Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 6.100 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ

      Cần bán ngay nền đất 350 m2, mặt tiền 10m tại 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 98,9 tỷ

      98.9 tỷ 350 m2 282,58 triệu/m2
      Bán đất lớn Thành Thái Q10 vị trí tuyệt vời thích hợp xây tòa nhà văn phòng.- DT: 10 x 35m.- Đối diện trực diện căn hộ chung cư Rivera Park, Sát Bên ĐH...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 920 m2, mặt tiền 21m tại Phường Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 920 m2 65,22 triệu/m2
      Mô tả:- DT thực tế 1000m2 (công nhận 920m2).- Đất không ngập.- Thổ cư lên 700m2.- MT đường số 9 hơn 21m.- Vị trí đẹp ngay ngã 4 đường Phạm Văn Đồng với...
      Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 5 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 135 tỷ

      135 tỷ 5 m2 27000 triệu/m2
      Đất bán gần Làng ĐH TP Thủ Đức(Q. 9 cũ). DT: 4.900 mét vuông đất, trong đó đất ở là: 4050 mét vuông, còn lại đất trồng cây lâu năm là...
      Đường Suối Cái, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh đất 14 m2, mặt tiền 210m tại Long Hòa - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 105 tỷ

      105 tỷ 14 m2 7500 triệu/m2
      Bán nền đất đường Duyên Hải, xã Long Hòa, Cần Giờ: 210 x 79 m= 14.000 mét vuông (~1,4 Ha) thực tế đang sử dụng 1,6 Ha; đường ô tô, gần KDC đông. Mặt...
      Đường Duyên Hải, Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 816 m2 tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 191 tỷ

      191 tỷ 816 m2 234,07 triệu/m2
      Bán đất MT Nguyễn Văn Hưởng, Q. 2.- Vị trí: MT 191 Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền Q. 2.- DT: 18x45 công nhận 816m2 thổ cư 100 phần trăm.- pháp lí: bìa ...
      191, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 2 m2, hướng Đông - Nam tại Phước Lộc - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 61,74 tỷ

      61.74 tỷ 2 m2 30870 triệu/m2
      BÁN KHU căn biệt thự - cà phê SÂN VƯỜN | MT đường Đào Sư Tích và tiếp giáp Sông thoáng mát.Đặc biệt chính chủ đang cho thuê mặt bằng KD cà phê sân vườn,...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 7 m2, mặt tiền 90m, hướng Tây tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 72 tỷ

      72 tỷ 7 m2 10285,72 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh nền đất góc 2 MT đường Trung Đông 11 và Trung Đông 11c, cách đường Nguyễn Thị Ngâu 200m, DT đất: 90x80, hiện trạng đất có tường bao...
      Đường Nguyễn Thị Ngâu, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 2 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Nam tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 140 tỷ

      140 tỷ 2 m2 70000 triệu/m2
      Cần bán đất mt TTH 07 - Trương thị Hoa - Q12Tổng dt 1700m full thổ cưMt nhựa 15m cách chợ hạt điều ( dương thị mười) 50m, trường học 50m, ủy ban nhân dân...
      Đường Trương Thị Hoa, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán 243,2m2 đất đường Ung Văn Khiêm, P25, Bình Thạnh, SHR, 87 tỷ. Lh:0971015701.

      87 tỷ 243 m2 358,03 triệu/m2
      Đất đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, quận Bình Thạnh, TP HCM. Vị trí đẹp, gần trường, gần chợ, …tiện ích xung quanh đầy đủ. Diện tích 243,9m2, thổ cư 100%....
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán 243,2m2 đất đường Ung Văn Khiêm, P25, Bình Thạnh, SHR, 87 tỷ. Lh:0971015801

      87 tỷ 243 m2 358,03 triệu/m2
      Đất đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, quận Bình Thạnh, TP HCM. Vị trí đẹp, gần trường, gần chợ, …tiện ích xung quanh đầy đủ. Diện tích 243,9m2 , thổ cư 100%....
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà Tân Định Quận 1,Đường Nguyễn Hữu Cầu thang máy 8t,100m2,mt 4.22m giá 80tỷ

