Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.296 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,7 tỷ tại Tân Bình

      1.7 tỷ 36 m2 47,23 triệu/m2
      đc: 5B Phổ Quang, Q Tân Bình.Cần bán nhanh căn hộ chung cư 36 mét vuông nhà đang có HĐ thuê giá 9tr/ tháng.Nội thất để lại nội thất đầy đủ.Giá...
      Sky Center, 5B, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Lotus Garden, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 55 m2 36,37 triệu/m2
      Bán căn hộ Lotus Garden, Tân Phú.DT: 55m2, 1 phòng ngủ, sổ hồng riêng.Tặng một số nội thất cho khách mua.Tiện ích: Khuôn viên, siêu thị,...Giá: 2...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ The Mansion, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 83 m2 19,04 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Mansion - Giá chỉ 1,58 t, SHR.Balcon cực lớn, thoáng mát quanh năm.DT: 83 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet.Đã có SHR...
      Dự án Mansion, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 7

      1.9 tỷ 53 m2 35,85 triệu/m2
      Chỉ còn vài căn giá siêu mềm dự án Q7 Riverside - MT đường Đào Trí, Q. 7 - Tp. Tp HCM.- Tiến độ: hoàn thiện cơ bản.- Đang bàn giao.-------* Giá căn...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 36 m2 50 triệu/m2
      Cần bán ngay căn office tel dự án Sky Center, số 5B Phổ Quang, Q. Tân Bình.- DT: 36m2- giá: 1.8 tỉ.- Bao sang tên.- Tiện ích: Hồ bơi trung tâm, gym, khuôn...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu dân cư An Sương, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,35 tỷ tại Quận 12

      1.35 tỷ 45 m2 30 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư GIÁ RẺ Sài Gòn, Q. 12. GIÁ 1 tỉ 350 tr, SHR, 45 mét vuông.Bán chung cư An Sương thuộc khu dân cư An Sương 65ha, P. Tân Hưng...
      Dự án KDC An Sương, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ The Era Town, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 7

      1.7 tỷ 55 m2 30,91 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1 PN 55 mét vuông, có SHR, logia lớn, bao sang tên công chứng, hỗ trợ NH tới 70 phần trăm. Giá 1 tỉ 700. Nhà mình ai quan...
      Dự án The Era Town, Đường 15B, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Dream Home Riverside, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,53 tỷ tại Quận 8

      1.53 tỷ 57 m2 26,85 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh chung cư Dream Home Riverside Q. 8.- Mã căn: SB8-16.- giá: 1,530 tỉ đã thuế giá trị gia tăng.- Vay đc NH.- liên hệ ngay...
      Dự án Dream Home Riverside, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ thông minh ven sông Sài Gòn Intela, 2 phòng ngủ, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 50 m2 25,8 triệu/m2
      - Tôi cần bán căn căn hộ giá rẻ nằm trên MT đường Nguyễn Văn Linh, giáp với Q. 7, Q. 8, nằm cạnh trường đại học văn hiến và đại học kinh tế.- Nhà mới...
      Dự án Sài Gòn Intela, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Căn hộ Orchid Park, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,8 tỷ tại Huyện Nhà Bè

      1.8 tỷ 76 m2 23,69 triệu/m2
      -Tọa lạc tại khu trung tâm hành chính huyện Nhà Bè,thuận tiện di chuyển đến các Q. huyện nội ngoại TP,KDC an ninh,bảo vệ 24/7h,thang máy sử dụng thẻ từ...
      Dự án Orchid Park, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ An Gia Skyline, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2 tỷ tại Quận 7

      2 tỷ 58 m2 34,49 triệu/m2
      Rất kẹt . Cần bán cắt lỗ chung cư 2 phòng ngủ.1 phòng vệ sinh tại căn hộ Angia Skyline. Chỉ 2,3 tỉ chung cư view sông và Landmark81- ĐÃ CÓ...
      Dự án An Gia Skyline, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 2

      1.65 tỷ 59 m2 27,97 triệu/m2
      Sơ lược về chung cư Citi Home ở Cát Lái Q2:- Sở hữu vị trí đẹp thuận tiện đi lại: Q7, Q9, Bình Thạnh, trung tâm, Q1,...- hạ tầng giao thông đầy đủ từ...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu dân cư Sunview Town, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,7 tỷ tại Thủ Đức

      1.7 tỷ 57 m2 29,83 triệu/m2
      Sunview Town DT 57  mét vuông loại 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Nhà full bao đẹp từ sàn đến trần nhà. Đã làm lại toàn bộ nội thất từ sàn...
      Dự án Sunview Town, Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 61 m2 26,23 triệu/m2
      Cần bán gấp các căn giá siêu mềm tại căn hộ chung cư Citihome P. Cát Lái, Q. 2. * Căn 2 phòng ngủ 1 toilet.- DT 60m nội thất cơ bản giá...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 99 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 99 m2 20,21 triệu/m2
      Chính Chủ Cần bán nhanh mảnh đất Đường Lương Ngang Xã Tân Nhựt Huyện Bình Chánh - DT 5x20 có 90m2 thổ cư. - Đường hiện hữu 5m, cách ủy ban nhân dân...
      Đường Lương Ngang, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 1000 m2 tại Đường Nguyễn Thị Rành - Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1000 m2 1,7 triệu/m2
      - Cần bán nhanh nhà vườn đầy đủ tiện nghi, có ao nuôi cá sau nhà, trồng rau, cây ăn quả, trước nhà đất rộng có trồng vài cây ăn quả.- Vị trí nằm trên đường...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 20m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 1000 m2 1,65 triệu/m2
      - DT: Ngang 20 dài 45, đất trồng cây lâu năm.- Đất nằm ngay tỉnh lộ 7 giao với Tỉnh Lộ 2, di chuyển 5 ph ra trung tâm thị trấn Củ Chi, 35 ph về lại ngã 4...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      Vị trí đất thuộc xã Tam Thôn Hiệp, huyện Cần Giờ, Tp TP.HCM. MT đường bê tông ôtô lưu thông, cách đường Tam Thôn Hiệp 150m, cách sông Lòng Tàu...
      Đường Tam Thôn Hiệp, Xã Tam Thôn Hiệp, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.