Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.290 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay nhà chung cư 52 m2, giá 2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 52 m2 38,47 triệu/m2
      Bán chung cư tầng 3, view đẹp, căn hộ Ricca, Q. 9.DT: 52m2, nội thất cơ bản.Vị trí: Phía trước có sân rộng 10m2, thông thoáng, sáng, không bị hắt nắng...
      Dự án Căn hộ Ricca Quận 9, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Căn hộ Lovera Vista , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,86 tỷ tại Bình Chánh

      1.86 tỷ 65 m2 28,62 triệu/m2
      KD thua lỗ cần bán căn hộ chung cư Lovera Vista - Bình Chánh.DT: 65 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.Đông Nam cực kỳ tốt.Vị...
      Dự án Lovera Vista, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Căn hộ River Gate, 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 4

      1.85 tỷ 30 m2 61,67 triệu/m2
      Cho thuê office tel River Gate.- DT: 30m.- Giá bao gồm tất cả.- Tầng cao view sông thoáng mát.- Khu căn hộ chung cư nhiều tiện ích, an ninh 24/7.Cam kết...
      Dự án River Gate, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư CitiEsto, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 2

      1.85 tỷ 61 m2 30,33 triệu/m2
      căn hộ CitiEsto (sắp có sổ).căn hộ góc tầng trung, view hướng Đông Nam cực mát.Giá bán nhanh 1,850 tỉ bao 102 phần trăm (đầy đủ nội thất đẹp,...
      Dự án Citi Esto, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn I-Home 1, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,4 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.4 tỷ 50 m2 28 triệu/m2
      * Cần bán ngay căn hộ chung cư I-Home, đường Phạm Văn Chiêu, Q. Gò Vấp, nhà đẹp, thoáng mát, DT: 50 m, bao gồm phòng khách, PN, bếp, 1 nhà vệ ...
      Dự án I-Home 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Flora Anh Đào, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,88 tỷ tại Quận 9

      1.88 tỷ 55 m2 34,19 triệu/m2
      Chính chủ cần Bánchung cư Flora Anh Đào kèm nội thất. DT 54 mét vuông, lầu 1một căn góc PN hứng gió trời rất mát, view hướng Đông Nam- chính chủ...
      Dự án Flora Anh Đào, Quận 9, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Hồng Huệ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư Căn hộ The Manor, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      1.85 tỷ 74 m2 25 triệu/m2
      sổ hồng riêng pháp lí rõ ràng sang tên nhanhcư dân trí thức an ninhThuận tiện di chuyển Q1Tiện ích NH siêu thị
      Dự án The Manor - TP. Hồ Chí Minh, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,55 tỷ tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.55 tỷ 46 m2 33,7 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Tân Tạo 1, P. Tân Tạo A, Q. Bình Tân.DT 46,3m2.1 PN, 1  nhà vệ sinh. Đã thiết kế ngăn ra 2 PN.căn hộ chung cư đã có...
      Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ Green Town Bình Tân, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 64 m2 28,91 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Green Town Bình Tân Tầng 3DT: 64m2 2 phòng ngủ 2WCHiện trạng phòng trống còn mới đẹp.Xung quanh tiện ích đầy đủNay cần bán...
      Dự án Green Town Bình Tân, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Summer Square, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,23 tỷ tại Quận 6

      1.23 tỷ 76 m2 16,19 triệu/m2
      - DT: 76m2- Hiện trạng: 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- Tiện ích: trung tâm thương mại, trường học, BV ..., thuận tiện di chuyển sang các Q. 1,3,5- Giá :...
      Dự án Summer Square, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Căn hộ Thủ Thiêm Dragon, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 1,42 tỷ tại Quận 2

      1.42 tỷ 79 m2 17,98 triệu/m2
      - DT : 79 mét vuông - Kết cấu : 2 PN , 2  nhà vệ sinh - Tiện ích : trung tâm thương mại , hồ bơi , công viên , phòng gym , sân chơi trẻ em...
      Dự án Thủ Thiêm Dragon, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu phức hợp Moonlight Residences, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,33 tỷ

      1.33 tỷ 64 m2 20,79 triệu/m2
      Đang cần tiền bán ngay căn Moonlight Đặng Văn Bi,Trường Thọ,Thủ Đức- View về metro , Landmark 81.- Nhà tầng trung thoáng mát, lộng gió, vị trí thoáng nhất...
      Dự án Moonlight Residences, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 50 m2 36 triệu/m2
      căn hộ chung cư mới đang bàn giao ngay MT đường Lý Chiêu Hoàng trung tâm Q. 6Cách đường Võ Văn Kiệt 7 ph di chuyển, cách công viên Phú Lâm 3...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 53 m2 37,36 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Sơn Kỳ 1 tọa lạc tại 3 MT đường DC13 - CN13 - DC8, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, TP. TP.HCM. + Quy mô: Cao 11 tầng bao gồm 1 tầng hầm, 1 tầng ...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Căn hộ Starlight Riverside, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 6

      1.8 tỷ 61 m2 29,51 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư 61m2 tại dự án Starlight Riverside.căn hộ chung cư gồm 2 PN, 1 phòng khách, 1 toilet.Có sẵn nội thất: 2 bộ...
      Dự án StarLight Riverside, Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Căn hộ Tô Ký Tower (ToKy Tower), 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 12

      1.95 tỷ 61 m2 31,97 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Tô Ký Q12căn hộ nằm tại vị trí giao thông thuận lợi di chuyển đến các Q. huyện - Nhà mới , sạch đẹp , thoáng mát.- khu An Ninh, có...
      Dự án Tô Ký Tower, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư CitiEsto, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,87 tỷ tại Quận 2

      1.87 tỷ 62 m2 30,17 triệu/m2
      căn hộ CitiEsto (sắp có sổ).căn hộ góc tầng trung, view TP LandMark, Bitexco, .... cực chill.Kết cấu 2pn2 toilet 62m2Giá bán ngay 1,870 tỉ bao...
      Dự án Citi Esto, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Căn hộ Lavita Charm, 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận Thủ Đức

      1.65 tỷ 52 m2 31,74 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh 2 căn giá siêu mềmoffice-tel 50 mét vuông giá 1 tỉ 6402 phòng ngủ+ 1 toilet 52 mét vuông giá 2 tỉ 126Đặc biệt...
      Dự án Lavita Charm, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.