Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 20.743 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 72 m2 193,06 triệu/m2
      - Gia đình đi định cư, cần bán nhanh ngôi nhà vị trí siêu đẹp vừa ở vừa KD, khu KD sầm uất, dân trí cao, lịch sự, văn minh, an ninh.- DT: 4x18m, vuông ...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp shop house 73 m2, giá 16 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 73 m2 219,18 triệu/m2
      nhà phố thương mại vin Q. 9, bán nhanh chỉ 16 tỉ đang có hợp đồng thuê.- Vị trí: Mặt sảnh khu Origami.- DT: 73 mét vuông.- Đang có hợp đồng thuê...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn shophouse 2 tầng, 195 m2, giá 12 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 195 m2 61,54 triệu/m2
      Vị trí: MT An Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân.Quy mô: 90 ngôi nhà phố.- pháp lí: giấy phép XD từng căn, đã có bìa đỏ cho từng căn.- NH hỗ trợ:...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán đất 68 m2 tại Đường Trần Lựu - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 68 m2 154,42 triệu/m2
      - Vị trí: Ngay Trần Lựu, An Phú An Khánh, Q. 2.- DT: 4x17m - vuông vắn.- đc xây dựng: Hầm + 4 tầng.- Đường trước nhà rộng rãi, oto đậu trước cả ngày.-...
      Đường Trần Lựu, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 70 m2 tại Đường Chấn Hưng - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 70 m2 228,58 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Chấn Hưng P6, Tân Bìn (ngay cx Bắc Hải Q. 10)- DT: 4 x 18m (nở hậu 4,2m). CN 70m2- Kết cấu: Nhà 4 tầng- Đang cho spa thuê...
      24 Đường Chấn Hưng, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất mặt tiền 10m tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      Hàng ngộp thở, đất trong khu căn biệt thự Tam Đa, trong khu vui chơi giải trí BCR, P. Trường Thạnh, Q9.- DT đất 513.2 mét vuông.- Ngang 10m nở hậu.-...
      Dự án Tam Đa BCR, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,63 tỷ

      14.63 tỷ 110 m2 133 triệu/m2
      Bán đất Huy Hoàng xây cao đc hầm 6 - 7 tầng, thích hợp làm văn phòng, hotel Q2. DT 5x20m giá 130tr/m đường 12m, hướng TNDT 5x22m giá 140tr/m đường 12m,...
      Dự án Dự án Huy Hoàng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 360 m2, mặt tiền 9m tại Đường 4 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 15,99 tỷ

      15.99 tỷ 360 m2 44,42 triệu/m2
      Ngộp bank tổng giảm 4 tỉ.MT KD - căn hộ dịch vụ - 360m2 - 5 tầng - 43 phòng - ngay kcx linh trung TP Thủ Đức - khu vực cực kỳ sầm uất - nhu cầu thuê ở...
      Đường 4, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 80 m2 tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 80 m2 157,5 triệu/m2
      Khuôn đất hướng Đông Nam phúc khí sát công viên Cao Đức Lân giá siêu mềm còn lại:- Vị trí: MT đường số 10m ngay Bùi Tá Hán.- DT: 4 x 20m công nhận đủ.-...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 105 m2 tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 105 m2 128,58 triệu/m2
      Cần bán nền đất căn biệt thự khu dân cư Kim Sơn, P. Tân Phong, Q. 7 liên kế Phú Mỹ Hưng - khu dân cư an ninh cực tốt.DT: 5x21m.giá: 13.5 tỉ. Đất...
      Dự án Kim Sơn, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 100 m2 tại Đường 12 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      - Bán đất MT An Phú - An Khánh, Quân 2.- Xây mới: Hầm - Trệt - 3 lầu - sân thượng.+ Vị trí tuyệt vời, gần Ngay trường cấp 1,2,3, nhiều NH và các tiện ích...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 12, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 80 m2 157,5 triệu/m2
      Cần sang nhượng miếng đất trong KĐT An Phú An Khánh (Q. 2 cũ) P. An Phú, TP. Thủ Đức:- DT 4x20m, đường 12m, hướng ĐN, bìa đỏ, giá 12,6 tỉ.- DT 4x19,2m,...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 360 m2, mặt tiền 14m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,68 tỷ

      13.68 tỷ 360 m2 38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất 2 MT đường chính D1, D6 khu du lịch BCR Q. 9, đối diện rạch nắn dòng.- DT: 360 mét vuông (14,4mx25m).- Lộ giới: 12m.- Giá...
      Dự án Tam Đa BCR, Đường D1, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 136 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Phường 10 - Quận 6, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 136 m2 130,89 triệu/m2
      bán nhanh nhà khu Bình Phú Q6.DT: 8 x 17m.Xây dựng: 1 trệt 3 lầu + sân thượng.Đường rộng, thông thoáng.Vị trí đẹp. Hoa Viên trước mặt.sổ hồng riêng, hoàn...
      Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 120 m2 tại Đường 51 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 19,2 tỷ

      19.2 tỷ 120 m2 160 triệu/m2
      Vị trí: MT đường 51, khu dân cư Văn Minh - ngay 8 tháp The Sun Avenue, An Phú, Q. 2.- DT: 6x20m = 120 mét vuông (CN) - vuông vắn.- Thích hợp làm...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 51, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 175 m2, giá 19,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 175 m2 111,43 triệu/m2
      - căn biệt thự trong khu The Garland - đường Dương Đình Hội, liên kế các dự án Gia Hòa, Khang Điền, An Thiên Lý, Phước Long B, Q. 9. Khu compound biệt...
      Dự án The Garland, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 72 m2, giá 18,5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 72 m2 256,95 triệu/m2
      căn biệt thự khu Compoud đường D3, P. 25, Bình Thạnh.- DT: 72 mét vuông (6m x 12m).- Kết cấu: Trệt + lửng, 3 lầu + mái ngói.- Gồm garage + PK +...
      Đường Võ Oanh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 119 m2, giá 13,9 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      13.9 tỷ 119 m2 116,81 triệu/m2
      Xuất ngoại bán ngôi nhà phố khu GS - HanQuoc.An ninh 24/24.Hồ bơi, phòng gym, siêu thị, karaoke, bida, bilax...DT nhà mặt tiền: 7x17m.Sân vườn - 1 trệt...
      Dự án Zeitgeist City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.