Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 20.739 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán ngay nhà shr 350 m2 tại Đường Thới Hòa - Vĩnh Lộc A - Bình Chánh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 350 m2 42,86 triệu/m2
      nhà và 12 phòng trọ Đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Sài Gòn, với DT rộng rãi 350 mét vuông.Giá: 14,5 tỉ còn thỏa thuận.sổ hồng riêng,...
      Đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 143 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 143 m2 81,12 triệu/m2
      Bán nhà Bình Thạnh - MỘT ĐỜI CHỦ - DT Lớn 143m² Nở hậu đẹp.  Nhỉnh 11 tỉ tl📍Dt 4m/nở 8m x 26m. Hiện trạng nhà 2 tầng c4. Tiện xây sửa mới📍Vị trí HXT...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 83 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 83 m2 155,43 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 260 Nguyễn Thái Bình, P. 12, Tân Bình (nay là P. Bảy Hiền), rẻ nhất khu K300- DT: 4 x 21m, công nhận 83m2 đất - tổng DTSD 229m2.(vuông vắn,...
      Đường Nguyễn Thái Bình, 12

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 60 m2 300 triệu/m2
      NHÀ Q. 1 NGANG 4.5*13.5 - 4 TẦNG - 4 phòng ngủ hẻm xe hơi VỊ TRÍ VIP NGUYỄN TRÃI/ CỐNG QUỲNH - Giá:  18 tỉ ( TL)Mô tả:🌟 Thiết kế hiện đại với...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 91 m2 tại Đường Bạch Đằng - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 91 m2 164,84 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình (nay là P. Tân Sơn Hòa); gần sân bay & công viên Gia Định- DT: 5 x 20m, công nhận 91 mét vuông,...
      Đường Bạch Đằng, 2

      Sở hữu nhà mặt phố 112 m2 tại Đường 1 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 112 m2 160,72 triệu/m2
      Nhà mặt góc, 4 tầng đẹp (một trệt, 1 lững, 2 lầu),  5  phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh. DT : 112 mét vuông (5,4x18), sổ riêng, pháp lí...
      Đường 1, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 132 m2 tại Đường Trương Hoàng Thanh - 12 - Tân Bình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 132 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 8m Trương Hoàng Thanh, P. 12, Q. Tân Bình (nay là P. Bảy Hiền) ngay khu K300- DT: 4,5m x 30m, công nhận 132 mét vuông, DTSD 179 mét ...
      Đường Trương Hoàng Thanh, 12

      Chuyển nhượng biệt thự 140 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 140 m2 89,29 triệu/m2
      Cần bán gấp ngôi nhà phố khu dân cư Conic. Đối diện trường đại học Văn Hiến, đại học Kinh Tế Thành phố Hồ Chí Minh.khu dân cư sầm uất, kết nối...
      Lô 13b Nguyễn Văn Linh, Phong Phú, Bình Chánh, Tp HCM

      Cần bán ngay nhà riêng 85 m2 tại Đường Bạch Đằng - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 85 m2 155,3 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 159 Bạch Đằng, P. 2 Q. Tân Bình (nay là P. Tân Sơn Hòa) cạnh công viên Gia Định- DT: 6,2 x 15m, công nhận 85m2, tổng diện tích sử dụng...
      Đường Bạch Đằng, 2

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 70 m2 tại Đường Quang Hiền - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 70 m2 142,86 triệu/m2
      Bán nhà phố số 12 đường Quảng Hiền, P. 11, Q. Tân Bình, khu Bàu Cát- DT : 4,5m x 15,5m, CN 70m2. vuông vắn, không lộ giới, không tóp hậu, không lỗi phong...
      12 Đường Quang Hiền, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 127 m2 tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 127 m2 122,05 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Trần Văn Quang, P. 10, Q. Tân Bình (nay là P. Bảy Hiền)- DT: 5m x 17m, nở hậu 10x8m. Công nhận đủ 127m2, tổng diện tích sử dụng...
      Đường Trần Văn Quang, 10

      Bán căn hộ chung cư 92 m2, giá 14,7 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14.7 tỷ 92 m2 159,79 triệu/m2
      chung cư cao cấp Sarimi - Sala.- DT: 88 m2.- logia: Rộng và mát.- Số phòng: 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- giá 14,7 tỉ (TL).- Các tiện ích đầy đủ tại...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 92 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 92 m2 135,87 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Sadora Sala view trung tâm Q. 1 - Vị trí trung tâm giá chỉ bằng 1 nửa các dự án khác trong khu vực. Tiềm năng tăng...

      Cần bán nhanh nhà riêng 65 m2 tại Đường Ung Văn Khiêm - 25 - Bình Thạnh, giá 13,88 tỷ

      13.88 tỷ 65 m2 213,54 triệu/m2
      - Vị trí: Ung Văn Khiêm, P. 25, Bình Thạnh ( P. Thạnh Mỹ Tây mới )- Ngang 4m X 15,5m X 4 tầng sân thượng- HXT tránh có vỉa hè, quy hoạch ổn định, có thể vừa...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 188 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 188 m2 68,62 triệu/m2
      - MT đường số cách Nguyễn Duy Trinh chỉ 100 mét- Đường quy hoạch 8m, hiện hữu đường nhựa 5 mét- Nhà 3 mặt thoáng, sau nhà là công viên cực mát- Hiện trạng...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 105 m2 tại Đường Tân Hải - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 105 m2 180,96 triệu/m2
      Bán nhà phố 25 Tân Hải, P. 13, Q. Tân Bình; trục Trường Chinh - Cộng Hòa, Etown Tân Bình.- DT: 6 x 17m, nở hậu 8m, CN 105 mét vuông - DT sàn...
      25 Đường Tân Hải, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 80 m2 tại Đường Cộng Hòa - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 80 m2 171,25 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 43 Cộng Hòa, P. 4 Q. Tân Bình (nay là P. Tân Sơn Nhất), cạnh sân bay- DT: 4,5 x 19m, công nhận 80m2 - DT sử dụng 249m2, vuông vắn, k lỗi phong...
      Đường Cộng Hòa, 4

      Bán gấp nhà sổ riêng 90 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 90 m2 154,45 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 260 Nguyễn Thái Bình, P. 12, Q. Tân Bình, (nay là P. Bảy Hiền) ngay khu K300- DT: 5m x 18m; DT công nhận 90m2 đất.(vuông vức, không tóp hậu,...
      Đường Nguyễn Thái Bình, 12

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.