Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.289 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 50 m2 30 triệu/m2
      - Căn 1  phòng ngủ giá 1.5 tỉ - 1.6 tỉ;- Căn 2  phòng ngủ giá 1.85 tỉ - 2.05 tỉ.Gần các trường đại học: đại học Giao Thông Vận Tải, đại học...
      Dự án Man Thiện, Đường Lê Văn Việt, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,72 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.72 tỷ 62 m2 27,75 triệu/m2
      DREAM HOME PALACE - NHÀ ĐÃ BÀN GIAO - CÓ HỖ TRỢ VAY BANK*** Thông tin chung cư cụ thể: - 53m²-2 phòng ngủ: Giá 1,6 tỉ, tầng trung - bao hết thuế phí...
      Dự án Dream Home Palace, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,97 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.97 tỷ 59 m2 33,39 triệu/m2
      Chính chủ rất thân gửi bán căn 2 phòng ngủ giá rẻ đã có sổ.Cần bán gấp cắt lỗ bán giá 1.97 tỉ.Căn 2 phòng ngủ DT 59m2, 1 phòng vệ sinh...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 65 m2 26,16 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp căn hộ Citihome P. Cát Lái, Q. 2DT: 65m gồm 2 PN, 2 phòng vệ sinh hoàn thiện cơ bảnNhà có sẵn sổ, công chứng sang tên ngaygiá...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,98 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.98 tỷ 60 m2 33 triệu/m2
      Tin thật, giá thật, hình thật.2 phòng ngủ đầy đủ nội thất giá 1.98 tỉ view công viên hồ bơi, toàn cảnh TP cực chill.Cam kết không báo giá ảo,...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,15 tỷ tại Đường 6 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.15 tỷ 42 m2 27,39 triệu/m2
      căn hộ chung cư P405 căn hộ đo đạc Q. 2gồm1 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 1  phòng vệ sinh DT 42m2vị trí gần trung tâm, gần chợ, trường học, BV căn ...
      Đường 6, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 61 m2 26,23 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ Citihome Q. 2Gồm 2 PN 1 vệ sinhTầng trung view sông hướng Đông Nam thoáng mátĐẦy đủ tiện ích nội khuHỗ trợ vay NH 70 phần trăm...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,78 tỷ tại Đường Tân Chánh Hiệp 21 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 68 m2 26,18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ Hưng Ngân, ngay Dương Thị Mười, Q. 12.- DT: 68 mét vuông, 2 PN, 2 toilet.- Khu vực an ninh, dân trí cao.- Tiện...
      Dự án Hưng Ngân Garden, Đường Tân Chánh Hiệp 21, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất sổ riêng 200 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 200 m2 8,45 triệu/m2
      Vợ chồng Chủ đất cần bán miếng đất chia TS - đường Cây trắc Xã Phú Hòa đông Huyện Củ Chi - DT : Ngang 10 dài 20 , có thể tách 2 Lô liên kế - thổ cư sẵn...
      Đường Cây Trắc, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      NH hỗ trợ vay vốn miếng đất thổ 100m2 nằm ngay MT đường Cây Trắc, xã Phú Hòa Đông, huyện Củ Chi.DT: 5m x 20m( 100m2 )SHR, NH hỗ trợ cho vay 70%Đất đẹp,...
      Đường Cây Trắc, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 105 m2 11,43 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất 105m2 ngay MT đường Nguyễn Văn Hoài, Tân An Hội, huyện Củ Chi, nằm ngay BV đa Củ Chi.DT 105m2 (5 x 21m), đường lớn, oto lưu thông thoải...
      Đường Nguyễn Văn Hoài, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1 tỷ tại Đường Nguyễn Đức Thuận - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1 tỷ 30 m2 33,34 triệu/m2
      HCM có một căn hộ giá 1 tỉ đủ để gia đình bạn an cư & lập nghiệp!căn hộ chung cư Diyas Sky nằm tại vị trí đắc địa số 16 Nguyễn Đức Thuận, P. 13, Q. Tân...
      Dự án Diyas Sky, Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 95 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 95 m2 12,64 triệu/m2
      Còn đúng 1 lô NH thanh lý miếng đất nằm ở 1 sẹc Tỉnh lộ 8 xã Trung An huyện Củ Chi (gần trung tâm mua sắm centre mall)- DT: 95 mét vuông nền thổ ...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Trung An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,78 tỷ tại Đường Trịnh Quang Nghị - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 66 m2 26,97 triệu/m2
      Chị chính chủ tin tưởng giao cho bên Vũ nhiệm vụ đầy thử thách "chỉ bán trong 1 tuần".Giá 1.780 tỉ (bao hết tất cả thuế phí, công chứng trả đủ nhận nhà...
      Dream Home Palace, 1436, Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 56 m2 tại Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 56 m2 28,58 triệu/m2
      DT: 4x14m - 56m2pháp lí: Sổ Riêng Đường : 3m giá : 1 tỉ 6Tiện ích : CChính Lê Văn Khương, shop tiện lợi, chợ L/H : 0772 930 ***Lộc)
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng miếng đất 142 m2, mặt tiền 6m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 142 m2 8,17 triệu/m2
      NH ACB thanh lí gấp mảnh đất ở đường Nguyễn Văn Ni, Thị Trấn Củ Chi, cách Cầu Vượt 400m, KDC đông đúc, tiện ích gần các chợ, trường học Uỷ ban, KDC đông...
      Đường Nguyễn Văn Ni, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 59 m2 27,12 triệu/m2
      mình chính chủ cần bán chung cư C5 một PNnhà như hình (màu vàng là lúc trước, người thuê sơn lại màu xanh)Do cần bán nhanh để chuyển chỗ ở , nên mình ưu...
      Chung cư C5 Man Thiện, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 96 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 96 m2 18,75 triệu/m2
      - bán nhanh nền đất MT đường Cây Trắc, xã Phú Hòa Đông, quy hoạch KDC, tiện buôn bán.- DT 6m x 16m (96m2).- Đường thông, đường trước đất 8m, khu cao ráo,...
      Đường Cây Trắc, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.