Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.296 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng đất Khu dân cư Rạch Lào, 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 8, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      bán nhanh đất nền trong khu dân cư Rạch Lào, P. 15, Q. 8. TP Tp Sài Gòn. Có SHR TT đủ sang tên.DT: 100 mét vuông (5*20m).pháp lí có SHR TT đủ...
      Dự án Rạch Lào, Đường Bến Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 80 m2 tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Hiện tại NH cần thanh lí 15 miếng đất nằm trên trục đường MT đường Hoàng Hữu Nam, thuộc P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, Sài Gòn.DT: 70 - 120m nhiều vị trí đẹpNH...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2 tại Phường Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Vị trí: MTD số 6, P. Bình Chiểu, Thủ Đức, TP. TP.HCM.- liên kế Chợ đầu mối nông sản Thủ Đức.Cách Vĩnh Phú 1 (Bình Dương) 2 kilomet.Cách cầu vượt Gò...
      Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 1 m2, mặt tiền 39m tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 1 m2 1300 triệu/m2
      Vợ chồng tôi kẹt tiền TT NH cần bán ngay mảnh đất chính chủ ngay MT đường Nguyễn Thị Rành, cách khu công nghiệp hướng Tây Bắc Củ Chi 500m.KDC đông...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 110 m2 17,28 triệu/m2
      1. Vị trí:- MT đường nhựa LG 12m, đường thông thẳng ra sông Hồ Chí Minh, gần sông không khí mát mẻ.- Đường Sông Lu vào ~ 500m. Sông Lu là trục đường giao...
      Xã Hòa Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 130 m2 tại Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 130 m2 15 triệu/m2
      Chủ đang cần tiền nên bán nhanh chấp nhận giảm 500 tr.Sổ riêng NH cho vay đến 1 tỉ 3 cho mảnh đất này.Đất thuộc KDC hiện hữu. Bao quanh nhiều cụm công...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 80 m2 tại Đường 13 - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 80 m2 23,63 triệu/m2
      Vị trí: Cách cầu vượt Gò Dưa 1.2 kilomet, P. Bình Chiểu, TP Thủ Đức.Sau chợ đầu mối nông sản Thủ Đức. Gần BV Quốc tế Hạnh Phúc và khu đô thị Vạn phúc...
      Đường 13, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 135 m2, mặt tiền 5m tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 135 m2 10,75 triệu/m2
      Thua lỗ, bán nhanh miếng đất Nguyễn Thị Rành, Tân An Hội, Củ Chi.Ngay QL 22 quẹo phải vào 500m.DT: 135 mét vuông.Gần ủy ban nhân dân xã, trường...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Chủ ngộp lãi NH nên cần bán ngay để trả NH, quyết định giảm lỗ 600 tr.Đất nằm trung tâm thị trấn Củ Chi.DT: 5x20m (100 mét vuông), thổ cư.SHR, sang...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 5m tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      Do phải chuyển công tác ra ngoài Bắc nên chủ muốn thanh khoản nhanh mảnh đất siêu đẹp nằm ngay Đường TL8 Xã Tân An Hội Huyện Củ Chi.- DT: 100,8 mét ...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Vị trí mảnh đất (đã có nhà xưởng): (4x15 = 60m2), (8x15 = 120m) và đang hoạt động.- Cách đường Liên ấp 1 - 2 ~ 70m.- Tiện di chuyển đến Liên ấp 123 và Võ...
      Đường Liên Ấp 12, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 80 m2 17,38 triệu/m2
      Đất nằm liên kế khu công nghiệp Công nghệ cao - Củ Chi, Tỉnh Lộ 15 rẽ vào 200m, cư dân đông đúc, đường nhựa 12m, gần trường học, di chuyển Chợ Phú Hòa...
      Đường 1, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 900 m2, mặt tiền 6m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 900 m2 1,23 triệu/m2
      Đất vườn Củ Chi 900 mét vuông giá 1,1 tỉ tiện ích đầy đủ, cư dân hiện hữu, mua đầu tư làm nhà vườn đều phù hợp.
      Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 800 m2, mặt tiền 20m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 800 m2 1,69 triệu/m2
      Cần tiền nên cần bán ngay lô đất đường Thanh Niên, xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Sài Gòn. Gần hướng về cầu lớn.Đất trồng cây lâu năm.DT: 20x40m. Có ít thổ...
      Đường Thanh Niên, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chủ kẹt vốn KD cần bán nhanh nền đất gần chợ Hóc MônDT: 100m²(5x20m)SHR, sang tên ngay trong ngàyKDC hiện hữu, ngay trung tâm thị trấn Hóc MônCạnh chợ Hóc...
      Đường Đỗ Văn Dậy, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh miếng đất DT: 100m2đc: Bến Than, Hà Phú, Củ Chi, cách chợ Sáng Tân Thạnh Đông 2 kilomet, nút giáo cao tốc Thành phố Hồ Chí ...
      Đường Nguyễn Kim Cương, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2 tại Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Vị trí: thuộc xã Lê Minh Xuân, huyện Bình Chánh. Thông ra Trần Văn Giàu. Thuận tiện di chuyển về trung tâm TP ~ 15 20 ph.DT: 5m x 16m = 80m2, đường trước...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 450 m2, mặt tiền 15m tại Trung An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 450 m2 2,89 triệu/m2
      Chủ ngộp NH nên bán lại mảnh đất vườn MT đường Bàu Trâm ngay ngã 4 Tân QuyVị trí cực đẹp, xung quanh cư dân đông, cách chợ với trường học chỉ 800m, cách...
      Đường Bàu Trâm, Xã Trung An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.