Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.288 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhà đất 2 tầng, 12 m2 tại Phường 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 12 m2 157,5 triệu/m2
      Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu sân thượng gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, sân thượng thoáng mát.+ Hiện đang cho thuê 6 tr/tháng.+ Hẻm ba gác cách...
      Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 140 m2, hướng Tây - Nam tại Huyện Bình Chánh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 140 m2 11,43 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Thiết Kế Ở Hoàng Phan Thái, Huyện Bình Chánh, Xã Bình Chánh+ Đã đầy đủ nội thất+ DT : 7 x 20, 140m2+ Xây dựng :1 trệt 2 lầu sân thượng...
      Bình Chánh New Center, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 53 m2 36,8 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng bán chung cư Q7 Riverside -1 phòng ngủ1 nhà vệ sinh 53 mét vuông giá chỉ 1ty950 - 2 phòng ngủ 2 nhà vệ ...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,28 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.28 tỷ 50 m2 25,6 triệu/m2
      chung cư Tp Hồ Chí Minh Intela.khu dân cư 13E Nguyễn Văn Linh, xã Phong Phú, huyện Bình Chánh, TP. Hồ Chí Minh (Làng ĐH khu Nam TP).Call Zalo 0916...
      Sài Gòn Intela, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 50 m2 39 triệu/m2
      - bán nhanh căn hộ giá rẻ Babylon, Tân Phú, nhà sạch sẽ thoáng mát, giá cả hợp lí.- Tiện ích: Gần BV Thống Nhất Chợ Bàu Cát; đại siêu thị Co - Op Mart Lũy...
      Dự án Investco Babylon, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,58 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.58 tỷ 60 m2 26,34 triệu/m2
      Cần bán chung cư Phú Thạnh đường Nguyễn Sơn Q. Tân Phú.DT chung cư 60m2, 2 PN, 1  toilet.Nhà hiện đang cho thuê giá 9 tr/tháng, khách mua có thể cho...
      Dự án Phú Thạnh Apartment, Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 62 m2 29,04 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ IDICO đường Lũy Bán Bích Q. Tân Phú, thiết kế các phòng rộng rãi thích hợp cho gia đình đông thành viên.căn hộ góc, DT: 62 mét...
      Dự án IDICO Tân Phú, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 65 m2 27,7 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Đồng Diều Cao Lỗ Q. 8.Ngay trường đại học Công Nghệ.DT 65m 2 phòng ngủ 1 toilet nhà trống. Tầng 1. giá 1.8 tỉ. Sổ...
      Chung cư Đồng Diều, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,4 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.4 tỷ 49 m2 28,58 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Green Hills Bình Tân block căn hộ A - Đã có SHR.- DT: 49m2- Thiết kế: 1 PN, 1 vệ sinh.- giá: 1.4 tỉ- SHR chính chủ.- Hỗ trợ vay...
      Dự án Green Town Bình Tân, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,85 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 78 m2 23,72 triệu/m2
      Suất nội bộ ký trực tiếp CĐT, CK 10 phần trăm- Vị trí: khu dân cư 13E, Nguyễn Văn Linh, Phong Phú, Bình Chánh.- DT: 78 mét vuông, 3 PN,...
      Dự án Sài Gòn Intela, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      Đ
      Trần Hoàng Minh Đức Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.35 tỷ 45 m2 30 triệu/m2
      căn hộ chung cư 8x Đầm Sen Q. Tân Phú đường Tô Hiệu cần bán ngay tặng toàn bộ nội thất.DT: 45m2, 1 PN, 1  phòng vệ sinh.Bao tất cả thuế phí sang...
      Dự án 8X Đầm Sen, Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 37 m2 48,65 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán ngay chung cư Sky Center.- DT: 34m.- Giá chỉ 1.850 tỉ tôi tặng kèm bộ nội thất mới tinh, cao cấp.Giá này đã bao gồm tất cả các loại...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,65 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 50 m2 33 triệu/m2
      bán gấp căn 50m2 nhà sẵn, hợp đồng mua bán mua bán sang nhượng và vay vốn đc.Đã ngăn phòng, cửa chính Bắc, view Nam. Xem nhà liên lạc 0909 870 ***
      Dự án EhomeS Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,93 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.93 tỷ 68 m2 28,39 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 68 m2 block căn hộ B1 view nội khu lấy nắng sáng tự nhiên không bị nắng chiều.Thiết kế 2  phòng ngủ 2...
      Dự án Green Town Bình Tân, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,4 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.4 tỷ 49 m2 28,58 triệu/m2
      Tin nóng hổi căn hộ chung cư 2 phòng ngủ chỉ 1.399 tỉ (co sổ) mua nhanh kẻo lỡ khách iu ơi.Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ có sổ Green...
      Dự án Green Town Bình Tân, Đường 1, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,69 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.69 tỷ 52 m2 32,5 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư TP Thủ Đức, giá siêu mềm và TT tốt nhất thị trường, NH hỗ trợ 70 phần trăm còn lại trả góp. Sắp bàn giao.chung cư Citi Alto...
      Dự án Citi Alto, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 0 m2
      Khu đất gần ủy ban nhân dân P. Long Phước và cách cầu Long Đại 4.7 kilomet.call ngay để biết thêm chi tiết.
      Đường 10, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 790 m2, mặt tiền 11m tại Xã Trung An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 790 m2 1,42 triệu/m2
      Cuối năm tôi cần tiền Bán miếng đất MT đường Trung An - Củ Chi. Tdt: 790m (1175) có 300m thổ cư Vị trí đắc địa, đường xe container. Phù hợp làm kho xưởng,...
      Xã Trung An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.