Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.290 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh nhà 1 tầng, 64 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - Tân Bình, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 64 m2 19,54 triệu/m2
      Bể nợ bán nhanh nhà đường Nguyễn Phúc Chu - 64m - hẻm xe hơi - sổ hồng riêng - liên hệ ngay Lâm.DT: 64m (4m x 16m) sổ công nhận đủ.diện tích xây ...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 50 m2 tại Phường 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 50 m2 36 triệu/m2
      Vị trí: Đường Số 21, P8, Q.Gò Vấp Giá: 1,8tỷ( thỏa thuận) DT: 50m2 (4m x 12,5) Kết cấu: Trệt + 2 lầu Nhà có 2 phòng ngủ + 3 nhà vệ sinh,...
      Đường Số 21, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 40 m2 47,5 triệu/m2
      Vị Trí : Hẻm Hoàng Hoa Thám - P. 07 - Bình Thạnh Giá chỉ : 1,9tỉ ( có thỏa thuận ) DT : 40m2 ( ngang 4m * dài 10m ) Hẻm thông 6m ô tô ra vào thoải mái...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,45 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.45 tỷ 45 m2 32,23 triệu/m2
      💕💕Tổng hợp căn hộ chung cư Bán SHR - giá siêu mềm - Cc Belleza Q7.👍 block căn hộ B - Dt 70 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ ...
      Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,65 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 68 m2 24,27 triệu/m2
      căn hộ chung cư Celadon City Khu Ruby Kế Aeon Mall Tân Phú.DT: 68m 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh View Nội Khu. Giá Sale: 1 tỉ 650tr thỏa thuận...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,69 tỷ tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.69 tỷ 58 m2 29,14 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp IDICO Tân Phú.DT: 58 mét vuông.Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm.Bàn giao chung cư nội thất đầy đủ.chung cư có...
      Dự án IDICO Tân Phú, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,7 tỷ tại Đường Tô Ký - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 0 m2
      * căn hộ chung cư bàn giao hoàn thiện, TTTM 3 tầng sầm uất.* Vị trí 2 MT đường Tô Ký, đối diện chợ Tân Chánh Hiệp, có công viên rộng rãi phía dưới.* NH...
      Dự án Tô Ký Tower, Đường Tô Ký, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 60 m2 tại Phường Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 60 m2 21,34 triệu/m2
      Bán 10 lô Blue Diamond! Vị trí kim cương trung tâm Q9 cơ hội vàng đầu tư TP phía đông.Bán nền thổ cư, bao sang tên công chứng. (Blue Diamond Riverside).-...
      Dự án Blue Diamond riverside, Đường Số 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 52 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 52 m2 30,77 triệu/m2
      Vị trí đường 8 Long Phước , Giáp Sông Đồng Nai thoáng mát cách vin Grand Park chỉ 1 cây cầu Long Đại Tp Thủ Đức , Gần TT mua sắm Vincom Mega Mall...3 Nền...
      Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 1 tầng tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 0 m2
      Bán Nhà Mới 2/ Lê Đình Cẩn Sát AEON Tên Lửa BìnhTân,Ngang 3,5x91 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 2 toilet sổ hồng pháp lí đầy đủCông chứng trong ngàyChị...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 24 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đông Hưng Thuận, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 24 m2 70 triệu/m2
      Chỉ hơn 1 tỉ có ngay nhà Q. 12 có sổ hồng, sát Q. Tân Bình.Giá nay chỉ còn 1,68 tỉ, giảm sốc gần 100Tr. KINH.(Giá cũ 1,77 tỉ, giá gửi ban đầu 1,85 tỉ)- Nhà...
      Đường Đông Hưng Thuận 42, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
      P
      Lê Nguyễn Đông Phương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất dự án 65 m2, mặt tiền 6m tại Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 65 m2 22,93 triệu/m2
      Vị trí: MTĐ Nguyễn Thị Búp, P. Hiệp Thành, Q12.DT: 65 - 125 mét vuông tuỳ vị trí.pháp lí: Sổ riêng từng nền sang tên ngay.Hạ tầng: Đường trải nhựa,...
      Dự án Hiệp Thành City, Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 50 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 50 m2 37 triệu/m2
      * Em chuyên bán căn hộ The Western Capital Q. 6, giỏ hàng đa dạng và sang nhượng lại giá cực tốt - rất nhiều căn vị trí đẹp, hỗ trợ các thủ tục sang ...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,88 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      1.88 tỷ 50 m2 37,6 triệu/m2
      Cần tiền nên bán nhanh căn hộ chung cư 2pn1 toilet 50 mét vuông giá siêu mềm nhất thị trường.căn hộ chung cư bàn giao hoàn thiện cơ bản....
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng tại Đường Nguyễn Biểu - 1 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 0 m2
      - Vị trí: liên kế khu vực trung tâm, nằm ngay ngã 4 Trần Hưng Đạo với Nguyễn Biểu- Kết cấu: + Nhà 1 trệt, 1 lầu, 2 PN, 2  phòng vệ sinh- Tiện ích:...
      Đường Nguyễn Biểu, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất 133 m2, mặt tiền 6m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 133 m2 11,28 triệu/m2
      Cần bán lốc 5 lô xã Phước Thạnh - Củ Chi.- Vị trí MT đường Bê Tông cách Tỉnh Lộ 7 đúng 500m.- DT mỗi lô từ 133 - 219 mét vuông full thổ cư (quy hoạch...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 150 m2, mặt tiền 6m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 150 m2 7 triệu/m2
      - Dọn lốc thanh lý cuối năm thu hồi vốn trả lương nhân viên, xã lỗ mỗi lô 200tr - giá chỉ còn 7tr/ mét vuông miếng đất MT Tỉnh lộ 7 vào 500m, thổ cư...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng miếng đất 115 m2 tại Lý Nhơn - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 115 m2 10,87 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất KDC hẻm đường Dương Văn Hạnh, xã Lý Nhơn, Huyện Cần Giờ (oto vào đc). Gần ủy ban nhân dân xã Lý Nhơn, trường cấp 1 nền ...
      Đường Dương Vạn Hạnh, Xã Lý Nhơn, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.