      80 tỷ 100 m2 800 triệu/m2
      Bán nhà Tân Định Quận 1,Đường Nguyễn Hữu Cầu thang máy 8t,100m2,mt 4.22m giá 80tỷ Vị trí Mặt tiền Nguyễn Hữu Cầu, Phường Tân Định, Quận 1 Diện tích: 82.58...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà Gần UBND Quận 3,Phường 7, Trần Quốc Thảo,95tỷ,dt435m2,C4,mt 16m vị trị đắc địa

      95 tỷ 435 m2 218,4 triệu/m2
      Bán nhà Gần UBND Quận 3,Phường 7, Trần Quốc Thảo,95tỷ,dt435m2,C4,mt 16m vị trị đắc địa Vị trí Trần Quốc Thảo, Phường 7, Quận 3 Diện tích: 435m2 Cấp 4...
      Đường Trần Quốc Thảo, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Chính chủ cần vốn nên bán căn nhà phố tại Bình Dương

      2100000 tỷ 220 m2 9545454,55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố, chỉ cần thanh toán 30% nhận ngay nhà ở ngay Giá: 4.6 tỷ/căn Diện tích đất: 72-80 m Nhà kết cấu 1 trệt 2 lầu, bao gồm 4pn 4wc...
      Đường Nguyễn Xiểu, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán 5200m2 đất phường Thới An Quận 12. SHR. 160 tỷ. Lh:0971015701

      160 tỷ 5200 m2 30,77 triệu/m2
      Bán đất mặt tiền 45m Lê Thị Riềng, phường Thới An, quận 12, TPHCM. Diện tích 5200m2 có 4000m2 thổ cư. Có 1 phần quy hoạch đường tàu. Đang cho thuê dài hạn....
      Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh 15000m2 đất huyện Củ Chi, SHR, 12tr/m2. Lh:0938046954.

      180 tỷ 15000 m2 12 triệu/m2
      Địa chỉ: Xã Hoà Phú, huyện Củ Chi, Tp HCM vị trí đẹp, cách cầu Phú Cường 1km, Đối diện khu công nghiệp Đông Nam. Diện tích 15000m2 mặt tiền tỉnh lộ 8 75m....
      Xã Hòa Phú, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh 2PN+ full nội thất (69m2) chỉ thanh toán 801tr

      1869 tỷ 69 m2 27086,96 triệu/m2
      𝐒𝐢𝐞̂𝐮 𝐩𝐡𝐚̂̉𝐦 𝐜𝐚̆𝐧 𝟐𝐏𝐍+ (𝟔𝟗𝐦𝟐) 𝐟𝐮𝐥𝐥 𝐧𝐨̣̂𝐢 𝐭𝐡𝐚̂́𝐭 𝐱𝐢̣𝐧 𝐱𝐨̀ !!! 💯💯 Cam kết hình thật nhà thật 100% 🌱Giá: 𝟐 𝐭𝐲̉ 𝟔𝟕𝟎...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán Nhà số 340 Ung Văn Khiêm, P25, Q.Bình Thạnh, 243,9m2, SHR, 80tỷ. Lh: 0971015701, 0938046954

      80 tỷ 243 m2 329,22 triệu/m2
      Đia chỉ: Số 340 Ung Văn Khiêm, Phường 25, Q.Bình Thạnh, TPHCM. - Vị trí đẹp, mặt tiền đường nhựa, kinh doanh tốt. - Khu đông dân cư, hàng xóm thân thiện. -...
      Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2PN 1WC VHGP giá tốt

      2150000 tỷ 59 m2 36440677,97 triệu/m2
      Cần tiền mùa dịch sang lỗ căn hộ 2PN1WC ở Vinhomes Grand Park Diện tích sử dụng : 59m2 Tầng trung view Sông Tắc rất thoáng Thanh toán trước 639 triệu nhận...

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.