Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.296 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Nhà 2 lầu 1 trệt 120m2 gần Chợ Bình Chánh, 1.9 tỷ. lh:0969413967 vs 0967935235

      1.9 tỷ 120 m2 15,84 triệu/m2
      Bán Nhà Phố Cao Cấp tại đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh, Gần nhà văn hoá bình chánh, chợ bình chánh, cao tốc miền...
      Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chính chủ bán gấp nhà 1 lầu, ngay nhà thờ ngã tư Gò Mây, Quận Bình Tân

      1.4 tỷ 36 m2 38,89 triệu/m2
      Xung quanh đầy đủ các tiện ích như chợ, nhà trẻ, trường học, công viên, bệnh viện... Dân cư xung quanh đông đúc, an ninh khu vực này rất cao, gần UBND. DT:...
      Phố Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chỉ 1 Tỷ 380 Triệu Sở Hữu Ngay Nhà 1 Trệt 1 Lầu Ngay Ngã Tư Gò Mây.

      1.38 tỷ 36 m2 38,34 triệu/m2
      Bán nhà ngay đường Hồ Văn Long phường Bình Hưng Hòa B quận Bình Tân, cách chợ 200m - Giá chỉ: 1 tỷ 380 (ra lộc cho khách thiện chí). - Kết cấu nhà 1 trệt...
      Phố Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà nhỏ mua nhà lớn - 1 lầu (2PN) ngay đường Liên Khu 4-5, Bình Tân, giá 1tỷ 850 triệu

      1.83 tỷ 48 m2 38,13 triệu/m2
      Muốn chuyển nhà nên sang lại nhà đang ở, giá 1tỷ 850 MT hẻm Kinh Doanh buôn bán tại nhà. - Vị trí: 1/ Liên Khu 4 - 5 (trường học Tiểu Học Kim Đồng) Q. Bình...
      Đường 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

1.83 tỷ 48 m2 38,13 triệu/m2

      Nhà đẹp giá rẻ ở hẻm Suối Lội, xã TTH, Củ Chi: 5mx14m, 1,55 tỷ. Gọi ngay:09.34456786

      1.55 tỷ 68 m2 22,8 triệu/m2
      CHẦN CHỪ, DO DỰ... SẼ BỎ LỠ RẤT NHIỀU CƠ HỘI TỐT !!! -Hãy nhanh tay mua ngay ! mua ngay 1 căn nhà đẹp, vị trí tốt, giá khá rẻ !!! -DT: 5mx14m / thổ cư 100%....
      Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần Tiền Bán Gấp Căn Nhà 2 Tầng Tâm Huyết Kinh Doanh Buôn Bán Đa Nghề

      1.83 tỷ 48 m2 38,13 triệu/m2
      Nhà đẹp hẻm xe tải 7m thông, gần ngã ba Liên Khu 4-5 Với Đường Bình Thành - DT 48m2, 1 lầu, TT 1 tỷ 830 triệu. - Địa chỉ: Số 151 Đường Liên Khu 4-5 P. Bình...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà HXH, 1lầu + 2PN rộng rãi. Tặng kèm nội thất, ngay ngã tư Gò Mây

      1.45 tỷ 72 m2 20,14 triệu/m2
      Tôi chính chủ chuyển nhà nên cần bán gấp căn nhà có đặc điểm như sau: Diện tích: 4 x 9m công nhận đủ 36m2. Kết cấu: Nhà trệt + 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng...
      Đường Bùi Dương Lịch, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 1T1L hẻm 157 Dương Bá Trạc, P1, Q8, công chứng vi bằng. lh:0903813450

      1.6 tỷ 48 m2 33,34 triệu/m2
      Nhà hẻm 157 Dương Bá Trạc, P1, Q8, gần cầu Nguyễn Văn Cừ, từ đường Dương Bá Trạc chạy ô tô đường rộng 5m tới ngã 3 gần nhà, từ ngã 3 vào hẻm trước nhà rộng...
      Phường 1, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà SHC 26.6m2 Tân Thới Hiệp, quận 12, chỉ 1.6 tỷ. lh:0978824318

      1.6 tỷ 26 m2 61,54 triệu/m2
      NHỜ ACE BÁN DÙM ( CHÍNH CHỦ ) Bán nhà phường Tân Thới Hiệp, quận 12 Gần truong cấp 1,2,3. Ubnd, và các dịch vụ tiện ích khác.... Diện tích 26.6m2 (3.8 x 7)....
      Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp NHÀ 40m2 xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, giá 1.42 tỷ. Lh:0981767158.

      1.42 tỷ 40 m2 35,5 triệu/m2
      Alo Alo AloChỉ có 2 từ để nói ( Nhà Mới, Quá Đẹp ). Chỉ với giá : 1,420 tỷ. Chính chủ cần tiền bán gấp trong tuần nhé ACE. - Vị trí : Đường TTT10, xã...
      Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà DTSD45m2, 1T1L, 1tỷ8 sổ riêng, đường 22, Linh Đông, Thủ Đức. Lh:0906922531.

      1.8 tỷ 45 m2 40 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng. Trung tâm quận Thủ Đức, cách Phạm Văn Đồng 500m, ngã tư Bình Triệu 7 phút, sân bay 15 phút. Phân khúc giá rẻ, nhà đẹp không...
      Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.