Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.296 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nền đất 80 m2 tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 80 m2 16,13 triệu/m2
      Vị trí: Nằm trong khu dân cư Miền Đông - Q. 9.MTĐ Hoàng Hữu Nam, Q9.liên kế BXMĐ mới, sổ riêng, tiện ích 5*.- Vị trí đắc địa nằm trên trục đường chính...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,74 tỷ

      1.74 tỷ 52 m2 33,47 triệu/m2
      KDC Blue daimond Đường 8 P. Long Phước Q. 9Chính chủ bán Lô B11 52 mét vuông gần đường 8hướng Đông Bắcgiá rất rẻ chỉ 1740Tiện ích gần Chợ, ủy ban ...
      Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 65 m2, mặt tiền 8m tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 65 m2 27,54 triệu/m2
      Vinbox thanh lí 10 lô khu dân cư Bình Chiểu 2. (khu dân cư Bình Chiểu 2 gần chợ đầu mối nông sản Thủ Đức).- Vị trí: P. Bình Chiểu, Thủ Đức, TP. Thành ...
      Dự án KDC Bình Chiểu 2, Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 500 m2, mặt tiền 5m tại Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 500 m2 2,4 triệu/m2
      Gia đình đang kẹt tiền cần bán mảnh đất ở Đường Tỉnh Lộ 7, xã Phước Thạnh, Củ Chị.DT: 500m2Giá 1 tỉ 200 tr. Sang tên công chứng ngay.cư dân hiện hữu,...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      khu dân cư Thanh Niên, MT Phạm Hùng, Nhà Bè. 100 mét vuông, sổ riêng, xây tự do, mt 9m.Ngày đăng: Hôm nay.Bán dự án ven sông liên kế các khu 6B,...
      Đường Phạm Hùng, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 680 m2 tại Đường Bàu Tre - Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 680 m2 1,84 triệu/m2
      Đất vườn Bàu Tre, Củ Chi rẻ bất ngờ có nhà sẵn 80m2,Chính chủ bán đất vườn đường Bàu Tre, Tân An Hội, Củ Chi.Đường trước đất 6m DT 680m, có xây sẵn 80m...
      Đường Bàu Tre, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 1000 m2, mặt tiền 20m tại Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 1000 m2 1,5 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần bán nhanh đất làm nhà vườn nằm ngay cây trôm Mỹ Khánh xã Phước Thạnh - Củ Chi.- Do đất tôi mới làm đường trãi đá xong, tôi định bán để...
      Đường Cây Trôm Mỹ Khánh, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 120 m2 tại Đường Lê Thị Hà - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 120 m2 8,34 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa: Ngay MT Lê Thị Hà, TT Hóc Môn, Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh.- cơ sở giao thông hoàn chỉnh: Điện âm, nước máy, vỉa hè, đường trải...
      Đường Lê Thị Hà, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 190 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 190 m2 8,43 triệu/m2
      Bán 190 mét vuông đất vườn xã Hưng Long, Bình Chánh, TPSài Gòn.DT: 5x38m SHR.Quy hoạch: 80 phần trăm cư dân xây dựng mới. 20 phần trăm...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Chị tôi nhờ bán nền đất mua đã lâu muốn bán gấp trong tháng! DT: 5x20m sổ hồng, thổ cư. Giá 1ty8 TL ! Vị trí nằm ngay gần trường cấp 1 Tân Quý Tây 3...
      Đường Bờ Kinh T12, Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 120 m2 tại Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 120 m2 13,75 triệu/m2
      Đất giá rẻ đi xem đất thực tế, full thổ cưDt 120 mét vuông, 7*17mChủ bao tiền sang sổliên hệ ngay 0906 273 *** Lê Trân
      Đường Lê Thị Hà, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      - MT đường 20m, đường vào khu trường học, Lovera Park, và CC Lovera.- Nằm trong khu phức hợp các dự án Lovera Park và Lovera Vista. (5 block căn hộ căn ...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 250 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 250 m2 6 triệu/m2
      - MT đường nhựa trước đất 5m, oto vào tới đất, di chuyển ra QL22 chỉ 5p.- Đất ngay KDC đông đúc, cách Chợ Việt Kiều ~ 500m, gần co.opmart, trường cấp 2...
      Đường Suối Lội, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 80 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 80 m2 22,38 triệu/m2
      Toạ lạc tại P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, cách Giga Mall 3 ph, Đường trước nhà đang di dời cống = nâng cấp mở rộng = LN tức thì khi muaSổ sẵn, TT...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 80 m2 tại Đường Long Phước - Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      - Vị trí: P. Long Phước, Q. 9. Ngay cạnh sông Đồng Nai thoáng mát.NH hỗ trợ LS cực thấp.- pháp lí: Rõ ràng, có sổ hồng từng nền.- Loại hình: Đất nền.-...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 82 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 82 m2 22,93 triệu/m2
      Sở hữu ngay nền đất ngay MT đường QL13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.hotline: 0907 631 *** phòng kinh doanh Mr: Lộc.- DT: 82 mét vuông thổ cư...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2 tại Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay đất đường Hà Huy Giáp, Thạnh Lộc, Q. 12.- Vị trí: Ngay ngã tư Ga, gần cầu An Lộc, Hà Huy Giáp, giáp Gò Vấp, KDC đông đúc, ô tô tận...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 80 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      bán nhanh nền đất thổ cư tại đường Nguyễn Văn Tạo xã hiệp phước huyện Nhà Bè.DT 80m2 ngang 6.8m full thổ cư cư.sổ hồng, xây dựng tự do.Giá chỉ 1.6 tỉ...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Hiệp Phước, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá