Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 1.616 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá dưới 500 triệu

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 7 tr tại Quận 6

      7 triệu 66 m2 0,11 triệu/m2
      Chuyên cho thuê căn hộ The Western Capital Q. 6.giá thuê:- Căn 2 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh, DT 50m.+ Nội thất cơ bản: Giá 6.5tr - 7.5...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 801 m2, giá 26 triệu tại Đường Nguyễn Xiển - Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      26 triệu 801 m2 0,04 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI bán gấp...biệt thự sinh thái vườn nằm trên vị trí đắc địa 3 mặt hướng sông, view nhìn trực diện sang KĐT vin Grand Park 271 héc - ta đa...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 22 tr tại Quận 2

      22 triệu 111 m2 0,2 triệu/m2
      sang nhượng CĂN 3  phòng ngủ, căn hộ góc THÁP HAWAII TRỤC 01 GIÁ 7.6 tỉ liên lạc 0935 112 ***Thời điểm vàng để sở hữu căn hộ chung cư tại New...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Vinhomes Grand Park, 1 phòng ngủ, 100 m2, giá 200 tr tại Quận 9

      200 triệu 100 m2 2 triệu/m2
      Hỗ trợ LS 7 năm vốn chỉ từ 300trCHỈ ÁP DỤNG CHO 1000 căn Đầu tưPhân khu căn hộ chung cư GLORY HEIGHTS của Thủ Đức vị trí độc nhất vô nhị nằm ngay lõi...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 150 tr tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      150 triệu 88 m2 1,71 triệu/m2
      HOT...CHÍNH THỨC NHẬN đặt THÁP T2 ĐẸP NHẤT DỰ ÁN #THỦ_THIÊM_ZEIT_RIVER - CÓ HỒ BƠI TRÊN CAO TẦNG 20 - CÓ SẢNH THANG MÁY RIÊNG TT 10 phần trăm đến khi...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 11 m2, mặt tiền 12m tại Tam Thôn Hiệp - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tr

      40 triệu 11 m2 3,64 triệu/m2
      Bán đất Cần Giờ, khu nghỉ dưỡng Tam Thôn Hiệp.Cần bán 10.680 mét vuông đất Cần Giờ.Khu đất phù hợp làm dự án nghỉ dưỡng (VAC).
      Đường Tam Thôn Hiệp, Xã Tam Thôn Hiệp, Cần Giờ, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh liền kề Khu đô thị An Phú An Khánh, 1 tầng, giá 20 triệu tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 triệu 80 m2 0,25 triệu/m2
      Cho thuê nhà mặt tiền, căn biệt thự, văn phòng An Phú An Khánh.- nhà c4 MT Bùi Tá Hán, 4x20m. Giá 20tr/tháng.- nhà c4 1 trệt 1 gác, 5x20m, gần Trần...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 150 tr tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      150 triệu 60 m2 2,5 triệu/m2
      THỦ THIÊM ZEIT RIVER (GS E&C) - NHẬN đặt TOÀ T2 ĐẸP 150 CĂN CUỐI CÙNG – SIÊU PHẨM ĐẦU TƯ giá siêu mềm NHẤT THỦ THIÊM HIỆN TẠI--------* 𝐕𝐈̣ 𝐓𝐑𝐈́...
      Zeit River Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 23 triệu tại Quận 7

      23 triệu 137 m2 0,17 triệu/m2
      Cho thuê căn hộ chung cư 𝐑𝐢𝐯𝐞𝐫𝐬𝐢𝐝𝐞 𝐑𝐞𝐬𝐢𝐝𝐞𝐧𝐜𝐞- Phú Mỹ Hưng Q. 7 giá cực tốt 𝟑𝐩𝐧 giá 23tr/tháng- Thiết kế 3pn2 nhà vệ sinh -...
      Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư The Marq, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 38 triệu tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      38 triệu 74 m2 0,52 triệu/m2
      chính chủ cực kỳ dễ thương cần cho thuê lại căn The MarQ full nội thất với mức giá chỉ 1600$ có thỏa thuận cho khách thiện chí contact để đến xem thực tế...