Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 6.100 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 182 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 68 tỷ

      68 tỷ 182 m2 373,63 triệu/m2
      - bán nhanh tòa căn hộ dịch vụ Cao cấp MT Quốc Hương, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 7 x 26m, công nhận 182m2.- Kết cấu: Hầm + 7 tầng + st, có thang máy.(có...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 160 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 62 tỷ

      62 tỷ 160 m2 387,5 triệu/m2
      Bán nhà phố 142 Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức- DT: 8X20m. DT Sàn 415m2- Kết cấu: 5 Tầng- HĐ thuê 60 tr- Giá: 62 tỉ thỏa thuận- Vị trí: gần...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn biệt thự 2 tầng, 2 m2, giá 150 tỷ tại Phường Bình Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      150 tỷ 2 m2 75000 triệu/m2
      + Vị trí cực đỉnh, tiện ích bủa vây, ngay trung tâm hành chính Thủ Đức cũ. Bán kính 200m là TTYT, Trường học, ủy ban nhân dân, Siêu thị.., giao thương...
      Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề Khu đô thị Mizuki Park, giá 79,4 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      79.41 tỷ 642 m2 123,68 triệu/m2
      căn biệt thự ven sông 642 mét vuông, khu compound The Mizuki- Khu khép kín, an ninh 24/24, chỉ thiết kế 2một căn - Phân khu cao cấp nhất Mizuki...
      Dự án Mizuki Park, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 4 m2, mặt tiền 50m tại Phú Thọ Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 175 tỷ

      175 tỷ 4 m2 43750 triệu/m2
      Siêu khủng 4090 mét vuông đất MT hẻm xe hơi Nguyễn Sơn - Tân Phú giá chỉ 175 tỉ.Định giá sơ bộ 448 tỉ.sp quá ngon cho quý NĐT phân lô tách thửa hoặc...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 182 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 68 tỷ

      68 tỷ 182 m2 373,63 triệu/m2
      Cần sang nhượng tòa nhà căn hộ dịch vụ MT đường Quốc Hương với thông tin như sau:- đc: 64A Quốc Hương, Thảo Điền- DT đất: 7 X 26 công nhận 181,6m2- Kết...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 1 m2 tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2, giá 280 tỷ

      280 tỷ 1 m2 280000 triệu/m2
      - Thông tin chính chủ- pháp lí rõ ràng, hoàn thiệnCăn 1:- DT: 1090m2- Kết cấu: trệt 3 lầu sân thượng- giá: 350 tỉCăn 2:- DT: 1000m2- Kết cấu: hầm trệt 3...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 1 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 68 tỷ

      68 tỷ 1 m2 68000 triệu/m2
      Bán Toà ngôi nhà phố đường Quốc Hương, Thảo Điền.Một trong những con đường đắc địa nhất Thảo Điền.Xây năm 2015.DT đất: 182 mét vuông (7x 26m) DTXD:...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 128 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 75 tỷ

      75 tỷ 128 m2 585,94 triệu/m2
      Chính Chủ Bán Nhà 2 Phan Tiền 95 Phan Xích Long- Nguyễn Công Hoan P2 Q Phú Nhuận. 8X16m. Giá 75 tỉliên hệ 0937 820 *** Quang Hải- Vị trí: ngôi nhà có 1 vị...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 136 m2, mặt tiền 10m tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3, giá 130 tỷ

      130 tỷ 136 m2 955,89 triệu/m2
      Góc 2MT 349 -351- 353 Hai Bà Trưng và Trần Quốc Toản , P8, Q. 3 ( Tin và ảnh thật 100 phần trăm)Tuyến đường Thương Hiệu đối diện là Chợ Tân Định và...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 200 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - Quận 3, giá 90 tỷ

      90 tỷ 200 m2 450 triệu/m2
      Góc 2 MT đường số 45 Lý Chính Thắng - Huỳnh Tịnh Của, P8, Q. 3 | giá 90 tỉ- DT : 12,65m x 17m (Sử dụng 200m2 đất).- DT sau khi trừ lộ giới còn: 8x15m (CN:...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 300 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 65 tỷ

      65 tỷ 300 m2 216,67 triệu/m2
      Bán toà hotel cao cấp giảm từ 92 tỉ về 65 tỉ khu sân bay, P. 2, Q. Tân Bình (15x20m - Hầm, 6 tầng) TN 300tr/th.- DT: 15x20m, công nhận: 281m.- Kết cấu: Hầm,...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng tại Đường Võ Thị Sáu - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 66 tỷ

      66 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán siêu phẩm toà nhà 2 MT 235 Võ Thị Sáu với Nguyễn Thông, P. 7, Q. 3.- DT: 12m x 16m.- Công nhận: 171.2m2.- Tổng diện tích sử dụng: 469.1m2.-...
      235, Đường Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 230 m2, mặt tiền 13m tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 1, giá 125 tỷ

      125 tỷ 230 m2 543,48 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:MT Hai Bà Trưng, P. Tân Định, Q. 1, TP HCM.- DT: Ngang 12m dài 21m. Công nhận gần 230m2.- Kết cấu: C4...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 8 tầng, 204 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Quận 1, giá 70 tỷ

      70 tỷ 204 m2 343,14 triệu/m2
      *** Bán Toà Nhà Siêu Vị Trí MT Đinh Tiên Hoàng kéo dài Q. 1.- DT: 8 x 30m. - Công nhận: 204.7m2- Kết cấu: Hầm + 8 Tầng + Tầng Kỹ Thuật- HĐ thuê: 350...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay miếng đất mặt tiền 218m tại Xã Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 90 tỷ

      90 tỷ 0 m2
      DT: 218m x 78.9m.DTCN: 14631.1 mét vuông.Hiện trạng: Đất trống 4 MT đường nhựa lớn và mặt sông, đất bằng đẹp, phù họp đa ngành.+ Hiếm bán, khu xây cao...
      Đường Số 6, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      P
      Trần Huyền Phương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh mảnh đất 1 m2, mặt tiền 20m tại 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 100 tỷ

      100 tỷ 1 m2 100000 triệu/m2
      - Bán quỹ đất gần 1000m MT Ung Văn Khiêm kéo dài, P. 26 Q. Bình Thạnh.- DT: 20 x 50m Công nhận 900m.- nhà c4 tiện xây mới.- CTXD: 2 Hầm + 15 tầng.- Khuôn...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, giá 561 tỷ tại Quận 1

      561 tỷ 0 m2
      Đầ𝐮 𝐭ư 𝐛𝐢ệ𝐭 𝐭𝐡ự 𝐕𝐢𝐜𝐭𝐨𝐫𝐢𝐚 𝐕𝐢𝐧𝐡𝐨𝐦𝐞𝐬 𝐆𝐨𝐥𝐝𝐞𝐧 𝐑𝐢𝐯𝐞𝐫 𝐁𝐚 𝐒𝐨𝐧 𝐥𝐚̀ đầ𝐮 𝐭ư 𝐁Đ𝐒 𝐦𝐚𝐧𝐠 𝐥ạ𝐢 𝐥ợ𝐢 𝐧𝐡𝐮ậ𝐧 𝐜𝐚𝐨,...
      Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Đình Minh Phương Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.