Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 20.743 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 80 m2 160 triệu/m2
      Bán đất An Phú An Khánh:- DT 4x20m đường 31F hướng Nam, HĐ sang tên, giá 175 tr/ mét vuông.- DT 4x20m đường 31E hướng Nam, SHR giá 160 tr/ mét ...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 31E, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 182 m2 tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 182 m2 68,69 triệu/m2
      Cần bán đất nền khu 44 biệt thự Valora Mizuki Park.DT đất: 182m2.Xây dựng: 1 trệt 2 lầu có sân thượng.Giá: 12.5 tỉ TL.Tiện ích đầy đủ.Khu dân trí cao, bảo...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 108 m2 92,6 triệu/m2
      Đông Thủ Thiêm, P. Bình Trưng Đông,TP Thủ Đức.1 - 6m x 18m Đường 16m + đường 12m. Đông Nam2 - 6m x 20m Đường 16m + đường 12m. Đông Nam3 - 8 x 22M đường 51...
      Dự án Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 240 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,32 tỷ

      10.32 tỷ 240 m2 43 triệu/m2
      bán ngay miếng đất khu dân cư Bách Khoa Q. 9.- Vị trí đường 12m.- DT: 240m2 (7.5x32)m.- Giá ngộp inbox.Qk xem đất xin liên hệ ngay: 0914 224 *** Mr....
      Dự án Bách Khoa, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 200 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 200 m2 70 triệu/m2
      Bán đất dự án Gia Hòa, KDC an ninh, yên tĩnh. hạ tầng giao thông đẹp, công viên lớn cùng nhiều tiện ích nội khu như: Hồ bơi Ánh Viên, san tenis, cầu...
      Dự án Gia Hòa, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 160 m2, hướng Đông - Nam tại Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 160 m2 109,38 triệu/m2
      Duy nhất nền căn biệt thự nội khu Nam Long, Phú Thuận, Q. 7.Khu đất 8m x 20m.+ Đất trống đã rào chắn tiện xây mới.+ Xung quanh toàn căn biệt thự, trước...
      Dự án Nam Long Phú Thuận, Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 353 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 19,77 tỷ

      19.77 tỷ 353 m2 56 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất khu dân cư Phú Nhuận Tp. Thủ Đức (Q. 9) giá 56tr/m2.- Vị trí đường 16m.- DT: 353m2 (15x23)m,- Giá ngộp 56tr/m2.QK xem đất xin call ...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 200 m2, hướng Bắc tại Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 200 m2 65 triệu/m2
      Bán đất Villa - căn biệt thự khu DC Sông Đà, khu dân cư Bình Dân đường Hiệp Bình - P. Hiệp Bình Chánh, Tp Thủ Đức.1. DT: 200 mét vuông (10 x 20) -...
      Dự án Sông Đà, Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk giá 11,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 0 m2
      Khu compound, yên tĩnh, tiện ích nội khu đầy đủ (hồ bơi, công viên).
      Dự án Verosa Park Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề 2 tầng, 200 m2, giá 18,5 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 200 m2 92,5 triệu/m2
      - Chính chủ Ngộp tiền trả lãi xuất. Cần bán ngay căn biệt thự đường chính khu dân cư Làng ĐH Khu ABC, đường Trần Thị Liền, Phước Kiển, Nhà Bè, sát bên...
      Dự án Làng Đại Học ABC, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 15,9 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      15.9 tỷ 90 m2 176,67 triệu/m2
      nhà mặt tiền Khang Điền - sở hữu những ưu điểm nổi trội trên thị trường BĐS rủi ro hiện tại.- Xây dựng hoàn thiện 100 phần trăm với đầy đủ tiện ích...
      Dự án The Classia, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 134 m2, giá 19,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 134 m2 145,53 triệu/m2
      Nhà mới KDC dân trí cao, yên tĩnh . Đường rộng 14m có lề đường, đủ các hướng và vị trí:1./ Nhà 2 MT có cả lề rộng , DT 8x18m 3 lầu Ngay gần Sông và Mai Chí...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 3 tầng, 140 m2, giá 18,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 140 m2 132,15 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền nhà mặt tiền 140 mét vuông LAKEVIEW CITY giá 18.5 tỉ. - Thiết kế 1 trệt 3 lầu, sân vườn bên hồng nhà 2m.- Sàn sử dụng 268m2- Hoàn...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 90 m2, giá 11,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      11.3 tỷ 90 m2 125,56 triệu/m2
      Kẹt tiền bán gấp 1 số căn giá mềmDT 5x15 giá 11.3 tỉDT 5x17 giá 11.6 tỉDT 7x13 giá 11.3 tỉDT 6x18 giá 13.7 tỉDT 6x15 giá 12 tỉ7.5x15 giá 23.5 tỉ full...
      Dự án Verosa Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 205 m2, giá 18 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 205 m2 87,81 triệu/m2
      Bán căn biệt thự VIP 10x20 tại Đông Tăng Long trục đường thông suốt ra hồ sinh thái 21 ha, cách hồ 50m Nhà đã hoàn thiện đầy đủ nội thất. Toàn bộ nội...
      Dự án Khu đô thị mới Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 2 tầng, 135 m2, giá 18 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 135 m2 133,34 triệu/m2
      căn biệt thự Jamona Golden Silk Bùi Văn Ba - chốn bình yên giữa lòng Hồ Chí Minh hoa lệ - khu vực an dưỡng cho giới thượng lưu - không khí an lành - an...
      Dự án Jamona Golden Silk, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      nhà mặt tiền 100 mét vuông LAKEVIEW CITY rao bán 13 tỉ. giá tốt nhất thời điểm hiện tại.- Thiết kế 1 trệt 3 lầu- Sàn sử dụng hơn 250m2- Hoàn thiện...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhanh ngôi nhà phố nội thất cơ bản KĐT Lakeview City - Dt 5x20m 1 trệt 3 lầu - HĐMB công chứng sang tên nhanh chóng - NH hỗ trợ vay 70%-...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.