Tháng - 5,3x18,5m- 6 Tầng- cực hiếm- CÓ THANG MÁY- NỞ HẬU 18tỉ 9 thỏa thuận Mạnh0902691833 Kim Tài
      Phường 1, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 64 m2 tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 64 m2 215,63 triệu/m2
      💥 Cơ hội vàng sở hữu BĐS trung tâm Q. 1 – giá mềm nhất khu vực!* giá: 13.8 tỉ (thỏa thuận trực tiếp chính chủ)* DT: 64m2 (7m x 9m, vuông vắn)* Kết cấu:...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 56 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 11 - Phú Nhuận, giá 11 tỷ

      11 tỷ 56 m2 196,43 triệu/m2
      🏩 Cơ hội sở hữu nhà lô góc 3 MT hiếm có – Khu VIP Phú Nhuận, chỉ 11.x tỉ!* giá: 11.x tỉ (thỏa thuận trực tiếp chính chủ)* DT: 56m²* Kết cấu: 4 tầng BTCT...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 100 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 100 m2 145 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự MINI MỚI ĐẸP – BÌNH LỢI, P.13, BÌNH THẠNHDiện tích: 5 x 20mKết cấu: Hầm – Trệt – 2 Lầu – Sân thượng trước & sauGồm: 5 phòng ...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 50 m2 tại Đường Hoa Lan - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 50 m2 380 triệu/m2
      BÁN nhà phố HOA LAN – P. 2, PHÚ NHUẬNDT: Ngang 4m, công nhận 50m²Kết cấu: Có hầm để oto – Thiết kế hiện đại, tiện lợiVị trí: MT đường Hoa Lan, khu sang...
      Đường Hoa Lan, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 73 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 73 m2 219,18 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP BÌNH THẠNH - Đ.NGUYỄN VĂN ĐẬU P11 BÌNH THẠNH Sài Gòn:- Thông tin chi tiết: • DT - 4.6 x 16m - công nhận 71.2 m² - DT sàn 226m². • Kết...

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.