Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.288 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Cây Bàng - Bình Chánh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 0 m2
      * CƠ HỘI ĐẦU TƯ nhà mặt tiền GIÁ RẺ CHO KH MUA Ở HOẶC ĐẦU TƯ CHO THUÊ * Vị trí nằm ngay đường Cây Bàng,Tân Kiên,Bình Chánh* Thiết kế : 1 trệt 1 lầu, 1...
      Đường Cây Bàng, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 70 m2 tại Xã Vĩnh Lộc B - Bình Chánh, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 70 m2 16,72 triệu/m2
      - Vị trí nhà: MT Đường Liên Ấp 1-2-3, Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh ( Cách Cầu Bến Lội ~ 500m ).- Kết cấu nhà hiện đại: 1 Trệt 1 Lầu, Phòng Khách, gian ...
      Đường Liên Ấp 1-2-3, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đinh Đức Thiện, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 75 m2 14,4 triệu/m2
      Vị trí: Nhà nằm ngay MT Đinh Đức Thiện,x. Bình Chánh. Cách chợ Bình Chánh chỉ 5p đi chuyển.ĐẶC BIỆT: đc thừa hưởng tiện ích xung quanh bán kính 500m như...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 70 m2 tại Đường Bùi Thanh Khiết - Bình Chánh, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 70 m2 17 triệu/m2
      * Nằm ngay MT Đường Bùi Thanh Khiết. Thị Trấn Tân Túc. Bình Chánh ( Sát Trạm y tế Tân Túc)* * DT : 70 mét vuông (5x14)* giá: 1 tỉ 190 tr ( nội thất ...
      Đường Bùi Thanh Khiết, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 7m tại Phường An Lạc - Bình Tân, giá 1,34 tỷ

      1.34 tỷ 56 m2 23,93 triệu/m2
      + Vị trí: Nằm ngay đường Bùi Tư Toàn, P. An Lạc, Bình Tân. Gần căn hộ chung cư An Lạc.+ DT 56m2 (4mx14m).+ Đường trải nhựa 6m, tiếp giáp các đường Bùi Tư...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 55 m2, mặt tiền 9m tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 55 m2 23,64 triệu/m2
      Thanh lí gấp 5 lô dự án Blue Diamond Riverside. giá mềm đầu tư đón cầu Long Đại hợp long cuối năm 2023.- DT: 55 - 60m2.- sổ hồng.- Giá: Từ 1,3 tỉ.- Đường...
      Dự án Blue Diamond riverside, Đường 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 80 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      chào bán dự án đất nền khu dân cư An Phú Đông giá chỉ từ 1.2 tỉ/NỀN, MTĐ Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12Vị trí: MTĐ Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12.+...
      Dự án An Phú Đông Residences, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 80 m2 tại Đường Tân Liêm - Phong Phú - Bình Chánh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 80 m2 16,88 triệu/m2
      Ngay khu dân cư Phong Phú 4Cách chợ Phú Lạc ~ 300mKhu vực thích hợp KD buôn bánNhà thiết kế có 3 PN, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, khu bếp (1 trệt...
      Đường Tân Liêm, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 62 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bùi Tư Toàn - Bình Tân, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 62 m2 21,3 triệu/m2
      + Vị trí: Nằm ngay đường Bùi Tư Toàn, P. An Lạc, Bình Tân. Gần căn hộ An Lạc.- Nhà đẹp giá siêu mềm khu vực tìm không ra căn thứ 2.+ DT: 62m2 ( 5 x 12,4...
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 2 tầng, 85 m2 tại Đường Đoàn Nguyễn Tuấn - Tân Quý Tây - Bình Chánh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 85 m2 15,3 triệu/m2
      Một ngôi nhà vị trí siêu đẹp, thiết kế phong cách mới hiện đại. đc toả lạc nằm ngay tuyến đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Tân Quý Tây, Bình Chánh.- Kết cấu ngôi ...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 7m tại Xã Vĩnh Lộc A - Bình Chánh, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 60 m2 21,17 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm ngay đường: Lê Thị Ngay, Vĩnh Lộc A, Bình Chánh. Sát quán cơm thịt nướng Tý Đô.- Kết cấu hiện đại: 1 trệt 1 lầu, 2PN, 2  phòng vệ sinh,...
      Đường Lê Thị Ngay, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, giá 1,25 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.25 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán căn Stu S1.06 có sẵn bếp + rèm. Sổ sẵn cầm tay, tầng cao, Đông Nam mát mẻ nguyên ngày. View nội khu không chắn. Giá: 1t250. call ngay xem nhà...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,78 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 37 m2 48,11 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán nhanh chung cư Sky Center.- DT: 37 mét vuông.- Giá chỉ 1.780 tỉ tôi tặng kèm bộ nội thất mới tinh, cao cấp.Giá này đã bao gồm...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,81 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.81 tỷ 65 m2 27,85 triệu/m2
      căn hộ chung cư Richstar Tân Phú.- DT: 65m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- Thiết kế full nội thất.- căn hộ chung cư thuộc Tầng 10 - Tháp RS7. View...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,35 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.35 tỷ 33 m2 40,91 triệu/m2
      sang nhượng gấp 1 phòng ngủ + và studio vin Grand Park VHGP Rainbow Origami Solari Q. 9.1. ) Siêu rẻ - bán nhanh căn 1 phòng ngủ + 47m2 Đông ...

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,87 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Thập - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.87 tỷ 73 m2 25,62 triệu/m2
      bán nhanh chung cư The Golden Star, Q. 7.DT: 73 mét vuông, 2 PN 2 vệ sinh.Giá bán nhanh (bao sang tên).SHR, chính chủ sang tên trong ngày.View...
      Dự án The Golden Star, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,43 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.43 tỷ 65 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn Era Town Đức Khải - Q. 7.- DT: 65 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- căn hộ chung cư bàn giao full nội thất...
      Dự án The Era Town, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,97 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.97 tỷ 74 m2 26,63 triệu/m2
      bán ngay chung cư cao cấp Tropic Garden Q. 2.chung cư Tropic Garden, Q. 2.DT: 74m2.Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm.full nội thất, chung cư 2 PN.pháp lí:...
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.