Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 6.100 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ

      Cần bán gấp căn liền kề Khu biệt thự lâu đài Chateau, giá 200 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      200 tỷ 572 m2 349,66 triệu/m2
      1/ căn hộ góc cạnh công viên và clubhouse, hồ bơi sân tennis vị trí có 1 không 2.- DT đất: 572.1m (25x23), sàn: 518m, nhà hoàn thiện.- Xây hầm trệt 2...
      Dự án Biệt thự Chateau, Đường Hà Huy Tập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 1200 m2, giá 240 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      240 tỷ 1200 m2 200 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự Thảo Điền tại Q. 2, gồm đẩy đủ hồ bơi sân vườn cực đẹp ( như hình )- DT: 1200m2(990m2 thổ cư)Giá chỉ: 240 tỉ sổ hồng riêng- Vị trí:...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 240 m2, giá 68 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      68 tỷ 240 m2 283,34 triệu/m2
      Cần bán biệt thự thuộc dự án của công ty Thép Miền Nam số 200 Nguyễn Văn Hưởng - Thảo ĐiềnKhu biệt lập, có bảo vệ an ninh, không gian riêng tư yên tĩnhbiệt...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 1 tầng, 665 m2, giá 88 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      88 tỷ 665 m2 132,34 triệu/m2
      Villa 2 MT khu Compound Thảo Điền - Cách Sông Saigon 200m.- DT: 665 mét vuông. Ngang: 18.5m.- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, áp mái.- Khu an ninh yên tĩnh,...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 354 m2, giá 71 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      71 tỷ 354 m2 200,57 triệu/m2
      SIÊU PHẨM HIẾM CÓ - CHỦ PHÓNG KHOÁNG CHỈ TÍNH TIỀN ĐẤT - TẶNG LUÔN biệt thự CÓ SẴN HỒ BƠI - VỊ TRÍ VIP NHẤT Q. 7 - CƠ HỘI CHO NHÀ GIÀU THỂ HIỆN ĐẲNG CẤP -...
      Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 1 tầng, 620 m2, giá 88 tỷ tại Đường 57 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      88 tỷ 620 m2 141,94 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn, hồ bơi Khu compound rất đẹp P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 20m x 31m.- DT công nhận: 620 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.- Vị...
      Đường 57, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 216 m2, giá 65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 216 m2 300,93 triệu/m2
      căn biệt thự vị trí tuyệt đẹp cách MT đường Lưu Đình Lễ 30m.- DT đất 12x18m.- Nhà xây 1 trệt 2 lầu, có garage xe, 4 PN, sân vườn hiện đại, nhà gỗ xịn, nội...
      Đường Lưu Đình Lễ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán căn liền kề 2 tầng, 475 m2, giá 95 tỷ tại Đường Trần Não - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      95 tỷ 475 m2 200 triệu/m2
      BDS HUNGVILAND căn biệt thự Compound ABC Trần Não - Q2 giá 95 tỉ 30/03/2023.95 tỉ bảo vệ 24/24, nơi những siêu giàu thích sự yên tĩnh.căn biệt thự...
      Đường Trần Não, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      V
      Công Ty Tnhh Đầu Tư Và Xây Dựng Địa Ốc Hùng Vĩ Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu biệt thự lâu đài Chateau, giá 215 tỷ tại Quận 7

      215 tỷ 560 m2 383,93 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập VIP - Chateau.Khuôn viên: 560 mét vuông.DT sàn: 668 mét vuông, gồm có 1 hầm + 1 trệt + 2 lầu, 5 phòng ngủ, sân vườn...
      Dự án Biệt thự Chateau, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Nga Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 567 m2, giá 75 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      75 tỷ 567 m2 132,28 triệu/m2
      Định cư cần bán gấp căn biệt thự góc 2 MT khu Compound Xuân Thủy - P. Thảo Điền Q2.- Với chỉ 20 biệt thự nằm trong khu compound khép kín, an ninh và vị...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 360 m2, giá 80 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      80 tỷ 360 m2 222,23 triệu/m2
      căn biệt thự khu An Khánh - Trần Não.Dinh thự đẳng cấp nhất khu vực đang mở bán.Vị trí tuyệt vời, lô góc ngang 24m bằng gấp đôi căn bình thường. Công...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 270 m2, giá 65 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 270 m2 240,75 triệu/m2
      Mô tả:Kết cấu: Hầm, trệt 3 lầu, sân thượng.Hầm Rộng lớn để xe oto 3 chiếc, Hầm rượu tiền tỉ sang xịn mịn.Phòng karaoke hiện đại đẳng cấp. tầng một phòng...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà lk 2 tầng, 307 m2, giá 84 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      84 tỷ 307 m2 273,62 triệu/m2
      biệt thự Thảo Điền 307m full thổ cư với hồ bơi sân vườn đẹp, khu compound An ninh yên tĩnh nhất.Với cổng bảo vệ riêng, ô tô đậu trước nhà, bảo vệ...

      Cần bán gấp căn hộ 4 phòng ngủ, 325 m2, giá 65 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 325 m2 200 triệu/m2
      biệt thự trên không - Penthouse, tổng DT 325m, tầng 24 & 25 Đảo Kim Cương, tháp Hawai - căn có view xuất sắc.- Căn Penthouse đc thiết kế theo dạng duplex...
      Dự án Diamond Island quận 9, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự Khu biệt thự Mỹ Gia 1, 2 tầng, giá 71 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      71 tỷ 255 m2 278,44 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự TỨ LẬP MỸ GIA - PHÚ MỸ HƯNG - Q. 7 NHÀ MỚI LÀM XONG 100 phần trăm ĐƯỜNG LỚN 20M nội thất đầy đủ CAO CẤP giá mềm NHẤT HIỆN TẠI....
      Mỹ Gia 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 2 tầng, 400 m2, giá 105 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      105 tỷ 400 m2 262,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán độc quyền biệt thự 2 MT trực diện sông trong khu compound Thảo Điền Q. 2.DT 400 mét vuông (20x20m) vuông vắn.+ Kết cấu: 1 hầm, 1...

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, giá 177 tỷ

      177 tỷ 225 m2 786,67 triệu/m2
      căn biệt thự vin Bason Q. 1 - Cầu Thủ Thiêm 2 - Bến Du Thuyền.2 căn CĐT.VIC 55.DT đất: 225 mét vuông (10x22.5 mét vuông).diện tích xây ...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk 1 tầng, 536 m2, giá 65 tỷ tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 536 m2 121,27 triệu/m2
      TRÍ VÀNG Đường Tầm Vu - đối diện công viên.VIEW SÔNG- Xô Viết Nghệ Tỉnh- Tầm Vu, P. 26, Q. Bình Thạnh.- DT: 11,5 m x 50m, CN: 536,4m2.HIỆN ĐANG LÀ căn ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.