Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.290 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Tân Bình

      1.7 tỷ 37 m2 45,95 triệu/m2
      Do có kế hoạch định cư nước ngoài tôi chính chủ bán ngay lổ 500tr căn hộ chung cư Sky Center, để cho xong việc. căn hộ chung cư của tôi trang bị nội...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu dân cư Sunview Town, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận Thủ Đức

      1.65 tỷ 56 m2 29,47 triệu/m2
      Cập nhật căn giá siêu mềm nhất tại căn hộ Sunview Town (Đất xanh), MT QL 13.- DT 52m, thiết kế 2  phòng ngủ. giá: 1,65 tỉ.- DT 57m, 2 phòng ...
      Dự án Sunview Town, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Garden Gate, 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 37 m2 51,36 triệu/m2
      - đc: 08 Hoàng Minh Giám, P. 09, Q. Phú Nhuận, Sài Gòn- Thiết kế: 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh full NT DT 37m2- giá bán: 1.9 tỉ bao thuế phí...
      Dự án Garden Gate, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư Conic Đông Nam Á, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,69 tỷ tại Bình Chánh

      1.69 tỷ 74 m2 22,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư Conic hướng Đông Nam Nam Á, Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh.DT 74 mét vuông, 02 PN, 02  toilet, thoáng mát.Tiện ích xung quanh:...
      Dự án Conic Đông Nam Á, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Căn hộ The Manor, 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 2 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      2 tỷ 38 m2 52,64 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư The Manor số 91 Nguyễn Hữu Cảnh, P.22, Q. Bình Thạnh, HCM. Thông tin chi tiết :- DT 38m, gồm: 1 PN + 1 phòng khách + 1 gian bếp...
      Dự án The Manor - TP. Hồ Chí Minh, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Richmond City, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 86 m2 21,63 triệu/m2
      SHR, pháp lí đầy đủ sang tên nhanh.Gần chợ, siêu thị, trường học.Thuận tiện di chuyển q1 q2.cư dân trí thức và an ninh cao.
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,38 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.39 tỷ 72 m2 19,24 triệu/m2
      BÁN chung cư TOPAZ ELITE TẦNG 25, Q. 8- DT: 72 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- Phòng khách với logia lớn có cửa kính thoáng mát.- đc bàn...
      Dự án Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Asiana Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,31 tỷ tại Quận 6

      1.31 tỷ 67 m2 19,56 triệu/m2
      CẦN TIỀN bán nhanh chung cư SAIGON ASIANA, Q. 6- DT: 67 mét vuông, logia rộng rãi view thoáng mát- Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm, Đông Nam- Giá:...
      Dự án Saigon Asiana, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Tecco Town (Everville), 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 54 m2 26,86 triệu/m2
      Khu căn hộ chung cư thương mại sở hữu vĩnh viễn lớn nhất tại Q. Bình Tân, gồm 9 tòa căn hộ cao 21 tầng, nằm trên mặt đường Nguyễn Cửu Phú cách Aeon...
      Dự án Tecco Town Bình Tân, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Chung cư Imperial Place, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1 tỷ tại Quận Bình Tân

      1 tỷ 56 m2 17,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư imperial place MT đường Kinh Dương Vương Q. Bình Tân.DT: 56m2Nội thất: Full: máy lạnh, tủ lạnh, máy giặt, bàn ăn, TV,...
      Dự án Imperial Place, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ - khách sạn Terra Royal, 2 phòng ngủ

      1.62 tỷ 72 m2 22,5 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư TERRA ROYAL, Q. 3- DT: 72m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- logia rộng rãi thoáng mát, view đường Lý Chính Thắng.- Đã đc trang bị...
      Dự án Terra Royal, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 54 m2, giá 1,75 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 54 m2 32,41 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 3lầu dt 2.5x8 mới, 2 mặt hẻm ôtô, khu vực yên tĩnh. Nhà phù hợp với gia đình nhiều người
      Đường 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,2 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.2 tỷ 51 m2 23,53 triệu/m2
      * Avatar Thủ Đức - Millennials - A New Way Home *.Giải pháp cho cách tiếp cận căn nhà đầu đời.Vị trí: MT Vành Đai 2, P. Trường Thọ, Tp. Thủ Đức.Quy mô: 2,8...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Vành Đai 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Imperial Place, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 56 m2 31,25 triệu/m2
      chung cư nhà ở xã hội Imperial Bình Tân.DT 56 m2, 2 PN, 1 vệ sinh, tầng cao thoáng mát.Tiện ích nội khu bao gồm hồ bơi, sân chơi cho trẻ em, cafe, shop...
      Dự án Imperial Place, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ Lavita Charm, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,7 tỷ tại Thủ Đức

      1.7 tỷ 51 m2 33,34 triệu/m2
      office-tel 51 mét vuông giá 1,7 tỉ, giá cho thuê 7tr nhà trống, đầy đủ nội thất 8tr.1 phòng ngủ 53 mét vuông giá 2.1 tỉ, giá cho ...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Dream Home Riverside, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 65 m2 26,16 triệu/m2
      Dream Home Riverside - nằm ngay tại P. 7 Q. 8.- Là dự án mới chỉ 27 tr/m2 nằm ngay tại Q. 8.- Tổng hợp rổ hàng hơn 300 căn lọc ra đc 3 căn giá mềm nhất dự...
      Dự án Dream Home Riverside, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2 tỷ tại Quận 2

      2 tỷ 61 m2 32,79 triệu/m2
      Cần bán gấp căn 2 PN.đầy đủ nội thất.Giá 2 tỉ bao sang tên.Đủ nội thất như hình.Xem nhà ngay 0938 978 ***
      Dự án The CBD Premium Home, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ SaiGonRes Plaza, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 68 m2 23,39 triệu/m2
      pháp lí sạch, sang tên nhanh.Gần trường học, siêu thị.an ninh đảm bảo, giao thông thông thoáng.
      Dự án Saigonres Plaza, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.