Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.288 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng nhà đất 1 tầng, 55 m2 tại Đường Phan Tây Hồ - 7 - Phú Nhuận, giá 1,83 tỷ

      1.83 tỷ 55 m2 33,28 triệu/m2
      Thông tin mô tả:Hẻm 28 Đường Phan Tây Hồ, P. 7, Phú Nhuận, TP.HCM- Nhà 1Trệt, 1 Lầu, gồm: 2 PN, 2  nhà vệ sinh, phòng khách, bếp- DT: 55,19 mét ...
      Đường Phan Tây Hồ, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trương Phước Phan - Bình Tân, giá 2 tỷ

      2 tỷ 0 m2
      2 tỉ thỏa thuận - Nhà đúc 1 lầu có sổ hồng 2.6 x 7.5m 18.8m2, hoàn công đầy đủ, giấy tờ hợp lệ, vị trí cực đẹp nằm ngay chợ Bình Trị Đông - đường Trương...
      Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 56 m2 tại Đường Âu Cơ - 10 - Quận 11, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 56 m2 31,97 triệu/m2
      Thông tin mô tả:Vị trí: hẻm 594 Âu Cơ, p10, Q. 11+ Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu đúc BTCT, có 2 PN, 2 phòng vệ sinh, thoáng mát, sạch sẽ.+ DT: 56,76m2...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Hương - Tân Phú, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 56 m2 25 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà đường Tân Hương, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- DT: 4mx14m 56m2, thửa đất đẹp, không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Đúc gồm 1 trệt 2 lầu còn mới đẹp.-...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Tân, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 52 m2 33,66 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà.DT nhà: 4x 13m. Nhà 1 trệt 1 lầu đỗ suốt.2/ Sẹc ngắn cuối đường Liên Khu 4 - 5.Nhà giáp Bình Tân vị trí đẹp nhất.Đường rộng 5 m oto đến...
      2/, Đường Liên Khu 45, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 70 m2 tại Đường Trịnh Như Khuê, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 70 m2 16,43 triệu/m2
      Vị trí nằm ngay đường Trịnh Như Khuê , xã Bình Chánh , huyện Bình Chánh - DT : 5x14 ( 70 mét vuông ) - pháp lí : SHR , sang tên công chứng ngay ...
      Đường Trịnh Như Khuê, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 1 tầng, 24 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Phố Tạ Quang Bửu - Quận 8, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 24 m2 43,75 triệu/m2
      Nhà gần chợ Rạch Ông Q. 8, gần trường học, BV, công viên, siêu thị, tiện ích đầy đủ.liên lạc 0773 599 ***
      249/10 Phố Tạ Quang Bửu, Phường 3, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 1 tầng, 60 m2 tại Đường Kênh Tân Hóa - Tân Thới Hòa - Tân Phú, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 60 m2 31,34 triệu/m2
      Nhà có việc gấp, nên cần bán gấp ngôi nhà xây để ở, giá thấp nên mong gặp khách thiện chí.nhà c4 hiện đại, sân đậu ô tô, đường trước nhà 4m.2 PN, 3...
      Đường Kênh Tân Hóa, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, 72 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 72 m2 27,37 triệu/m2
      BÁN chung cư OSIMI TOWER, Q. GÒ VẤP- DT 72m2- Bao gồm 2 PN và 1 phòng tắm- chung cư có thiết kế hiện đại, bàn giao full nội thất.- chung cư có logia...
      Dự án Osimi Tower, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Giản Thanh - 15 - Quận 10, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 36 m2 49,45 triệu/m2
      diện tích sử dụng: 108m2, ngang 4 dài 9.1 trêt, 2 lầu, 1 sân thượng rộng rãi.Phòng khách, gian bếp, 3  phòng ngủ, 3  toilet.Sân để xe rộng...
      Đường Nguyễn Giản Thanh, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 48 m2, hướng Bắc tại Xã Vĩnh Lộc A - Bình Chánh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 48 m2 32,3 triệu/m2
      CCG.DT 4x12m lầu suốt. Vị trí đẹp.1/50m hẻm to 5m, khu hiện hữu.Ấp 1 VLA. Gần ngã 4 toàn chung 3 PN 2 toilet 1p thờ + logia giếng trời.Giá 1,55 tỉ.Nhà...
      Đường Nguyễn Thị Trọn, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 70 m2 tại Đường Hồ Văn Long - Tân Tạo - Bình Tân, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 70 m2 19,58 triệu/m2
      - Nằm ngay MTĐ Hồ Văn Long. Tân Tạo. Bình Tân ( Cách ủy ban nhân dân 300m)- Gần tiện ích: trường Trung học cơ sở Hồ Văn Long, ủy ban nhân dân, cây...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 60 m2, giá 1,32 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.32 tỷ 60 m2 22 triệu/m2
      - Nhà trắng đẹp như Ngọc Trinh________________________- DT: 5 x 12 = 60 m2, thổ cư 100 phần trăm, nhà đã hoàn công.- diện tích sử dụng : 60m2- Lộ...
      Đường Hương lộ 2, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,63 tỷ tại Đường D6 - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.63 tỷ 60 m2 27,17 triệu/m2
      Hạ mạnh bán Phố Đông - 60m2 (lọt lòng 55m2) - 2 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh - full NT - giá 1.63 tỉ quá rẻ ạ.
      Dự án Phố Đông - Hoa Sen, Đường D6, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,53 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.53 tỷ 67 m2 22,84 triệu/m2
      Bán chung cư Era Town - Đức Khải - Đường 15B, P. Phú Mỹ, Q. 7.- Căn 85m: 2 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, nhà trống, giá 1 tỉ 630 tr (đã trừ...
      Dự án The Era Town, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường 14 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 53 m2 30,19 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 53 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet căn hộ Võ Đình Q. 12 TPHCMTầng 9 view thoáng mát. Chợ trường học ngay...
      Đường 14, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 50 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ vừa nhận nhà cần bán chung cư 2 phòng ngủ 50 mét vuông, tầng 12.Nội thất cơ bản như hình, giá 1.75 tỉ.call ngay chính chủ để xem nhà...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ 8x Plus, Q. 12.- Thiết kế: 65m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. giá 2 tỉ- Thiết kế 83m2,2 phòng ngủ,2 phòng vệ...
      Dự án 8X Plus Trường Chinh, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.