Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.296 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay nền đất 80 m2 tại Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Vị trí: Dự án khu dân cư Bách Giang, Đường Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long A, Q. 9, HCM.+ Nơi tập trung các NH lớn.+ Tập trung trường cấp 1,2,3 1, 2,3,..-...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 1000 m2, mặt tiền 20m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 1000 m2 1,35 triệu/m2
      Em Cần sang tên lại miếng đất vườn nằm trong quy hoạch KDC , không trung gian và cò láiĐất nằm 1/ đường Tỉnh Lộ 7 xã Phước Thạnh , nằm ngay sát chợ Phước...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 900 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 900 m2 1,78 triệu/m2
      Vị trí đắt địa nằm ngay MT đường Ngô Chí Quốc.DT 90m2, 5*18.Giá 1tỷ6.Đường trước đất 12m, otô thông thoáng.sổ hồng TT 95 phần trăm sang tên công...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại 10 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      Sở hữu ngay nền đất đầy tiện nghi, phong thuỷ tốt:- Vị trí nằm ở đường Song Hành, P10, Q. 6, Tp HCM.- giá cả thỏa thuận/lô 80m2 (5 x 16).- Mặt trước...
      Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 138 m2, mặt tiền 6m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 138 m2 11,96 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền gửi bán ngay nền đất MT đường Nguyễn Thị Lắng xã Tân Phú Trung.Vị trí đất cực đẹp, ngay chợ chiều Tân Phú Trung, cách BV Xuyên Á chỉ...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Bán đất tại Huyện Nhà Bè, Sài Gòn* Chính chủ càn bán ngay đất đường đường Đào sư tích , Phước kiển, Nhà bè++ VỊ TRÍ ; + KDC đã hiện hũu, có thể xây dựng ở...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 85 m2, mặt tiền 6m tại Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 85 m2 23,53 triệu/m2
      bán nhanh đất nền đường Nguyễn Xiển P. Long Bình Q. 9 - Gần ủy ban nhân dân P. Long Bình ,trường học và Nhiều hệ thống NH - KDC đông đúc phù hợp KD...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 222 m2, mặt tiền 9m tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 222 m2 6,76 triệu/m2
      - MT đường nhựa 6m, đường thông, giao thông thuận tiện.- Xung quanh cư dân hiện hữu sẵn, gần trường TH Tam Thôn, trường học liên cấp 1,2,3, chợ dân sinh,...
      1/, Đường Trịnh Thị Miếng, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu đất nền 177 m2, mặt tiền 6m tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 177 m2 7,91 triệu/m2
      Tôi cần nhượng lại miếng đất 1/ đường Nguyễn Kim Cương, Tân Thạnh Đông, Củ ChiGần trường Tiểu học Tân Thạnh Đông, Củ ChiXung quanh cư dân đông, thuận...
      Đường Nguyễn Kim Cương, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Đất đường Hoàng Hữu Nam, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9.- liên kế Bến Xe Miền Đông mới, khu Công Nghệ Cao thích hợp xây trọ đảm bảo thêm thu nhập hàng tháng.- Đối...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 8m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Cần bán ngay đất nền đường Tăng Nhơn Phú A ,Phuờng Phước Long B, Q. 9.- Gần trạm y tế P. Phước Long A - Cách ủy ban nhân dân Phước Long B 5p- Gần kề...
      Đường Tăng Nhơn Phú A, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Ngộp bank! Còn 7 miếng đất thuộc khu dân cư Huy Hoàng, đường Đông Văn Cống, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, vị trí đẹp gần ủy ban nhân dân Q. 2.Vị trí đất thích...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 90 m2 tại Xã Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay đất khu dân cư Nhơn Đức, Nguyễn Bình, Nhà Bè.- Cách đường Nguyễn Bình 200m3.- Gần trường Hai Bà Trưng, trường Hướng Dương, trạm y tế...
      Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 70 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 70 m2 25 triệu/m2
      Bán mảnh đất khu dân cư Bình Chiểu Golden Tỉnh lộ 43 - P. Bình Chiểu - Thủ Đức * Tiện ích: Gần khu công nghiệp Bình Chiểu, chợ Bình chiểu, cư dân đông...
      Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 85 m2 tại Đường Bình Chiểu - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 85 m2 23,42 triệu/m2
      - Vị trí: Gần cầu vượt Gò Dưa, đường Bình Chiểu, P. Bình Chiểu, TP Thủ Đức.- Đường MT Bình Chiểu: 8m.- giá mềm để đầu tư: 1990tỉ / nền.- DT: 85m2- Sổ riêng...
      Đường Bình Chiểu, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 700 m2, mặt tiền 10m tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 700 m2 2 triệu/m2
      Chính chủ gửi nền đất MT đường MT đường Nguyễn Thị Se xã Tân Thông Hội.Cách QL 22 chỉ 500m, cách chợ chỉ 1 kilomet, cách trường cấp 3 Tân Thông Hội...
      Đường Nguyễn Thị Se, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 76 m2, mặt tiền 4m tại Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 76 m2 20,14 triệu/m2
      Chủ gửi mảnh đất MT đường Cá Lăng đầu đường là chợ Phú Hoà Đông, cư dân đông đúc, thích hợp xây nhà để ở hoặc cho thuê KD, cách ngã 4 Tân Quy 7p đi xe...
      Đường Cá Lăng, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 105 m2 11,43 triệu/m2
      - MT đường nhựa 6m, đường thông.- cư dân hiện hữu, tiện ích xung quanh: Chợ, trường cấp 1,2,3, NH, cây xăng, Bách Hóa Xanh,...- DT: 5mx21m = 105m2, đất...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.