Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.290 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,67 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      1.67 tỷ 67 m2 24,93 triệu/m2
      BÁN chung cư VIVA RIVERSIDE, Q. 6DT: 67mKết cấu: 2 PN 2 phòng tắmTình trạng nội thất: full nội thấtpháp lí: sổ hồng riêngKhu chung cư Viva Riverside...
      Dự án Viva Riverside, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,87 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.87 tỷ 66 m2 28,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn Citihome Q. 2DT 66m gồm 2 PN 2 vệ sinhTầng trung view hướng Đông NamNhà mới, đẹp trang bị nội thất đầy đủ như hìnhSHR chính chủ sở...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,41 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.41 tỷ 58 m2 24,32 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Feliz en Vista giá xả cuối năm.- MT đường Đồng Văn Cống, Q. 2.- DT 58m2- 1 PN, 1 phòng tắm.- Nội thất full hiện đại.-...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,63 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.63 tỷ 71 m2 22,96 triệu/m2
      -Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp Opal Garden Q. Thủ Đức giá siêu mềm.- Đường Số 20, MT đường Phạm Văn Đồng.- DT 71m2- 2 PN, 2 phòng tắm.- Nội...
      Dự án Opal Garden, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,79 tỷ tại Đường Tôn Đản - 13 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      1.79 tỷ 76 m2 23,56 triệu/m2
      Thông tin mô tả:Bán căn hộ chung cư Copac Square Q. 4, view sông.- căn hộ chung cư 76 mét vuông.- Kết cấu: Phòng khách, 2 phòng ngủ, 2...
      Dự án Constrexim Copac Square, Đường Tôn Đản, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,73 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      1.73 tỷ 70 m2 24,72 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp Saigonland Apartment Q. Bình Thạnh giá rẻ- MT đường D2, Q. Bình Thạnh.- DT 70m2- 2 PN, 2 phòng tắm.- full ...
      Dự án Saigonland Apartment, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,85 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 68 m2 27,21 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Green Town Bình Tân block căn hộ B.- DT: 68 mét vuông / 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh. Phòng khách rộng rãi...
      Dự án Green Town Bình Tân, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 61 m2 26,23 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn căn hộ Citihome Q. 2-------------------------- DT 61m thiết kế gồm 2 PN 1 vệ sinh- Tầng trung view sông hướng Đông Nam mát mẻ- Đầy đủ...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,25 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.25 tỷ 65 m2 19,24 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán chung cư Dream Home - Q. Gò Vấp.- DT: 65 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- chung cư đang để trống.- chung cư...
      Dự án Dream Home Residence, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 1,83 tỷ tại Đường Phổ Quang - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      1.83 tỷ 83 m2 22,05 triệu/m2
      Thông tin mô tả:+ DT: 83m2.+ Kết cấu: 2 PN, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp. nội thất luxury để ở như hình kèm theo.+ Giá: 1 tỉ 830. thỏa thuận...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 30 m2, giá 1,55 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.55 tỷ 30 m2 51,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ studio 30m2 đầy đủ nội thất có thể dọn vào ở ngay. - Nội thất : tủ quần áo , máy nước nóng, tủ lạnh Toshiba...
      Dự án Khu căn hộ Chánh Hưng - Giai Việt, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 90 m2 tại Đường Dương Văn Dương - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 90 m2 17,78 triệu/m2
      Vị trí đẹp, không lỗi phong thủy. Đối diện Aeon Tân Phú.- DT: 80m2 - 150m2, mặt sau giáp công viên nội bộ.- Đường 16m, đối diện Aeon Mall Tân Phú, gần...
      Đường Dương Văn Dương, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 90 m2 tại Đường Nguyễn Thị Hé - Tân Thông Hội - Củ Chi, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      Nhà bán đường Nguyễn Thị Hé xã Tân Thông Hội Củ Chi TpTP.HCM, gần QL 22. DT 5 x 18 nở hậu, nhà mới/ SHR. Giá 1 tỉ 700trhotline: 0909 805 ***
      Đường Nguyễn Thị He, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay miếng đất 98 m2, mặt tiền 6m tại Xã Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 98 m2 17,35 triệu/m2
      Bán lô đất MT đường Cây Trắc 6x17m Nhuận Đức, Củ Chi giá 1 tỉ 695 KD đa ngành nghề.DT 98.9 m2 thổ cư.Cách ủy ban nhân dân Phú Hoà Đông và chợ 500m, lộ...
      Đường Cây Trắc, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      bán nhanh nền đất thổ cư 100m2 Đ. Nguyễn Văn Khạ, Tân An Hội, Củ Chi giá 1 tỉ 6 NH cho vay 1 tỉ.DT 100m2 thổ cư.KDC hiện hữu, xây dựng tự do.MT đường...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng tại Đường Tô Ngọc Vân - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      - Vị trí cách Xa Lộ thành phố Hà Nội tầm 200m- Kết cấu: + Nhà 1 trệt, 1 lầu, 2 PN, 2  phòng vệ sinh- Tiện ích: + Hẻm xe máy qua lại thoải mái +...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 52 m2 tại Phường 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 52 m2 27,5 triệu/m2
      Cô Tư bán nhà hẻm ô tô đường Phạm Văn Hai, P. 3, Tân Bình.DT 52m.Giá 1 tỉ 430 tr.Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, phòng khách, khu ...
      Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 14 m2 tại Đường Đoàn Văn Bơ - 18 - Quận 4, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 14 m2 135,72 triệu/m2
      "Chỉ 1,9 tỉ* "Có Hộ Khẩu Q.4.**** Hàng Hiếm**+SHR, Không dính qui hoạch, Không bị lộ giới.+Kết Cấu: 2 tầng, 1  phòng ngủ, 2 WC, bếp.+hẻm xe hơi 4c...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 18, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.