Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.289 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 16 m2 tại Đường Trương Phước Phan - Bình Tân, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 16 m2 115,63 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô 24 Trương Phước Phan P. BTĐ. Q. BT... Ạnh Bình.DT 4M X 4M... Nhà xây mới đúc kiên cố 1 lầu.. 1 phòng ngủ.. 1 nhà vệ sinh......
      Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 126 m2 tại Đường Nguyễn Thị Lan - Củ Chi, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 126 m2 11,12 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán ngôi nhà 1 trệt 1 lầu - 126m2 - đường Nguyễn Thị Lắng, xã Tân Phú Trung, huyện Củ Chi.DT: 5m x 25m (125m2), 1 trệt 1 lầu,...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 1 tầng, 150 m2 tại Đường Tỉnh lộ 15 - Tân Thạnh Tây - Củ Chi, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 150 m2 10,14 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà cấp 4 ngay ngã 4 Tân Quy, tỉnh Lộ 15DT : 150 mét vuông, sổ hồng, giấy tờ đầy đủNgay ngã 4 Tân Quy chỉ 700mXung quanh đầy...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Tân Thạnh Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Văn Tắng, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 115 m2 12,18 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền nên bán nhanh ngôi nhà cấp 4, đường Hồ Văn Tắng, xã Tân Phú Trung, huyện Củ Chi.DT: 5m x 23m (115 mét vuông), nhà c4, 3 phòng ...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 1 tầng, 58 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường 2 - Bình Tân, giá 2 tỷ

      2 tỷ 58 m2 34,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà cấp 4 đường số 2 Q. Bình Tân, có gác xây đẹp kiên cố, điện âm nước máy dọn vô ở ngay,DT: 4.2m x 14m = 58 m2.pháp lí: Chính...
      Đường 2, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Văn Vân - Bình Chánh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 32 m2 42,19 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh nhà gần chợ Ấp 1 Vĩnh Lộc B. Bình Chánh TPTP.HCM. Khu DCHH, hẻm ô tô.DT: 4 x 8m đổ suốt y hình. điện, nước đầy đủ.Giá: 1 tỉ 350...
      Đường Võ Văn Vân, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 9 m2, mặt tiền 2m tại Đường Ba Đình - Quận 8, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 9 m2 116,67 triệu/m2
      Duy nhất có một căn giá rẻ sổ hồng riêng giá 1 tỉ xíu.Nhà nhỏ xinh xinh Ba Đình P10 Q8.DT: 2m x 4m5 (nở hậu 2m3).Nhà gồm 1 trệt 1 lầu gồm 1 phòng ...
      Đường Ba Đình, Phường 10, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Bình Chánh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 60 m2 20,84 triệu/m2
      Giáp chủ gửi.Nhà cần bán nhanh ngộp lắm rồi.DT: 4 x 15m. nhà c4 đẹp vô ở ngay.3/ sẹc đường Liên Ấp 2 - 6, Vĩnh Lộc A, Bình Chánh nhà cách đường lớn 70...
      3/ sẹc, Đường Liên ấp 2-6, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 15 m2, mặt tiền 8m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - Tân Bình, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 15 m2 112 triệu/m2
      + 15 mét vuông, 3 x 5m; diện tích sử dụng 30m2+ Nhà 2 tầng mới đẹp, 1 trệt 1 lầu suốt, p.khách, bếp, đầy đủ công năng, dọn vô ở ngay.+ Nhà cách...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 44 m2 tại Đường Nhị Bình - Nhị Bình - Hóc Môn, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 44 m2 40,91 triệu/m2
      SP hot ACe nhanh tay.nhà c4 (4x15m) đang cho thuê MT đường Nhị Bình 8, Hóc Môn.DT: 4X15m. sổ hồng công nhận 44 mét vuông.Vị trí KD đắc địa xe cộ qua...
      Đường Nhị Bình 8, Xã Nhị Bình, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 34 m2 48,53 triệu/m2
      Sales 0ff cuối năm 0fficetel The Sun Avenue giá siêu đầu tư, giá bao sổ.Tin mới ngày 09.01.24- 45 mét vuông, 1.8 tỉ bao sổ, nhà thô mới 100 phần ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,55 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.55 tỷ 54 m2 28,71 triệu/m2
      Bán chung cư 54m2_2 phòng ngủ tại C/C Tecco Town.DT: 54m2_2 phòng ngủ_2WC_BC.Giá 1.550 tỉ. Chính chủ, Bao 5 phần trăm SHR và toàn bộ thuế...
      Dự án Tecco Town Bình Tân, 4449 Đường Nguyễn Cửu Phú, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,93 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.93 tỷ 51 m2 37,85 triệu/m2
      Bán chung cư Bình Khánh - P. An Phú - An Khánh, TP. Thủ Đức - TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- Hiện trạng: Nhà mới, đang có HĐ thuê.- Bình Khánh: 1 PN, DT...
      Dự án Tái định cư Bình Khánh, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,75 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 57 m2 30,71 triệu/m2
      - Cần bán ngay CH Sunview Town 57 mét vuông view trực diện Landmark 81.- Giá yêu thương chỉ 1,75 tỉ còn thỏa thuận thêm.- Đã có SHR, NH cho vay...
      Dự án Sunview Town, Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Huỳnh Linh Phú Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 57 m2 31,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư An Hòa 7 đường Số 4 P. Tân Thuận Đông Q. 7.DT 57m2, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh. full nội thất.Lầu cao, view đẹp,...
      Dự án An Hòa - Nam Long, Đường Số 4, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,95 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 59 m2 33,06 triệu/m2
      Kẹt tiền bán lỗ căn hộ chung cư West Gate Bình Chánh. 59 mét vuông 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh. Sẵn nội thất giường ngủ, tủ, máy...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, giá 1,95 tỷ tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 0 m2
      chung cư Ricca 1 phòng ngủ + . DT 53.7m2.View thoáng, tầng trung.Nhà trống dọn vô ở ngay.giá 1 tỉ 950 bao thuế phí.Sổ chính chủ.khu dân cư yên...
      Dự án Căn hộ Ricca Quận 9, Đường D7, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,15 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.15 tỷ 44 m2 26,14 triệu/m2
      Cần bán chung cư Thái An 3&4 Q12 DT 44m2 1 phòng ngủ 1 toilet giá 1,15 tỉ chưa sổ k vay NH đc, nhà như hình lầu cao view Trường Chinh khách cần...
      Dự án Thái An Apartment, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.