Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 20.743 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Đường 5 - Tân Phú - Quận 7, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 60 m2 176,67 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán ngay nhà mới đẹp, MT đường số 5 tầng, ngay chợ Tân Mỹ, P. Tân Phú, Q. 7.Mô tả:- Giá chào còn 10.6 tỉ (thỏa thuận).- DT: 60m2.- DT sàn:...
      Đường 5, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Ngọc Vân - Thủ Đức, giá 11 tỷ

      11 tỷ 70 m2 157,15 triệu/m2
      MT KD siêu đỉnh - vị trí độc tôn có 1 - 0 - 2 thích hợp KD đa ngành.DT: 75 mét vuông (4.5x17m) chuẩn.Kết cấu: 3 tầng mới toanh 5  phòng ngủ, 6...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Bạch - 12 - Gò Vấp, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán nhà c4 ngang 4m15 dài 29m.- 2 MT đường Phạm Văn Bạch - Huỳnh Văn Nghệ và MT hẻm hậu 2m.- Lề đường MT Huỳnh Văn Nghệ rộng rải KD mua bán...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 112 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Sơn - Tân Phú, giá 18 tỷ

      18 tỷ 112 m2 160,72 triệu/m2
      * DT: 8x16m (chiều dài 1 cạnh 16m, 1 cạnh 12m), nhà c4.-----* Vị trí: Ngay ngã ba Nguyễn Sơn, Lê Khôi, cách chợ 100m, cách phố ăn 50m, nằm trên con đường...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Bán đất nền 514 m2 tại Đường Tam Đa - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 514 m2 25,3 triệu/m2
      Mô tả:+ TP Thủ Đức, Khu căn biệt thự Tam Đa BCR.+ DT khuôn đất 514 mét vuông công nhận đủ, Full thổ cư (ngang 10m, nở hậu 31m dài 26m), nền căn ...
      Dự án Tam Đa BCR, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố - shophouse 4 tầng, 90 m2, giá 18,39 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      18.39 tỷ 90 m2 204,34 triệu/m2
      The Classia Khang Điền - nhà mặt tiền, căn biệt thự hiếm hoi đang chào bán tại khu Đông,Cách The Global City 3 kilomet nhưng lại có mức giá chỉ...
      Dự án The Classia, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 49 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 10 - Phú Nhuận, giá 20 tỷ

      20 tỷ 49 m2 408,17 triệu/m2
      - Vị trí MT đường Huỳnh Văn Bánh, P. 10, Phú Nhuận ngay ngã 4 Lê Văn Sỹ - Huỳnh Văn Bánh. Khu vực sầm uất phù hợp KD đa ngành nghề. Hình ảnh thực...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp shophouses 45 tầng, 85 m2, giá 13 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 85 m2 152,95 triệu/m2
      - nhà mặt tiền thương mại vin Grandpark 55000 dân.- Đang đc Phúc Long thuê 5 năm với giá 500 tr/ năm.- căn hộ góc 2 MT đường chính khu vin Grand Park.-...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 80 m2, mặt tiền 4m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 80 m2 175 triệu/m2
      bán nhanh khuôn đất MT đường Bùi Tá Hán khu C khu đô thị Mới An Phú An Khánh Q. 2 Tp Thủ Đức.------------------------------------+ DT 4x20m công nhận...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 60 m2 230 triệu/m2
      Cần bán miếng đất dự án tái định cư P Bình Khánh (khu đất vàng) gần trường học gần chợ các tuyến đường từ 16m đến 20m, cách Q1 chỉ 5 ph xe máy, vị trí khu...
      Dự án Tái định cư Bình Khánh, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      2
      Hung Bất Động Sản Quận 2 Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà phố shophouse 5 tầng, 84 m2, giá 11 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 84 m2 130,96 triệu/m2
      ngôi nhà phố vừa để KD, làm văn phòng công ty, để ở ...tại Manhatan vin Q. 9- DT đất : 84 m2 (7x12)- DT sàn : 245  mét vuông- giá là 11 tỉ BTP - sổ ...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 541 m2, mặt tiền 12m tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 541 m2 24,03 triệu/m2
      Sacombank định giá 22 tỉ - cho vay 14.7 tỉ - giá chào 13 tỉ - ngộp bank 9 tỉ - khu căn biệt thự tam đa the bcr - 514m2 (10/31x26) - tp. Thủ đức.Mô tả:...

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 166 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phước Thiện - Quận 9, giá 12 tỷ

      12 tỷ 166 m2 72,29 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng, ngang 7m, tổng DTSD 166 mét vuông.Đường trước nhà rộng 30m. Thông tin chính xác, trung thực.+ contact để xem nhà trực tiếp ạ, do hàng...
      Đường Phước Thiện, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2 tại Phường Tân Phong - Quận 7, giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 90 m2 191,12 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Số 75 p. Tân Phong Q. 7 - Cách LotteMark 300m.DT: 6m x 15m, 2 lầu.Vị trí: Cách Nguyễn Thị Thập 100m, sầm uất vừa ở vừa KD đều tốt...
      Đường Số 75, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 240 m2, mặt tiền 12m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 240 m2 62,5 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự lô G bìa đỏ khu dân cư Nam Long, P. Phước Long B, Q. 9.- DT: 12*20m, đường 12m, hướng ĐN mát mẻ.- pháp lí bìa đỏ, cư dân đông...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 200 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 200 m2 64,5 triệu/m2
      - miếng đất đường 9 khu dân cư khang Điền, Phước Long B, Tp Thủ Đức.- DT: 200  mét vuông (8x25)m.- Vị trí đẹp gần ngay khu dân cư Gia Hoà, tiện...
      Dự án Khang Điền Intresco, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 515 m2, mặt tiền 20m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 515 m2 25,25 triệu/m2
      Bán đất Tam Đa BCR P. Trường Thạnh, TP Thủ ĐứcĐầu tư chỉ 24 giờ bay.DT 515m2 (10 x 26) nở hậu 31.Nền căn biệt thự khu nghỉ dưỡng phân lô đồng bộ.Khu an...

      Cần bán ngay nền đất 514 m2, mặt tiền 10m tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 514 m2 25,3 triệu/m2
      Mô tả:+ TP Thủ Đức, khu căn biệt thự Tam Đa BCR.+ DT khuôn đất 514 mét vuông công nhận đủ, full thổ cư (ngang 10m, nở hậu 31m dài 26m), nền căn ...

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.