Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.290 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán căn nhà đẹp 1 tầng, 500 m2, mặt tiền 17m tại Đường Cây Trôm - Củ Chi, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 500 m2 2,8 triệu/m2
      Cần bán nhà vườn đường Cây Trôm, xã Phước Hiệp, Củ Chi.DT 500 mét vuông (17x29m) có 120 mét vuông thổ cư.KDC hiện hữu, nhiều tiên ích. Gần chợ,...
      Đường Cây Trôm, Xã Phước Hiệp, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 10 m2, mặt tiền 2m tại Đường Trần Văn Quang - Tân Bình, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 10 m2 115 triệu/m2
      Chỉ 1.15 tỉ có nhà SHR Tân Bình, 3 tầng, mới ở liền.10 mét vuông, ngang 2.5m. 1 trệt 2 lầu, 2 PN.một căn ra hẻm ba gác thông, hẻm an ninh.Gần chợ...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Phố Bà Triệu - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 95 m2 15,79 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu MT đường KD mua bán thuận tiện Bà tr, Hóc Môn.DT: 5x19m (95 mét vuông).sổ hồng riêng.KDC hiện hữu xung quanh đông đúc.Đường rộng...
      Đường Bà Triệu, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Chung cư Lê Thành - Khu A, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 1,88 tỷ tại Quận Bình Tân

      1.88 tỷ 83 m2 22,66 triệu/m2
      Cần tìm hang xóm mới. Lê Thành B bán 1ty880, DT 83m hướng Nam.Lầu thấp giá đang rất tốt, hỗ trợ vay LS thấp.Xem nhà chốt cọc: 0937 196 *** Liên.
      Dự án Chung cư Lê Thành, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án Khu dân cư Đảo Ngọc Long Phước (Blue Diamond Riverside), 52 m2 , giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 52 m2 33,66 triệu/m2
      Dự án BLUE DAIMON RIVERSIE ĐƯỜNG SỐ 8 LONG PHƯỚC Q9Lô : D18Dt: 52mGiá: 1 ty750Trục đường thông sạch đẹp Lô : G11Dt: 64mGiá: 1 tỉ 9Trục đường thông sạch...
      Dự án Blue Diamond Riverside, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu dân cư 6B Intresco, 80 m2 tại Bình Chánh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Phạm Hùng, Bình Chánh. Nằm liên kế Q. 7, gần các KĐT Phú Mỹ Hưng, các khu dân cao cấp xung quanh.- cư dân đông đúc, sầm uất. Tiện ích xung...
      Dự án 6B Intresco, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng tại Đường Đội Cung - 11 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Anh Tâm bán ngay nhà Đội Cung, P. 11, Q. 11, gần chùa Khánh Vân.- DT: 29,9m2 (3,2 x 9,2m).- giá: 1tỷ850- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu.- Nhà sổ riêng, chính chủ.-...
      Đường Đội Cung, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 65 m2 tại Đường Quách Điêu - Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,11 tỷ

      1.12 tỷ 65 m2 17,08 triệu/m2
      Vị Trí Giao Thông Thuận Tiện: Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, TPHCMgiá: 1.105 tỉ (Bớt Lộc Cho Khách Cọc Nhanh)DT: 65 mét vuông ( 5m * 13m...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 1 tầng, 80 m2 tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,11 tỷ

      1.12 tỷ 80 m2 13,88 triệu/m2
      Nhà nằm mặt đường Tân Túc, Bình ChánhDT: 80m2 giá 1ty110pháp lí: SHRNhà 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, phòng khách, bếpCó NH hỗ trợ vay...
      Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Căn hộ Orchid Park, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,8 tỷ tại Nhà Bè

      1.8 tỷ 73 m2 24,66 triệu/m2
      Cần Bán chung cư Phú Gia (Orchid Park) vị trí nằm ngay trung tâm hành chính huyện Nhà Bè.- DT: 73m2, 2 PN - 2  phòng vệ sinh.- Giá: 1,8 tỉ. Giá...
      Dự án Orchid Park, Đường Nguyễn Lương Bằng, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 52 m2, giá 1,47 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.47 tỷ 52 m2 28,27 triệu/m2
      Bán nhà đường Lê Văn Quới, Bình Trị Đông, Bình TânGần trường cấp 2 Lý Thường Kiệt+ DT: 4m x 13m, 52m²+ Thiết kế gồm: 1 trệt, 1 lầu: 1 phòng khách, 3 PN,...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, hướng Đông, giá 1,95 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 58 m2 33,63 triệu/m2
      Hiện tại có vài căn DT lớn !- 3 phòng ngủ - 2 toilet (80 mét vuông) bán giá 2850 full thuế phí: (view landmark 81)- 3 phòng ngủ -...
      Dự án PiCity High Park, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu dân cư Phú Lợi, 2 phòng ngủ, giá 1,69 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.69 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ D1 Phú Lợi cam kết giá siêu mềm nhất Sài Gòn.77.8m2, sổ hồng riêng,Đầy đủ tiện ích, 2 PN, 1 phòng khách, sân phơi, 1 WC.Có siêu thị Vinmart...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 3 tầng tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Giá 1,85 tỉ ( Đã bớt chút lộc may mắn ) - Gần đường Sông TP.HCM, khu Sala , gần các trường học, chợ, siêu thị, công viên ... - DT : 38,6m2 ( 3x12,86)m- Kết...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 32 m2 tại Đường Tạ Uyên - 6 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 32 m2 59,07 triệu/m2
      Chủ cần bán ngôi nhà 1T, 2L đường Tạ Uyên còn mới keng, thích hợp cho gia đình nhỏ ở hoặc cho thuê.- Vị trí: Đường Tạ Uyên, P. 6, Q. 11.- DT: 32m...