Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 6.100 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 10 tầng, 300 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Quận 1, giá 115 tỷ

      115 tỷ 300 m2 383,34 triệu/m2
      " - Hãy liên hệ: 0925 324 ***. BẢO TRÂN (zalo 24/7).THÔNG TIN CHÍNH XÁC 100 phần trăm.+ MT khu Nguyễn Văn Thủ Q1.+ DT: 12,5 x 25 (CN: 300m2).+ giấy ...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 250 m2 tại Đường Lê Quý Đôn - 6 - Quận 3, giá 109 tỷ

      109 tỷ 250 m2 436 triệu/m2
      MT Lê Quý Đôn - Ngô Thời Nhiệm , P. 6, Q. 3- DT : 12x21m. CN: 250.8m2- Kết Cấu : 3 Tầng- XPXD: 2 Hầm 8 tầng- giá : Giảm 20 phần trăm - 109 tỉ chốt. -...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse 2 tầng, 240 m2, giá 70 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      70 tỷ 240 m2 291,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại nhà phố thương mại shophouse tại vin Central Park - "tọa độ" kết nối vàng với KH.- DT: 240m2.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.- Đã...
      Dự án Shophouse Vinhomes Central Park, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 330 m2, giá 100 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 330 m2 303,04 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập Phú Gia Phú Mỹ Hưng.- DT đất 330 mét vuông.- DT sàn xây dựng 600 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu.- Hướng cửa chính...
      Dự án Phú Gia, Đường Hà Huy Tập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 2 tầng, 401 m2, giá 85 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      85 tỷ 401 m2 211,98 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự vip khu Tân Cảng, đường 8m, đối diện Landmark 81.DT 20x20m CN: 401 mét vuông.2 tầng, 5 phòng ngủ.căn biệt thự cổ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, 228 m2, giá 79 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      79 tỷ 228 m2 346,5 triệu/m2
      Vị trí: căn đầu tiên ở khu căn biệt thự, đối diện cokng viên 36ha, cách Vincom Megamall chỉ vài bước chânDT đất: 228m2DT sàn: 300m2giá: 79 tỉKết cấu: 1...
      Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 195 m2, giá 69 tỷ tại Đường Hà Huy Tập - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      69 tỷ 195 m2 353,85 triệu/m2
      căn biệt thự Chateau - PMH - Q. 7:- BT đơn lập Chateau 576m (27*27)m.Nhà XD 1 hầm 1 trệt 2 lầu.Có hồ bơi, thang máy, sau lưng nhà là công viên, Cluphouse,...
      Dự án Biệt thự Chateau, Đường Hà Huy Tập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 3 tầng, 300 m2, giá 78 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      78 tỷ 300 m2 260 triệu/m2
      Vị trí: Khu Villas VIP Compound River Mark, đường 31, Trần Não, Bình An, Q. 2.- DT : 15x20m = 300m2 công nhận. - Hiện trạng: hầm + 3 tầng.- Tiện ích nôi khu...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 64,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      64.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự song lập Phú Mỹ Hưng - MT Phạm Thái Bường.- Vị trí trung tâm cảnh đồi, gần công viên hồ bán nguyệt, trường quốc tế SSIS,...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Đường Phạm Thái Bường, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Thanh Cầu Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà lk 3 tầng, 270 m2, giá 150 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      150 tỷ 270 m2 555,56 triệu/m2
      Chủ cần bán BT vin Central Park 270 mét vuông hoàn thiện cơ bản giá mềm nhất toàn dự án:- DT đất: 270 mét vuông.- diện tích xây dựng:...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, 580 m2, giá 114 tỷ tại Phường Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      114 tỷ 580 m2 196,56 triệu/m2
      Bán căn dinh thự The Rivus DT 580m2 MT 15m dài 25m, xây dựng 3 tầng 1 hầm và 1 tầng kỹ thuật, bàn giao thô or bàn giao đầy đủ nội thất cao cấp đc thiết...
      Dự án Dinh thự The Rivus Elie Saab, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 550 m2, giá 239 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      239 tỷ 550 m2 434,55 triệu/m2
      biệt thự trên không độc bản Landmark 81.DT: 550 mét vuông bao gồm sân vườn.Nhà có phòng khách rộng, bếp kín, 5 phòng ngủ, 4 toilet.Nội...

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 370 m2, giá 120 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      120 tỷ 370 m2 324,33 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập Phú Mỹ Hưng, vị trí góc 3 MT,DT: 370 mét vuông.Đường rộng 21m.XD: Hầm full 370 mét vuông + Trệt + 2 Lầu + Áp...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh.
      H
      Thanh Cầu Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn 5 phòng ngủ, giá 92 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      92 tỷ 0 m2
      Penthouse Zeit River Thủ Thiêm tháp 1 có thông tin như sau:- DT: Tầng 1 là 223,67m2 và tầng 2 là 168,78m2.- Thiết kế: 5 PN và 5  toilet.liên hệ ngay:...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 2 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 72 tỷ

      72 tỷ 0 m2
      -Bán Toà Nhà Vị Trí Vàng Góc 2 MT Nguyễn Đình Chiểu và Nguyễn Thiền Thuật-DT: 9 x 10m - DTCN : 75.6m2-Xây Dựng : trệt + lửng + 5 lầu + 2 sân thượng ( Tổng...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 2, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 1 tầng, 1 m2, mặt tiền 12m tại Đường Phong Phú - Quận 9, giá 68 tỷ

      68 tỷ 1 m2 68000 triệu/m2
      Chủ gửi!Nhà 1095m2/68 tỉ.- nhà c4, góc 2 MT NB đường Đình Phong Phú, P. Tăng Nhơn Phú B, TP. Thủ Đức.- DT 1.095m2, Thổ cư 100 phần trăm. (Ngang 16m...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 60 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 85 tỷ

      85 tỷ 60 m2 1416,67 triệu/m2
      + Vị trí: Siêu đỉnh Q. 3, P. Võ Thị Sáu, đường Lý Chính Thắng thông Hoàng Sa, Nguyễn Văn.Trỗi giáp ranh Q. 1, Q. Phú Nhuận và Sân Bay TSN.+ hẻm xe hơi chỗ...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 225 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - 6 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 75 tỷ

      75 tỷ 225 m2 333,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà HXT đường Hai Bà Trưng, P. 6, Q. 3.- DT: 15x15m (CN 225m2) vuông vắn không lỗi.- Xây dựng: 1 trệt 2 lầu, sàn trống suốt.- Thu nhập: 160...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.